100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Sandakarawe Hiyooo Kutoka kwa Majirani Zetu....




19 comments:

  1. Mmmh Nancy mimi udenda tu umentoka hahhaa

    ReplyDelete
  2. sandakarawe amina...................mwenye kupata nipate........

    ReplyDelete
  3. MZIWANDA05:14

    Ana chuchu nzur sana

    ReplyDelete
  4. Ana tigo tamu nimeipenda

    ReplyDelete
  5. daaah mamaae!! niliimisi rahatupu..!
    nilikumiss sana Nancy..

    ReplyDelete
  6. Anonymous20:53

    Mamaee hawa ni wale wanapigiwa kazini muda wa lunch. au jioni mnarudi home unampa lift anakumbai we hata ukipaki me nakupa kidogo. Unaona kabisa kavaa kisuruali chake kavua tu faster apigwe mboo aondoke kumaniner. Secretary anakuja ofisini kwako anasmile anajichekelesha ufanyeje. Mwingine anakuambia boss leo umependeza hadi nikikuangalia chupi inaloa ufanyeje. Kwa nini usipange lunch ya faster na kitu kiko tayari hata bila kuguswa. Mamaamae na tutawala sana tu. Aliyekuambia oa mwanamke mzuri kupindukia shauri yako. Wengine tunaoa moderate wife materials we unaoa super star na mboo huna nguvu huna. Tutawala sana tu kumaniner. Na wake zetu tunawapiga chache za maana wanatulia. Hao mnaoringia tutawala hadi kwenye magari maana wanatupa wenyewe shenzi type. Anakalia mboo kwenye seat unaipiga hadi uaguza kizazi kesho haamkina akiamka anakuja ofisini anakuheshimu mamaee kuma ndio kila kitu bhana.

    ReplyDelete
  7. Anonymous10:50

    naipenda sana

    ReplyDelete
  8. Anonymous00:55

    Kumaa ynyeww

    ReplyDelete
  9. Anonymous16:53

    Nanc

    ReplyDelete
  10. Mwanamke anaependa kufilwa anichek 0674247312

    ReplyDelete
  11. Anonymous07:45

    Demu anaetaka kutombana alieko arusha anicheki kwa namba yangu plz

    ReplyDelete
  12. Anonymous22:44

    mwanamke aliye dar anicheki 0746805751 afya muhimu

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!