100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Ng'ombe Hazeeki Maini. Mama Mtu Mzima Huyu Utatomba au Utakausha?

30 comments:

  1. Anonymous21:45

    Enter your comment...HAPO SIACHI KITU HATA JICHO NAKULAGA,MDAU MKWELI

    ReplyDelete
  2. Anonymous06:48

    Nakula aiseewala hata sitajiuliza hahaha

    ReplyDelete
  3. Anonymous20:27

    Huyo anatombeka tu...anaonyesha ni mtamu sana huyo na huo msambwanda ukibaunsi dakika 5 tu goli linazama...

    ReplyDelete
  4. Mshipa22:16

    bado analipa, unapitia 2

    ReplyDelete
  5. Anonymous16:11

    Hapo ni kutomba tu mwanzo mwisho

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:12

    Hapo ni kutomba tu mwanzo mwisho

    ReplyDelete
  7. Anonymous07:02

    anapewa vitu tu

    ReplyDelete
  8. Anonymous22:05

    Niunge na mtu mzma yuko vizuri anafaa sn huyu

    ReplyDelete
  9. Ukweli mm ninataka kula maini. Mpaka firigisi zako 0769962646

    ReplyDelete
  10. Ukweli mm ninataka kula maini. Mpaka firigisi zako 0769962646

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:18

    Simwachi huyo Mitisa!! Watamu... watamu hawana kelele

    ReplyDelete
  12. Anonymous12:08

    namtomba na kumfira

    ReplyDelete
  13. Anonymous12:11

    Namtomba na kumfira

    ReplyDelete
  14. Anonymous19:34

    Natomba

    ReplyDelete
  15. Anonymous19:17

    Kwanza kabisa nashukuru kuonekana tena kwa maana nilikuwa nsitafuta sana hii blog lakin sikuweza kuipata tena cjui kulikuwa na tatizo kwenye blog ama kwangu mimi,nimefika ulingoni aseeee.
    Huyu wakuliwa tyuu so hakuna sheeeedah majimama kama hivi===> charapanzi@gmail.com
    Nitafute hapo aseeee jimama masister wale waloshindikana wanichek hapo kwa e-mail

    ReplyDelete
  16. Anonymous19:18

    Kwanza kabisa nashukuru kuonekana tena kwa maana nilikuwa nsitafuta sana hii blog lakin sikuweza kuipata tena cjui kulikuwa na tatizo kwenye blog ama kwangu mimi,nimefika ulingoni aseeee.
    Huyu wakuliwa tyuu so hakuna sheeeedah majimama kama hivi===> charapanzi@gmail.com
    Nitafute hapo aseeee jimama masister wale waloshindikana wanichek hapo kwa e-mail

    ReplyDelete
  17. Anonymous19:20

    majimama kama hawa tunakulaga kiivi ntafuteni basi kwa charapanzi@gmail.com
    sawaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  18. Anonymous19:22

    Tunakulaga majimama aseeee
    charapanzi@gmail.com
    nitafute hapo kama una manyegezzzzzzz wikiend hii na hii hali ya hwa mbona

    ReplyDelete
  19. mie natomba,nanyonya na hatimaye nafira

    ReplyDelete
  20. Duuuuuuuuh zigo ilooooooo jimama kama hili nafukunyua tyuuu mpaka majogoooooo yaan kokorikoooooooo
    nchekin basi kwa charapanzi@gmail.com

    ReplyDelete
  21. Anonymous19:22

    unaachaje nyama kama hii...

    ReplyDelete
  22. Xio kwa jikundu iloo

    ReplyDelete
  23. Anonymous00:48

    Huuu balaaa

    ReplyDelete
  24. Anonymous00:49

    Huuu balaaa

    ReplyDelete
  25. KWANI MBOO HAIPITI MPAKA NISITOMBE

    ReplyDelete
  26. Mwanamke anaependa kufilwa anichek 0674247312

    ReplyDelete
  27. Mwanamke anaependa kufilwa anichek 0674247312

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!