100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Hebu Tuambiane Ukweli. Hivi Jike Dume Kama Hili Ukiliibua Club na Kulifikisha Ghetto Bila Kujua. Hutakula???

53 comments:

  1. Anonymous00:31

    me nafira tu

    ReplyDelete
  2. Anonymous00:43

    Enter your comment..
    Abdulamini
    Natafutaga jike dume 4 my whole life i love shemale wakibongo i will fuck her mpk baaaaaas
    Check me kwenye abdulamini330@gmail.com

    ReplyDelete
  3. i Si Bala Tena, Nani Baba.

    ReplyDelete
  4. Nataka jikedume

    ReplyDelete
  5. Analiwa tu. Break pumbu

    ReplyDelete
  6. Mnakubaliana kupeana huduma tu

    ReplyDelete
  7. Anonymous10:50

    Nahitaj kujua jinsi kujisajil humu nmechok kua anmus

    ReplyDelete
  8. Anonymous10:50

    Nahitaj kujua jinsi kujisajil humu nmechok kua anmus

    ReplyDelete
  9. Anonymous12:51

    Enter your comment...kula sana tigo hiyo

    ReplyDelete
  10. Anonymous15:33

    Mi nakula mzigo.



    Ni mdau mpya ila tatizo domo zege. Nina hamu ya kutomba kufira nilifira mara moja nikaambiwa nina nene.

    ReplyDelete
  11. sasa inakuaje wanakuwa namaziwa kabosa chini mboo mimi ingemchukua kweli nanikifika geto nikikuta anamboo ngefira piaaaa maaana kaka kikike kaisa

    ReplyDelete
  12. Anonymous16:47

    ...iv hao wapo tz jaman?

    ReplyDelete
  13. huyu mimi natomba vizuri sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous02:04

      eti natomba, mtu hana K unatomba nn sasa

      Delete
  14. Anonymous22:59

    Nalifumua vizuri tu aisee

    ReplyDelete
  15. Anonymous00:04

    Nampelekea moto kama kawaida tu tena nakula ktu Rinda taratiiiib.

    ReplyDelete
  16. Anonymous00:34

    hiv hawa huwa wanatengeneza?? wanatransform

    ReplyDelete
  17. Anonymous01:44

    Kwani bongo wapo hao?

    ReplyDelete
  18. Anonymous01:45

    Nawatafuta

    ReplyDelete
  19. Anonymous06:23

    wee hlo inabid upige show haswa ukisembea tuu linakugeukia

    ReplyDelete
  20. Anonymous07:34

    Ah naliamsha dude na kumburuza vizuri tu,kanona kushinda hata wanawake wengi tu

    ReplyDelete
  21. KWA AMBAYE HAJAWAHI KUFIRA MWANAUME ATAKIMBIKIA TU HAPO! MIMI SIACHI NAWATAFUTA KILA KUKICHA HAO SEMA ADIMU SANA. JAMAA YANGU MMOJA LAIWAHI IMBISHA DEMU KWA MUDA MREFU SANA. SIKU MTOTO AKAKUBALI WALIPOKWENDA GHETO JAMAA ANASHANGAA KUKU KITU GUMU KAMA FIMBO ALAFU CHA HAJA. JAMAA LIISHIWA NGUVU ZOTE, DEMU AKAMWAMBIA USIOGOPE NITAKUPA MKUNDU, LAKINI MCHIZI HAKUWEZA KUFANYA KITU ALIKUWA KAMA KADATA VILE

    ReplyDelete
  22. Anonymous21:41

    Uyu ni wakuoa kabisa mana unakua aupati tabu yakujilizaliza mpaka upewe mkundu

    ReplyDelete
  23. Ze Dudu07:40

    Nakula tu Mkundu

    ReplyDelete
  24. Anonymous22:00

    Nakulagaaa

    ReplyDelete
  25. Mi nalifila tu kama kuna jike dume anicheki katika email hii mashambanipangani@yahoo.com

    ReplyDelete
  26. Anonymous10:26

    Wadume jike wote ni wanaume waliojiafanyia upasuaji (plastic surgery) na kujiwekea maziwa na matako pia wanakunywa vidonge vya homoni za kike. (Mfano mzuri ni baba yake wakambo kim Kardashian amabye sasa ni dume Jike) Wanaitwa "transsexuals" mzizi "trans" kwenye neno transsexuals unawakilisha neno transform ambalo linamaanisha kubadilisha.
    So wewe amabye unauliza kwanini huoni dume jike bongo ni kwasabau hakuna wanaume waliojifanyia mabadiliko hayo.
    "Transsexuals are not born they are made"

    ReplyDelete
  27. Anonymous12:07

    Balaa

    ReplyDelete
  28. Nyie wanaume sio kukimbilia kusema nalifira tu, na yeye anawafira pia

    ReplyDelete
  29. Anonymous09:26

    kumbe hawanaga pumbu
    SNIPER

    ReplyDelete
  30. Anonymous17:23

    Appreciate the recommendation. Let me try it out.

    ReplyDelete
  31. Anonymous23:32

    Duu

    ReplyDelete
  32. Anonymous23:33

    Duuh

    ReplyDelete
  33. Anonymous07:28

    dume jike aliyeko mwanza anitafute au MTU yeyote anayetaka kufirwa anicheki kubwasan@gmail.com

    ReplyDelete
  34. Anonymous07:28

    dume jike aliyeko mwanza anitafute au MTU yeyote anayetaka kufirwa anicheki kubwasan@gmail.com

    ReplyDelete
  35. Anonymous06:44

    kama kuna jike dume au mtu anayetaka kufirwa wa mwanza anicheki kwenye hii email kubwasan@gmail.com

    ReplyDelete
  36. Anonymous10:47

    Huyu ni wa kumpa dudu tuu

    ReplyDelete
  37. Anonymous01:49

    Nancy nlikuomba hii blog once, kumbuka nlitoa ahadi ya server space na domain name ya rahatupu.com free! nkahaidi ntatengeneza site like xvideos.com wadau wanaupload wenyewe, u just want to do is to filter the contents! At least u can gain from Ads and traffics, sitaki hata 10, iwe tu wasijue mm n nan na usipost email yangu wala ip,or number

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa hali ya sasa ndugu yangu utaishia kukamatwa tu. It is not worth it. Ndo maana hata mimi sijali sana kwa sasa. Kama unaweza anzisha ya kwako mi nitakupa materials. Yapo mengi tu Bongo Certified kibao mwenyewe utachoka na hela pengine utapata. Go for it...

      Halafu eti unitengenezee bila shaka utataka na details zangu kamili. Ha ha haaaa. Si ajabu mwenyewe wale wale...Potezea tu

      Delete
  38. Nancy hope uko poa...u been quiet a looong ass time.


    Miss u!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niko salama Marcus. Just busy. Niko napambana na hali yangu. We unaendeleaje?

      Delete
    2. mzima wa afya kabisa..

      just glad u salama

      Delete
  39. Duuuh cjawah kutana na dhahama kama hiyo Dem mkali alaf awe na masnhine tena

    ReplyDelete
  40. Mi nashkuru kuma nishatomba sana pia nishajua taste ya kuma nzur na mbaya yeny maji na dray kilichopo sas nahitaji kutomba she male nijue utamu wake ama mkundu mchanga weny kujua namna ya kuchezesha matako kama yupo dem mweny sifa izo anitafute kupitia email;Abumuhammadfeswal3@gmail.com or facebook my user name abu Qabir Hashim

    ReplyDelete
  41. Mi nashkuru kuma nishatomba sana pia nishajua taste ya kuma nzur na mbaya yeny maji na dray kilichopo sas nahitaji kutomba she male nijue utamu wake ama mkundu mchanga weny kujua namna ya kuchezesha matako kama yupo dem mweny sifa izo anitafute kupitia email;Abumuhammadfeswal3@gmail.com or facebook my user name abu Qabir Hashim

    ReplyDelete
  42. Anonymous00:45

    Jaman natafuta a dominant woman mwenye figa za hiv niwe slave wake. Awe Arusha au Moshi. Niandikie dominatrixy@gmail.com. Anaweza kuwa ananifira na midori au mavidole na matango. Ali mradi tu na mimi anipe nichezee kuma na mkundu wake kwa kuulamba.

    ReplyDelete
  43. Chakula kitamu sana hichoo nacy

    ReplyDelete
  44. Anonymous00:48

    Damn hio kitu iko sexy wanawake wengine wanasuburi :-))

    ReplyDelete
  45. mhh, huyo ni kupigwa dudu mpaka anyeee

    ReplyDelete
  46. Mi nampa nikichoka ananipa true😂😂😂😂😂😂😂😂

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!