100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Yaani Nyege Mshindo Zikikukaba Ni Shida. Mtu Unajinyonga Nyonga Kama Nyoka. Denti Bwenini College Kuma Inawaka Moto na Watombaji Hakuna. Mtoto wa Geti Kali Huyu. Sema tu Hatujuani Hapa...Wadau Mnaendeleaje? Za Masiku? Nipo Jamani Sema tu Nimebanwa na Shughuli Balaa.....

20s nyege zikikaba zinakaba hasa.... 
Kuna mdau yuko Moshi hapa... 
Kabinti haka kanasomea udaktari huko Moshi... 
Katakuwa kadaktari Kazuri.... 
Tukaombee jamani katimize ndoto....

14 comments:

  1. Anonymous04:16

    hey nancy, welcome back dear.

    sasa dear kama huyu binti yuko moshi, mbona hamna tabu mi mwenyewe niko moshi rght now, na kama anahitaj kupigwa mboo niko available
    the issue is jinsi yakuconect naye, kama vipi nancy mama mwenye nyumba sababsha basi

    Bhantu Man

    ReplyDelete
  2. Hi nancy, tunakuelewa just take your time, ila mie nashauri tukuchangie kila mmoha wetu humu elfu hamsini kwa mwezi, just uwe unapata pesa za kuurudisha akili kwa kazi ngumu

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:29

    nancy mpenzi, unastahili kamchango kwakweli, kazi yako kubwa kuwashinda hata wanasiasa. Pangalashaba kanena vyema sana. Big up Nancy!!!

    ReplyDelete
  4. mutoto supuuu...


    pole sana Nancy tunaelewa hali yako kam mkubwa panga la shaba alivyosema take ur time

    ReplyDelete
  5. Anonymous01:11

    kuma nzur kbsa hiyo nancy nipo mosh fanya nikamnyooshe uyo.!.

    ReplyDelete
  6. Nancy yule dada wa tabora bado yupo?

    ReplyDelete
  7. Anonymous05:04

    Kuma safi kbs

    ReplyDelete
  8. Anicheki kwa mavukilo27@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Anicheki kwa mavukilo27@gmail.com

    ReplyDelete
  10. Natamani nimkune huyo Dr

    ReplyDelete
  11. Anicheki kwa mavukilo27@gmail.com

    ReplyDelete
  12. Nancy hyo picha uliwah kupost ukasema n Mdada toka Kasarani kenya.

    ReplyDelete
  13. Anonymous15:46

    Doooo

    ReplyDelete
  14. Anonymous08:08

    Hii picha ni demu la Naii kuna hata video yake akibinjuliwa doggy...mara tu naona ameshakuwa mwanafunzi wa kcmc....basi sawa kama mnataka iwe hivyo basi sawa!!

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!