100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

We Ipanue Panue tu. Ukikamatwa na Vijana Wenye Ukame Utakoma !!!

24 comments:

  1. Anonymous06:54

    Soma namba za huduma ukija ibox sema unataka huduma Namba ngapi :_ 1.AISHA AGE25 NIPO DAR NYUMA ELF20 BAO2 MBELE ELF15 BAO2 NAKUJA ULIPO WEWE UKITUMA NAULI NDANI YA DAR NAULI SH.5,000 2.KUNA GROUP LA MALAYA WA MIKOA YOTE WAPO KUJIUNGA SH.5,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 0777777777778 AISHA JUMA 3.KUNA GROUP LA MALAYA WA KIARABU WAZUNGU WAPEMBA KUJIUNGA SH.10,000 MALIPO KWANZA 4.KUKUUNGANISHA NA MALAYA SH.5,000 PICHA1 SH.2,000 WA MIKOA YOTE WAPO 5.KUKUUNGANISHA NA MASHUGA MAMY SH.5,000 6.SEX CHAT BILA VIDEO WALA PICHA SH.5,000 7.SEX CHAT YA VIDEO NA PICHA SH.10,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 077777777777777778 8 UKITAKA PICHA ZANGU PICHA1 SH.2,000 VIDEO1 SH.5,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 07777777777777778 AISHA JUMA angalizo:_SITUMI BURE PICHA ZANGU UKIJA KICHWA KICHWA NAKUBLOCK 🔒🔒🔒 KARIBUNI SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nitakuja kula jicho

      Delete
    2. watu bado hamuelewi mahubiri ya kila siku ya Nancy humu ndani

      Delete
    3. Anonymous13:17

      huu ni utapeli mtupu

      Delete
    4. Ndiyo maana hata namba zao hatuziweki. Mtu unatuma nauli halafu mtu hatokei. Huko magroup ya whatsapp ndo utapeli mtupu. Mtu unalipa hela halafu unakuta mapicha ya mtandaoni tu. Wajinga ndo wanapigwa. Sisi hatuhusiki na ushenzi huu siyo mtu aende huko akauliwe halafu tubebeshwe sisi kesi za kisenge....

      Delete
    5. Mambo nancy

      Delete
  2. Anonymous07:53

    Imekua ubao wa matangazo nancy anza na huyu tapeli eti group la malaya bora nikaenda zangu bar tena wanatoa hiyo nyuma kuliko kuhangaika na malaya wa whattsap

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hawa ni matapeli nawajua. Ukituma hiyo pesa ya nauli basi wanakata mawasiliano na huwasikii tena. Akafanyie utapeli wake huko !!!

      Delete
  3. daaah... kuna watu wanafaudu kwa kweli.

    ReplyDelete
  4. Anonymous05:58

    wengi wenu wa magrup mnakuwaga matapeli unaingia group unakuta anachat na shoga zake tu kama watano

    ReplyDelete
  5. Nzuri sana kunyonya

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:34

    Nyuma 20k bao mbili! Mashalla

    ReplyDelete
  7. toto limenona vya kutosha

    ReplyDelete
  8. Anonymous00:30

    daaah wallah hakiyanani ....

    ReplyDelete
  9. panua na mkundu bby

    ReplyDelete
  10. Huu ni usenge..... Mbona kila kona kuna mademu wakali, utapeli kutumia mgongo wa kuma huo ni usenge

    ReplyDelete
  11. Namba Tatu niko d
    om nipe utaratibu

    ReplyDelete
  12. Soma namba za huduma ukija ibox sema unataka huduma Namba ngapi :_ 1.AISHA AGE25 NIPO DAR NYUMA ELF20 BAO2 MBELE ELF15 BAO2 NAKUJA ULIPO WEWE UKITUMA NAULI NDANI YA DAR NAULI SH.5,000 2.KUNA GROUP LA MALAYA WA MIKOA YOTE WAPO KUJIUNGA SH.5,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 06666666666666 AISHA JUMA 3.KUNA GROUP LA MALAYA WA KIARABU WAZUNGU WAPEMBA KUJIUNGA SH.10,000 MALIPO KWANZA 4.KUKUUNGANISHA NA MALAYA SH.5,000 PICHA1 SH.2,000 WA MIKOA YOTE WAPO 5.KUKUUNGANISHA NA MASHUGA MAMY SH.5,000 6.SEX CHAT BILA VIDEO WALA PICHA SH.5,000 7.SEX CHAT YA VIDEO NA PICHA SH.10,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 07766666666666 8 UKITAKA PICHA ZANGU PICHA1 SH.2,000 VIDEO1 SH.5,000 MALIPO KWANZA TIGOPESA NAMBA 0666666666666 AISHA JUMA angalizo:_SITUMI BURE PICHA ZANGU UKIJA KICHWA KICHWA NAKUBLOCK 🔒🔒🔒 KARIBUNI SANA

    ReplyDelete
  13. Nafira na Kufirwa ila siyo shoga00:32

    Kama kuna mwanaume anapenda kufira na kufirwa pia na yupo Dar anicheki kwenye firaufirwe@gmail.com tufirane vizuri.TAADHARI.....mimi ni mwanaume ninayefira na kufirwa na sio shoga.....na wewe usiwe shoga tafadhali.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:04

      kuma mae ww sio mwanaume mwanaume huwezi kufirwa fala ww, sema ww ni shoga

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!