100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Mke wa Mtu. Amenisumbua kwa Muda wa Mrefu. Hatimaye Uzalendo Umeniponyoka. Nilikuwa Naogopa kwa Sababu ni Bosi Wangu. Nimemwambia Hatutarudia Tena na Amenikubalia.....

23 comments:

  1. Toto tako tako!!!
    Mkundu mbichi..

    ReplyDelete
  2. MZIWANDA06:33

    Yaan umuweke hadi mkindun halafu useme hamrudii tena,sio kwel

    ReplyDelete
  3. Anonymous15:12

    Unaachaje kurudia kwa mfano?

    ReplyDelete
  4. we usimwache mlambe tu kwa siri

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:13

    I you style naipendaga

    ReplyDelete
  6. Anonymous22:14

    I mean iyoo style naipendaga

    ReplyDelete
  7. Pande zipi na wengine tumwibukie Mdg Mdg tupia picha ake ya USO tukifika anga hizo tumsome vzr kama Toto la kijaluo

    ReplyDelete
  8. Kamanda mgeuze huyo kisha anuani take tumwinde zaidi ni mkoa gani kanivutia zaidi weka kama Toto la kijaluo

    ReplyDelete
  9. Kamanda mgeuze huyo kisha anuani take tumwinde zaidi ni mkoa gani kanivutia zaidi weka kama Toto la kijaluo

    ReplyDelete
  10. Anonymous22:18

    Nice ass

    ReplyDelete
  11. Anonymous08:19

    Pande zipi hizo nasi tuonje

    ReplyDelete
  12. Daaaah... yaani staili hii ni ngumu sana kukwepa kufungua lango la uani, ina hamasisha kweli kweli.

    ReplyDelete
  13. Anonymous07:47

    Weka video yake tamu sanaa tigo uliburudika nayo inavutia sanaa

    ReplyDelete
  14. Anonymous07:49

    Mkipost picha muwenarudia hata kusoma komenti zake na kutujuza yaliyojiri siku hizi ukituma episode 1 ya 2 sterling amekufa hapo vipi

    ReplyDelete
  15. Anonymous21:20

    Natumai ulikula na hilo tobo dogo hapo...maana huo mkundu mali iko sawa kabisa...sealed

    ReplyDelete
  16. Yupo vizuri Sana huyo jimama

    ReplyDelete
  17. Anonymous19:50

    subiria kifilo ukifumaniwa

    ReplyDelete
  18. Enter your comment...ingiza vidole tatu.

    ReplyDelete
  19. Anonymous15:01

    duh..

    ReplyDelete
  20. Anonymous15:02

    duh..

    ReplyDelete
  21. Anonymous07:47

    huyo ukitaka akupe tena hakikisha ukiwa unapiga bao unachomoa unaweka kichwa cha mboo mkunduni ndio ukojoe uone kama skuingine hajakuitia umfire

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!