100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Kuma Nene Hizi Huwaga za Motoooo Tena Tamu Mnato Balaa !!!

41 comments:

  1. Anonymous06:26

    Sana Nancy nina kadem kangu kuma nene kako moto sanaa

    ReplyDelete
  2. Anonymous11:10

    Mmh

    ReplyDelete
  3. Nahitaji mwanamke wa kutomba niko moshi anicheck kwa email benjamindaniael27@gmail.com

    ReplyDelete
  4. Anonymous00:45

    Nahitaji jimama la kutomba nipo Tarime kwa mahusiano ya long term kama uko interested nicheki hapa nagauxx@gmail.com

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:04

    iko poa

    ReplyDelete
  6. nice pussy....kama hii around morogoro and dar nichek...ram.mahoho@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:50

      Nataka kukufira hela nzuri nntakupa

      Delete
    2. angalia usije ukafirwa wewe

      Delete
  7. Anonymous14:07

    Nene tamu

    ReplyDelete
  8. Anonymous00:49

    Izo ziko powa sana

    ReplyDelete
  9. Anonymous00:55

    Mambo mazuri

    ReplyDelete
  10. Anonymous00:55

    Mambo mazuri

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:16

    Nancy upo mpendwa?

    ReplyDelete
  12. Anonymous23:21

    Muonekano tu inapendezesha

    ReplyDelete
  13. Anonymous00:43

    Tamu hyo kuma za dizain hyo htariii

    ReplyDelete
  14. kuma imenona balaa

    ReplyDelete
  15. Anonymous20:07

    Safi

    ReplyDelete
  16. Anonymous01:24

    Gd

    ReplyDelete
  17. Daaaaaah, hizo vitu acha kabisa, niliwahi kuipata moja Bagamoyo kama hiyo

    ReplyDelete
  18. karibuni wote utamuzone.tumblr.com

    ReplyDelete
  19. It's has been long time since last seen

    ReplyDelete
  20. i like kind of pussy

    ReplyDelete
  21. Anonymous22:22

    Mdada au jimama anetaka show ya kibabe anichek kwa.....samweljunior@hotmail.com

    ReplyDelete
  22. Anonymous09:42

    Natafuta mtu wa kumfira kama uko interested nilelast@gmail.com

    ReplyDelete
  23. Anonymous07:50

    Yaan hapo tako mbili tu hawa hapa

    ReplyDelete
  24. Anonymous19:30

    Basi mm ninayo kama hii kusema ukweli siipendi imetunaa sana khaa

    ReplyDelete
  25. Anonymous19:30

    Basi mm ninayo kama hii kusema ukweli siipendi imetunaa sana khaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipe email yako nikuchek,kwa kweli ntahonga hata gar,ndo mMbo yangu hayo

      Delete
    2. Anonymous09:03

      Hongera

      Delete
    3. Anonymous09:04

      Hongera

      Delete
    4. Anonymous11:50

      Uko wp ww

      Delete
  26. Anonymous18:11

    Hi

    ReplyDelete
  27. Anonymous22:55

    Are your shoes and boots scruffy?

    ReplyDelete
  28. ukipata mwanamke mwenye kipochi manyoya kama hiki una bahati kweli

    ReplyDelete
  29. Kweli kabisaaa yaan unatamani mpaka uimeze

    ReplyDelete
  30. Dah yaan kama kitumbua vile

    ReplyDelete
  31. Anonymous12:42

    mwenye kuma km hiyo anicheck kwa email: zakariajoseph271@gmail.com

    ReplyDelete
  32. Anonymous20:16

    mizigo kama hii inatufaa sisi warefu wembamba yaani mpaka kieleweke,mpaka kucheeeeeee yaani kokorikooooooooooo
    Majimama kama haya tunafanyaga ncheck kwa charapanzi@gmail.com
    then tunasababisha ����������������������������������

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!