100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Mke wa Mtu Naye Kavujisha Anabembeleza Mboo ya Mtalii Kutoka Marekani. Kama Ndo Mkeo Utafanyeje? Utamuomba Akumegee Dola Alizohongwa Ama?

12 comments:

  1. Napigana nife mimi afe yeye

    ReplyDelete
  2. Anonymous18:01

    duuu njaaa hiii!!!

    ReplyDelete
  3. aisee..
    sema toto linaonekana linajua kunyonya mboo kwa ustadi

    ReplyDelete
  4. Hahaha vyuma vimekaza Sana mpaka nyege zinakimbia zenyewe

    ReplyDelete
  5. oh nancy,sikia kilio changu,sikia the voice of elegy,macho yanalia na moyo unacheka aeeee,nimo chumbani kwenye giza mie naona mwanga,na nikitizama nje kuna mwanga mie naona giza,sawa wapo watu wabaya wana nua ya kukudhuru,wadhani mie nimo orodhani?mie nkusemesha,wanyamaza kimya,mie nkulilia,waniona bwege ntozen muuza maandazi,bby nancy i cant be ur enemy no i cant

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi na wewe hatuwezi kuwa maadui jamani. Sema tu hapa katikati mambo yalikuwa magumu kidogo. Nitakuandikia kwa kirefu....

      Nitumie mambo niweke hapa mara moja. Na siku hizi hata lebo siweki kwa sababu nshachoka

      Delete
    2. Pole sana mpenzi..
      Nimekuwa nikishangaa sana kutooana lebo siku hizi kumbe ndo maana.

      Delete
  6. Anonymous00:39


    Nina geto dar kwa wanafunzi wanaopata shida kupeleka madem gesti nicheki insta kwa jina la ShogatheDon_ utanichangia
    Buku mbili tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Madenti wakitombeana kwako wewe huwezi kudakwa wazazi wakikuchomea? Unataka kwenda Segerea kwa buku mbili? Kweli vyuma vimekaza aisee si mchezo !!!

      Delete
  7. Anonymous21:22

    Ningemfira mbaya mbaya alafu anapita hivi akanyonye mboo za wazungu zaidi!

    ReplyDelete
  8. Anonymous03:08

    Eheh

    ReplyDelete
  9. Anonymous10:54

    Mpurungu mzuri sana aisee

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!