100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Malaya Kutoka Badoo. Elfu Ishirini tu Nikala Mzigo

26 comments:

  1. Dah! Mdau ukaamua kula uvinza kwa Malaya??

    ReplyDelete
  2. Kaka malaya co wa kuzamia chumvini hata nara moja.

    ReplyDelete
  3. Anonymous10:13

    hatari sana

    ReplyDelete
  4. Anonymous10:21

    Málaya unanyonya kuma ? D'un Watu mnatake risk ?
    Vu tamumboo1982@gmail.com

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:21

    Málaya unanyonya kuma ? D'un Watu mnatake risk ?
    Vu tamumboo1982@gmail.com

    ReplyDelete
  6. Anonymous14:31

    Watu mna roho ngumu. Malaya wa Badoo ndo unazama chumvini. Uchi wa mwanamke una bakteria kuzidi hata mdomo halafu ww unafakamia tu kila unayekutana naye. Kansa ya koo inakuhusu huko mbele ya safari. Stupid !!!

    ReplyDelete
  7. Anonymous00:15

    Nancy ungefunika sura! Duh .... flan huyo, Jamaa hope ulitumia Condom, alimaliza kitaa akahamia Badoo.

    ReplyDelete
  8. kipenda roho hula nyama mbichi

    ReplyDelete
  9. Anonymous22:16

    Malaya chumvini? I won't never ever

    ReplyDelete
  10. Au alkutaka umnyonye ili akutunuku Tito

    ReplyDelete
  11. Anonymous13:23

    Unachokitafuta utakipata...

    ReplyDelete
  12. hii kwel jau huyo dem ni sister wa mtaan kabsa mbagala 1 hyo muuza uchi nuksii

    ReplyDelete
  13. Kwa hiyo kuzamia chumvini inatakiwa kwa nani?

    ReplyDelete
  14. Anonymous16:40

    Hahaha jamaa kakwama hapo malaya utanyonyaje k mwishoe uote majipu mdomoni

    ReplyDelete
  15. Anonymous23:38

    Duh! Mdau umejizira aisee. Malaya unazama Uvinza? Daadeki tunapoteza nguvukazi ya taifa.

    ReplyDelete
  16. Anonymous00:06

    Inasikitisha sana.... Jama kazama 'mgodini'....

    ReplyDelete
  17. Anonymous15:11

    Njia ile ni nyembamba iendayoooo......

    ReplyDelete
  18. Anonymous05:23

    Malaya unamfanyia vitu vyote hivyo halafu mwisho wa yote unavyaa condom what are trying to protect? Kwel hapo taa lazima iwake

    ReplyDelete
  19. Jamaaa yupo vizuri Sana mapema chumvini

    ReplyDelete
  20. Anonymous11:29

    haaa hapo tuna danga nyana mkuu huenda alimpata huko ila sio huyo ambaye ana dumbukiadumbukivzwa chumvini
    hiyo ina itwa utamukulea

    ReplyDelete
  21. Guys na Mimi nahitaji malaya wa mitandaoni nielekezeni sites za kuwapata

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!