100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Ni Nani Asiyefirwa Siku Hizi? Hata Watu Wazima Wanatolewa Mavi tu. Dunia Imebadilika Sana !!!

30 comments:

  1. Anonymous00:52

    Hiyo picha ya mwisho maza wa mtu anatolewa mavi dah !!!

    ReplyDelete
  2. kufira kuna raha yakee,,,saaafiii

    ReplyDelete
  3. Sijui leo nitoe mtu mavi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ushindwe na ulegee Pangalashaba...

      Kwema?

      Delete
    2. Nancy mbona comment yangu ya jana hujaiweka bhana mi natafuta jimama lije likalie kitu ya dyudyu bhana

      Delete
    3. Haturuhusu namba za simu hapa. Kwa hali ya sasa mtandao ni hatari sana na usiwe na moto sana na mambo haya. Utaenda kukalishwa kwenye dudu na kutolewa mavi. Najua pengine we ni mwanafunzi bado kwa sababu ungekuwa mwanaume kamili usingeshindwa kutafuta jimama mwenyewe huko mitaani. Hali ni mbaya kwa sasa watu hawana hela. Be very very careful na haya mambo mpendwa !!!

      Delete
  4. Anonymous13:55

    Daah siku hz wanawake kufirwa imekuwa fashion kbs!!! sijui n kwa sababu zipi!!

    ReplyDelete
  5. Anonymous17:51

    Duh

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:43

    Kumepoa sana uku Siku hizi why

    ReplyDelete
  7. Rakin nihalali ww mwanamkeunaejijua unamatako makubwa jua ipo siku naww inakujayakufirwa

    ReplyDelete
  8. Anonymous22:55

    Mitakako km hii sharti utoe mavi tu kumamaaaake

    ReplyDelete
  9. Anonymous23:03

    Dadek apewe haki yake

    ReplyDelete
  10. Kibamia11:03

    Mkundu mtamu

    ReplyDelete
  11. bi mkubwa apakuliwa kinyesi mamaeee

    ReplyDelete
  12. Anonymous00:17

    Jamany siku nlipewa mkundu swez sahau, mpaka Leo hata Wife ananipa maaana nlimueleza ukweli

    ReplyDelete
  13. Safi sana Ntakula mpaka mavi yake yatakayo baki ktk mboo

    ReplyDelete
  14. Anonymous09:39

    Ni balaaa

    ReplyDelete
  15. Anonymous17:08

    Daah jamaa anafaidi

    ReplyDelete
  16. Anonymous01:02

    Mmmh mkundu mtamu

    ReplyDelete
  17. Sijawahi jaribu...ebu mmoj anipe mbinu za kuiomba hiyo tigo kwa manzi wangu

    ReplyDelete
  18. Anonymous00:27

    kumamamae raha sana

    ReplyDelete
  19. Anonymous14:59

    Nimwendo wa kula mkundu tu

    ReplyDelete
  20. Anonymous21:16

    Mkundu unaraha yake na raha zake

    ReplyDelete
  21. ila kaufaidi jamaa... mtako laiiiini

    ReplyDelete
  22. Anonymous08:40

    Napendwa kufirwa mie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:54

      ow thats good...karibu tufanye kwelii... reply this ka ur ready then tutajua tunafanyaje

      Delete
  23. Anonymous00:48

    MKUNDU MTAMU

    ReplyDelete
  24. Mbonaa alaa mkundu na mpira hataki utamu ama

    ReplyDelete
  25. Mkundu ni uliwe bila mpiraa kwa utamu zaidiii

    ReplyDelete
  26. Anonymous16:32

    mmh

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!