100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Kwa Vile Mnapenda Sana Kufira Mikundu ya Mabinti Naamini Kabisa Hakuna Atakayekereka na Mkundu wa Jike Dume Kama Hili. Kama Yupo na Anapenda Kufira Mabinti Basi Mimi Nasema Huyo ni Mnafiki Tu na Si Vinginevyo !!!

33 comments:

  1. Anonymous15:26

    Josephine anaitwa, kafirwa sana na waitaliano aisee, hapa naona kang'aa ng'aa kidogo hao jamaa nahisi walikuwa wanamfira kipindi anaingia kwenye adult industry

    Dr.lingerie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:29

      hyu haitwi josephine hamna pornstar female anaeitwa josephine

      Delete
    2. Anonymous09:30

      hyu anaitwa juicy nikki sio josephine

      Delete
  2. Mchezo wa kufira/kufirwa ni mtamu sana...na kadri unavyozidi kuufanya ndivyo unavyozidi kugundua utamu wake zaidi na zaidi. Mi siwezi kuuacha mkundu kama huo...nashindilia tu

    ReplyDelete
  3. Mchezo wa kufira/kufirwa ni mtamu sana...na kadri unavyozidi kuufanya ndivyo unavyozidi kugundua utamu wake zaidi na zaidi. Mi siwezi kuuacha mkundu kama huo...nashindilia tu

    ReplyDelete
  4. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  5. Anonymous08:56

    Natafuta jike dume kwa gharama yeyote. Hivi wadau hawa wapo kweli?
    John

    ReplyDelete
  6. Anonymous09:54

    nahitaji mno txt yako kule gmail i hope utanitumia
    SNIPER

    ReplyDelete
  7. Anonymous09:22

    Tranny kama hili hata mimi nalipelekea mashine tu. Sababu zile feelings kwamba unafira dume zinaondoka hatakama mzigo wa punbu uko wazi unaonekana. Lakin kuna feelings za mtako na shape ya kike unapata hisia kwamba unagonga dem. Vinginevyo ukileta senge kavu dumedume kwangu hata uboo haudindi

    ReplyDelete
  8. Mbona ana vitundu viwili au ndio kakuma kadogo

    ReplyDelete
  9. Anonymous07:07

    Natafuta jike dume au mwanamke anetaka kufirwa , niachek (alihramadhan@gmail.com)

    ReplyDelete
  10. kweli wapo hao jamani

    ReplyDelete
  11. Anonymous19:37

    Wooooow mkundu mtamu

    ReplyDelete
  12. Anonymous01:31

    huyu anaitwa jackyline boing boing, yuko vizuri

    Bhantu man

    ReplyDelete
  13. Anonymous08:09

    Jacquelin Boing Boing

    ReplyDelete
  14. Jose09:30

    Enter your comment...jamani mimi kijana wa kiume natafuta mwanaume mwenye mapenzi ya kweli na mwaminifu nitampa mkundu mpk afurahi nipo Mbeya

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:17

      upo mbeya sehemu gani utafutwe?

      Delete
    2. mkundu kampe babako ndo ana mapenzi ya kweli na wewe

      Delete
    3. mkundu kampe baba yakoo ndo ana mapenzi ya kweli

      Delete
    4. Anonymous10:23

      Weka mawasiliano hapo

      Delete
  15. hivi wanapatikanaga wapi hawa?... ninashauku nao sana kuwaotea siku moja

    ReplyDelete
  16. Anonymous09:02

    Duh noma Sana

    ReplyDelete
  17. Anonymous00:26

    jackline boing anaitwa uyo kuma

    ReplyDelete
  18. Anonymous09:16

    Yani mi hata hao mabottom nafiria mbali coz ni mnato kuliko mbele na juz tu nimetika kumpelekea machine jamaa kani email kwamba anawashwa nikamuuliza mahali alipo akaniambia ,kumbe nayy alikuwako songea tena mtaa anaokaa nilishawah kukaa nikamwambia tu njo guest ,ile kuja asee ni mwanaume lakin macho legelege,makalio laiiin, alafu juz yenyewe mvua ilikuwa inanyesha bas dah ,ile natoa mohogo dahakasisimuka like wat is this you gat a big dick,...nikamwambia mbona ni boro la kawaida tu hili bas kwajinc alivojua kucheza na boro langu nwenyewe nilimuelewa..yan ananyoya mpaka unahic upo pepon vile mamae ile kuja kutumbukiza kunako mkundu dah kitu joto la hatari dah ..yani nashindwa hata kusimulia ila we acha tu yani kama kuna anaetaka kufirwa we ni cheki tu

    Via hackerstz0@gmail.com

    ReplyDelete
  19. mkundu km uwo ukiufila mtamu kweli

    ReplyDelete
  20. Mkundu plastic uo babake

    ReplyDelete
  21. Demu mkali anicheki ptorondo1@gmail.com gharama yoyote atalipwa

    ReplyDelete
  22. Anonymous17:30

    Noma sana

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!