100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Kutombwa Bwana Nyie Acheni Tu. Kucheka Unataka na Kulia Unataka Ali Mradi Rahatupu. Heshima Kwenu Wanaume Mnaojua Kumtomba Mwanamke Sawasawa Mpaka Akaridhika. Tunawapenda Sana Japo Mnazidi Kuadimika Siku Hadi Sikuuu !!!

19 comments:

  1. ndani kumepoa sana siku hizi hatuoni hata video za hivo vichapo jamanii.. ila hivo ni vichapo vya ukweli.... admin tupe raha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Video unazo?

      Eti kumepoa? Watu wana kazi zao ati !!!

      Delete
  2. Dah vichapo murua sana hivo... ila siku hizi kumepoa sana jaman tungepata video za hivo vichapo jamani... admin vip hizo show jaman?? tumemiss sana show za wabongo

    ReplyDelete
  3. Kutomba kwa wanaume, nancy hakutwgemei mwanaume tu, kwa kiwango kikubwa kunategemea mwanamke mwenyewe anavyoshirikiana na huyo mwanaume. Hili ni jambo muhimu sana kuzingatia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Namaanusha mnapotombana, mwanamke awe anashiriki kutombana, asiwe mvivu, na asimuachiecmwanaume pekee atombe na yeye awe tulii, hivyo mwanaume hatokuwa na moyisha ya kutomba

      Delete
  4. Asante sana (MITISA) kwa kutupa raha ila ikiwezekana tupia na video

    ReplyDelete
    Replies
    1. Video kama unazo zilete tu hakuna noma !!!

      Delete
  5. Anonymous10:07

    Nancy nimekumisii sanaa demu huyo anakuma Amazing sanaa kama demu wangu tuu ila nancy ninaitaji ushaurii wako Demu wangu hawezi kwenda mwendo mrefuu nikimtomba viwili hawezi kuendelea thou Kuma inakuwaa bado imelowanaa Sana' but inaonekana libeneke linamuelemeaa oftentimes wakati Mimi uwezo wangu ni bao Tano or nne Siku nikiwaa Ovyo Naishiaga Tatu coz mm Mtu WA mazoezi thou so Sana' but nakulagaa vyakulaa vya asilii Kwa wingii please nishaurii nifanyajee Ili niweze kwendaa Sawaa na huyu mwenzanguu walau aweze kwenda Tatu pls mapendo tele kwako Nancy mwanamke wanguvuu the longest survival

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kila mwanamke mwili wake ni tofauti, sawa sawa na ninyi wanaume. Sasa badala ya kumuuliza mwenyewe akakueleza unakuja kuniuliza mimi. Mimi nitajuaje matatizo yake? Pengine hujui kutomba unatumia maguvu mengi mpaka unamchosha? Pengine una limuhogo/kibamia unamboa. Pengine hakuna chemistry kati yenu na anakupa tu ili kukuridhisha wewe. Pengine una body odor ambayo inamturn off baada ya raundi ya kwanza ukitoka majasho. Pengine unanuka mdomo. Pengine unatumia muda mrefu sana kupiga hayo mabao yako unayojivunia. Pengine...Unataka niendelee?

      Mapenzi ni mawasiliano. Mkalishe chini na kama ni mazoezi muanze kufanya wote. Kama ni hivyo vyakula vya kiasili unavyojivunia basi muanze kula wote. Vinginevyo kwako anachoka baada ya goli mbili, kumbe kwa wajanja huko anagongwa mpaka hata goli nane kwa usiku mmoja na hachoki. Na tambua kwamba KUPIGA MAGOLI MENGI SIYO KUMRIDHISHA MWANAMKE HASA KAMA HUJUI KUTOMBA. Actually inaweza kuwa ni mateso tu japo kwako wewe unaweza kuwa unajivuna eti u mtombaji stadi kisa eti unapiga magoli mengi. Mwanaume anayejua kutomba kama Pangalashaba au Kirungu goli moja ni masaa mawili Mwanawane mwanamke umeshachezewa umelainika umeshakuja hata mara sita ukija kuachiwa hapo hata nguvu huna ni kulala tu. Panga la Shaba yuko hapa na Kirungu akiona hii comment bila shaka watakupa mawazo yao but my guess ni kwamba wewe ni kati ya wale wanaume wanaodhani kuwa kupiga magoli mengi ndiyo kumridhisha mwanamke kumbe mara nyingi ni michosho tu....

      Delete
    2. Anonymous13:57

      Nancy umemjibu vzuri mwanamke kushindwa kuendelea na round kuna sababu nyingi, kama kua na uboo usiompa msisimko na kukojoa inawezakua kibamia au muhogo , unawea kua hujui kulenga anachubuka kuma, unaweza kua una harufu mbaya ndio maana inashauriwa kabla muoge kbsa na kuswaki, pia unaweza kua unatomba kwa nguvu badala ya soft touch,kukesha yaani kutoojoa haraka haina maana binti atakonoa akitombwa kama unatomba bila kumnyegesha,,,,,, kwanza kutomba bao nyingi sio ishu unaweza kua unamtomba bao mbili lkn unampa mara kwa mara hapo kikubwa ufundi na yeye akojoe sio unahesabu zako tano wkt binti amechubuka tu kuma hata hajakojoa hio inaboa na ni ngumu mno kuendelea, au bado mtoto huyo, kwa uzoefu tu mwanamke unaye mtomba vzuri ana anakojoa haweza kukunyima kuendelea utatomba mpk uchoke wewe ilimradi asikie raha na akojoe, mwenzi nilimpataga wa hivyo siku nikajiongeza kumpa manjonjo mara masaji ya kuma, mara michezo mara body masaji, mara nimekula kisimi, mara nimenyonya mkundu wake, mara nimeleta video za x tunacheki mara kidogo mwnyewe anaufata uboo, mara nimnyweshe kinywaji kwa mdomo naunganisha na kiss yaani namaliza kiss uboo umedisa nae akiushika tu anaufata maana kuma inakua imejaa marenda tu kitombo kinaendelea, mwanamke ukiwa romantic unapewa kuma mpk unasema asante mama, hawanaga hzo tabia za kunyima kuma, unless ana matatizo ya low sex drive na wewe upo high, wchich means you need to be more romantic ili kumzoesha, yaani akikaa akiwaza kitombo chako anakuomba mboo hata kama mpo safari una drive anakupa kimoja mnaendelea na safari,,,yaani ukijua saikolojia ya mwanamke ana mapenzi hakuna mwanamke asiependa dudu, ndio maana wengine hua wana bemenda mpk watoto hujiiulizi ni kwanini, mboo tamu anashindwa mnyima mtu kuma by Kiongozi ( Kirungu), Nancy miss you sana, I hope you good !

      Delete
  6. Adrian Biggy12:58

    Penda sana kutomba

    ReplyDelete
  7. mutoto mutamu sana aisee

    ReplyDelete
  8. alipata anachostahiliiii

    ReplyDelete
  9. Nancy bhana hahah,,inaonesha panga la shaba kashakutomba sana? Maana si kwa sifa izo

    ReplyDelete
  10. Anonymous21:36

    Tutombeni turidhike jamani mnatufanya tunahangaika yu

    ReplyDelete
  11. Anonymous09:22

    Demu from teku mtoto alikuwa anatombesha sana huyu

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:49

    Nina picha za hivo nyingi nataka uzipost VP sasa

    ReplyDelete
  13. Cjawahi kupata mkundu

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!