100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Anayo Nene. Anataka Kutombwa Hata Sasa. Uboo wa Uhakika. Hahitaji Pesa. Yuko Dodoma....Nitarudi Kuweka Email Kama Response Ikiwa Nzuri. Sisi Hatuhusiki kwa Kitakachotokea....

58 comments:

  1. Anonymous07:10

    Ni balaaa..nipo nancy

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:15

    Ni balaaa..nipo nancy

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:23

    mnyapu mzuriiii nauona. huo ukiona Poa nipatie contact nim cheki hapa coz nipo dom.

    ReplyDelete
  4. Anonymous09:57

    Leave The Email now. I will look into her. Thank You

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:58

    She Looks Yummy. Naomba hyo mail yake nimtafute. Nipo Dodoma Pia

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:41

    Mitisa,niunganishe na uyo dada,niko dodoma,hatojuta

    ReplyDelete
  7. Anonymous16:48

    mhh shida

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:59

    Nancy nipe hiyo kitu mi niko Dom

    ReplyDelete
  9. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  10. aisee weka hyo email mi nimeielewa na nina safar ya dodoma j3....
    tukajilie utam hukoo

    ReplyDelete
  11. Nancy Mshkaj wangu umepotea sana Asante kwa vitu vzur na mm nitashare vitu amaizing nikimpata mtoto wa Dodoma

    ReplyDelete
  12. Anonymous00:11

    namuitaji ....

    ReplyDelete
  13. Anonymous00:12

    anicheki machibya21@gmail.com

    ReplyDelete
  14. Anonymous00:13

    anicheki machibya21@gmail.com

    ReplyDelete
  15. Anonymous03:03

    Wenye vibamia tunatengwa lahaula na wikiendi hii kesho saa sita ningekua dodoma.

    ReplyDelete
  16. nasubiri email, kipochi manyoya kinavutia balaa hata bila manyoya

    ReplyDelete
  17. MZIWANDA05:13

    Oooh at last umerudi kipenzi chs wengi

    ReplyDelete
  18. Anonymous12:44

    Weka mawasiliano yake

    ReplyDelete
  19. Anonymous12:56

    niko dodoma, mwambie anitafute au anipe email ntamcheki atafurahia show

    ReplyDelete
  20. Anonymous17:05

    Naomba email yake

    ReplyDelete
  21. Anonymous21:15

    Niko Dodoma jmn.. Naomba hyo email

    ReplyDelete
  22. Get me email soon nipo dom

    ReplyDelete
  23. ana mpapa wa haja!
    papa la kulinyonya hata lisaa zima

    ReplyDelete
  24. Anonymous17:00

    tamuuuu

    ReplyDelete
  25. Anonymous08:17

    Duu!! Kitu tamu!! Weka mawasilano nipo njiani kuelekea dom

    ReplyDelete
  26. Msichana au mmama Yoyote anaependa kutombana wa dodoma. I need a sex patner.

    Bentunechi0@gmail.com

    ReplyDelete
  27. aisee mwenyeji wa moro anielekeze wapi nitapata kazi kama hiyo...

    ReplyDelete
  28. Anonymous03:56

    Johjjackson@gmail.com

    ReplyDelete
  29. Ivi umu hamna video za kibongo???

    ReplyDelete
  30. Anonymous15:51

    nipo dodoma pia naomba contacts zake hela atapata

    ReplyDelete
  31. Kama anahitaji dude la uhakika anitafute uyooo...!

    ReplyDelete
  32. Petrjay6@gmail.com

    ReplyDelete
  33. Anonymous10:42

    she looks very sexy anatamanisha sana

    ReplyDelete
  34. Anonymous10:58

    yupo powa

    ReplyDelete
  35. hahahaha...mahoho@gmail.com

    ReplyDelete
  36. Anonymous16:43

    Nipo Dodoma Makole apa kama vipi nsusie

    ReplyDelete
  37. Anonymous12:51

    zakariajoseph271@gmail.com

    ReplyDelete
  38. Anonymous15:21

    Aiseeee!!!

    ReplyDelete
  39. Anonymous02:14

    Daaah nkipata namba yake itakuw kuwa poa Sana kama vp aje bukoba huku nipe dawa.

    ReplyDelete
  40. nami pua namtaka,mue sio wa maneno ni vitendo tu

    ReplyDelete
  41. nancy huyu mama nipe mini,atakuhadithia

    ReplyDelete
  42. Anonymous13:09

    Enter your comment...Hatariiiiii icho kitu
    mbuaaa

    ReplyDelete
  43. Anonymous03:05

    Nansy nina video za kutosha nataka uwape raha wadau e-mail yako ya gmail nimekutumia lakn urespond chochot

    ReplyDelete
  44. Anonymous17:23

    Daah kuma nzuri sana

    ReplyDelete
  45. Anonymous10:37

    Duuh

    ReplyDelete
  46. kwa sex na yoni massage email me hansbrown125@gmail.com, women only

    ReplyDelete
  47. kwa yoni massage email me hansbrown125@gmail.com

    ReplyDelete
  48. Anonymous00:07

    Mmmmh nooma sana

    ReplyDelete
  49. Anonymous10:45

    Mwanamke Uliyeko DODOMA NITAFUTE Nikutombe Haswaaa!!! EMAIL Mungunimwema95@gmail.com

    ReplyDelete
  50. Enter your comment...nyapu ipo vzur������

    ReplyDelete
  51. Anonymous07:22

    Aje nimsage

    ReplyDelete
  52. Anonymous16:32

    Dodoma wapi tukutafute tuKutane chako nichako

    ReplyDelete
  53. Anonymous17:05

    weka email yake

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!