100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Mke wa Mtu. Zimevuja (Siyo Mbongo). Mume Kakinukisha Balaa Mke Imebidi Akimbilie Polisi...Na Hivi kwa Nini Wanaume Mkichapiwa Huwa Mnaumia Sana Wakati Nyie Michepuko ni Kawaida? Kama Huyu ni Mkeo Huwezi tu Kumsamehe Mkarudi Mkaendelea na Ndoa Yenu na Kulea Watoto Wenu?

24 comments:

  1. Anonymous21:51

    Daaa na style zenyewe sasa ametombeka hasaa ukiona hivyo wewe unamtomba kiheshimaa unaloo....kuna kosa moja watu wanakosea mke wako mfanye awe malaya mkiwa kitandani mfanye kama umempata malaya mtaanii.....maliza kila ufundi...usidhani eti atakuona malaya au wewe sijui nini hilo ndio kosa...unadhani vitu vingine hajui...mama manka wee wanajuaa tombaa tu mkunjee mbinue binuee...Piga pumbu haswaa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous13:52

      Kweli mdau, ukiangalia kuma ya huyo mama,,inatoa ule ute mweupe wa kuashilia kuwa kuma haijatombwa siku nyingi, sasa kwanini asitafute jamaa amsafishe uke namna hiyo

      Delete
    2. mwana mke akichepuka nikosa ilass wanaume ckosa maana tuna na fac 4 yeye mwana mke ana na fac ngap zakuolewa bila yakuachwa?

      Delete
    3. mwana mke kuchepuka chaki coz ana nafac 1tu bila yaku achwa ila mwana mme ana nafac 4 sasa hapo ndolazima mwa na mme akichepuka mkewe aumie

      Delete
  2. Anonymous23:29

    Hizo picha lazima uumie tu

    ReplyDelete
  3. dah lazima iume tu Nancy we ona toto hilo..hizo chuchu aisee.


    afu hicho chumba ndio kama alichotombewa huyo binti wa post inayofuata maana mashuka yanafanana

    ReplyDelete
  4. dooooooooooooooooooooooooooooooooooooh msenge alifaidi hiyo kuma sana,,,wanaume tubadilike maswala ya kumtomba mkeo haridhiki na kila siku stail moja basi tutawatombea sanaaaaa

    ReplyDelete
  5. Anonymous21:45

    Wafileni wake zenu mucpo wafila tunawafila sisi

    ReplyDelete
  6. Utam wote huo me cmuachi..cz upand mwingne pia tnachpka kukubwa kuongeza ufundi..uckimbiwe

    ReplyDelete
  7. Juto08:39

    Hata mm cwez acha kuma nzuri mno

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:09

    Duh hatari bt salama

    ReplyDelete
  9. Kwa kweli inauma aisee tena jamaa kamaliza kila kitu ndani all 'internal', ila wanaume wenzangu tusiwe wajinga;

    Yaani wewe utasimamia kucha na bado mkeo atatombwa, utaingiza hadi mguu atatombwa tu, utake usitake.

    Wanawake wa siku hizi wanataka pesa na opportunity tu, utakuta tajiri fulani ana kibamia anamtomba mke'

    na mke akisha pata mshiko wake anarudi kwako umalize hamu maana jamaa hakua hata kwenye mawazo yake yeye

    alitaka hela tu ama dili fulani, ndio maana utakuta ma boss wanatomba tu wake za watu ...... we utakua mkali weeee

    kapuku wenzako wanakula huku ha ha ha ha.

    We kama una hela wala hutongozi we unajipigia tena tani yako tena wala unaweza usitumie kinga we panda dau

    hata mimba utaweka na mwenzio atajua wa kwake ndio hivyo.

    We jitahidi kumpa mkeo akitakacho, mpe mahitaji ikitokea akaja msenge mmoja akapanda dau basi na wewe tafta malaya mmoja

    utakae mpandia dau ipo siku mtafumaniana hapo ndio mtajua kusuka ama kunyoa ..... tusipeane stress hapa hahahha.

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:22

    Hii blog ilikuwa inavitu vizivopatikana kwingine mwanzoni. But the owner got big headed, kujibu fans venye anataka. Nowadays imekuwa tu ni picha ambazo waweza pata anywhere on the internet, nothing unique.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We anony wa 09:22. Kwani wakati huyo huyo owner ulikuwa unamlipa? Unafikiri alikuwa anapata faida gani tofauti na sasa? Na hao fans walikuwa wanamsaidia nini? Kwa taarifa yako ni kwamba kwa wakati ule owner alikuwa nje ya nchi. Kwa Kiswahili chako hicho najua wewe ni Mkenya. Hali ya Kenya ni tofauti sana na Tanzania. Huku tuna sheria kali sana za mtandao ndiyo maana we are laying low. Materials yapo tena makali sana lakini ndo hivyo hali siyo nzuri ndiyo maana inaonekana kama tumeitelekeza hii blog. By the way, tukiishiwa materials tutakuomba hata wewe ulete picha za dada zako tuweke au mwenyewe ubinuke utuletee picha za mkundu wako. Faggot!!!

      Delete
    2. mh hahahhaaaa mitisa hlopov heavy..xema kwel anony wa 9.22 huku bongo sheria znakaza hatar..ukidakwa huku labda uwe unaingiza hela uju vile unalipa..ila admin we2 anatyupa maraha free boat..hvo comment ulo2ma..co maana km vi2 unaona vile vile unaingia kufanya nn..km unapata n where?

      Delete
  11. Anonymous11:51

    kuma niitunze mie we uje kutomba kirahisi tu
    SNIPER

    ReplyDelete
  12. Jamaa linamtendea haki kiukweli

    ReplyDelete
  13. Anonymous14:12

    Duuuh mboo imenisimama ninatamani mnoo

    ReplyDelete
  14. Anonymous08:07

    Enter your comment...Raha sana

    ReplyDelete
  15. Anonymous13:54

    Raha Sana....jamaa kafaidi mpaka utumbo aisee.

    ReplyDelete
  16. Bora kurudia umaskini si9 kings Kama hill limejianika tuu

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!