100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Watombaji Jamani Muwage na Huruma Hasa Kama Una Limuhogo. Katoto Kama Haka Unakaburuza Kama Vile Kamekukosea. Kutombana ni Starehe na Siyo Kuumizana. Tena Kumbuka Unapofanya Hivi na Wewe Utakuja Kupata Mtoto wa Kike na Naye Atakuja Kuburuzwa Hivi Hivi...Nina Materials ya Kufa Mtu Sema Muda Ndo Hakuna. I Hope Wadau Mnaendelea Vyema. Nawapenda Sana !!!

34 comments:

  1. DUH MDAU MBOO KAMA YANGU MMMHHHH, UNASIKIA NANCY,,,HV VIDOGO VINGI VINAPENDA MIKITO YA NGUVU SEMA MAKOSA MAKUBW ANI KUINGIZA UBOO KABLA KUMA HAIJALOA HILO NI KOSA KUBWA COZ MTAISHIA KUSABABISHIANA SUGU ZA KUMA NA MBOO LKN PIA KUAMBUKIZANA MAGONJWA KIRAHC ZAIDI..mTOMBAJI MZURI ATAHAKIKISHA KUMA IMELOA SANA NDIO ANAINGIZA UBOO TARATIBU KBSA,,,NA MKIMALIZA KUTOMBANA UBOO HAUNA MAUMIVU WALA KUMA HUO NDIO UTOMBAJI SHIHI...LKN ILE UNATOMBANA MKIMALIZA MNAUMIA VIUNGO HUO UTOMBAJI FAKE/UNACCEPTABLE...KWA UZOEFU MABINTI WADOGO HUPENDA MIKOTO YA NGUVU WAKATI WATU WAZIMA WANAPENDA NICE AND SLOW MPK UNA FEEL JOTO LA KUMA NA MBOO, AND THATS WHAT I EMBRACE NIKIWA NAKAMUA, HIO NI TAMU MNO UNASIKILIZIA EVERY STAGE OF STIMULATION,,,,FIKIRIA UNAPIGA SLOW HUKU UNAMUANGALIA BBY USONI ANAVYOSIKILIZIA MARA UNAMSOGEZEA KISS AU UNAMKULA NYONYO HUKU KIUNO KIKIPIGA KINENA BREKI PUMBU DAAAH, IN 5-10MINS UTAKUTA K IMETENGENZA KAMA MTINDI HIVI YAANI UBOO WOTE MWEUPE...NISHAPATA NYEGE NGOJA NIISHIE HAPA MAANA NAMISS KUNYONYA KISIMI MPK NIMWAGIWE USONI VIMAJI VILE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:36

      Umefanya kuma Yang imelowa wallah, unaonekana fundi wew

      Delete
    2. Hahahaha,muite akutibu

      Delete
    3. Hahahaha,muite akutibu

      Delete
    4. Anonymous09:45

      Muite akutibu

      Delete
    5. Anonymous04:25

      Nitafte nkutombe tajirimsomi@gmail.com

      Delete
    6. Anonymous04:25

      Nitafte nkutombe tajirimsomi@gmail.com

      Delete
    7. Tajirimsomi - ukiendelea hivi kuacha email yako kila mahali mtandaoni UTAFIRWA muda si mrefu. Mark my words...We hangaika tu. Utakutana na wajanja wajifanye mademu uende wakakutoe mavi. Si ajabu mwanafunzi na una papara si ya kawaida. Hata Jamii Forums huwa nakuonaga mambo yako ni haya haya. Usije ukasema kuwa hukuonywa. Dunia imebadilika sana na maisha yamekuwa magumu mno. Shauri yako !!!

      Delete
  2. Asa si kataka mwenyewe hapo lazima umpachike mpini wa maana

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:44

    acha katombwe ndo raha yenyewe nancy

    ReplyDelete
  4. Anonymous15:26

    NIPE ACCESS NIWE NAKUSAIDIA KUPOST. MAANA MM PIA NI BLOGGER. NAKUTUMIA INBOX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mamae unadhani kuendesha blog nyeti kama hii kila Mtu anaweza kuaminiwa na akapewa access?

      Delete
    2. Materials unayo au utakuwa unapost mapambio?

      Delete
  5. huyu mtombaji atakuwa ndo yule yule wa zile picha za juzi kati hapa mpk akamkojolea manzi ndani. ila kitoto unakiona kabisa kina enjoy boroo.


    i lavuu u Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. I love you Lex Marcus. Tumetoka mbali jamani. Tuje tukutane basi wakati wa kufunga mwaka angalau...

      Delete
  6. Anonymous05:02

    Dah huyo mtoto mkali,age ya kufaidi hiyo

    ReplyDelete
  7. Anonymous09:38

    Nancy nataka kuwasiliana na wewe bhna uniunganishe na sugarmumy lolote shida yangu kuma yake tu hela ninazo zangu nipe email yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama una hela umeshindwaje kuyapata hayo mashuga mami huko mtaani? Na mimi najuaje kama we ni jambazi, shoga au una UKIMWI mpaka nikutafutie mwanamke? Na mimi hao wanawake ninao nyumbani nimewaficha wanasubiri tu niwatafutie wanaume. Wanaume kweli wanazidi kupungua hapa Bongo ha ha haaaaa !!!

      Delete
  8. Anonymous08:49

    Naeza pata hii video

    ReplyDelete
    Replies
    1. Video unayo? Mijitu mingine bwana !!!

      Ipo kwenye group la Whatsapp inauzwa laki moja (dk. 450. Au unataka bure tu?

      Delete
  9. Anonymous19:53

    Dah nimekataman balaa mboo imesimama

    ReplyDelete
  10. Anonymous19:54

    Kuma nzuri hii

    ReplyDelete
  11. Anonymous19:55

    Mhh

    ReplyDelete
  12. mshindo19:57

    Dah nimekataman balaa mboo imesimama

    ReplyDelete
  13. Anonymous23:25

    Hii blog ni uchafu ifungwe,

    ReplyDelete
  14. Nancy Mitikisiko Natamani Sana Nikufire Ww Mrembo kwa Miaka mingi Nimekuwa Nikikutamani Sijui Ntakupataje Nikutie Uboo na Hivi Rahatupu inaSua Sua.

    ReplyDelete
  15. Anonymous11:16

    mmmmmh jamaa kamkandamizia humohumo
    SNIPER

    ReplyDelete
  16. Jamaa anapiga pumbu mpaka binti kapindisha kiuno hahaaaa nancy huo ndio utamu nilishagawai kutombwa mpaka nilishindwa kusimama kwa muda miguu ikawa ainatetemeka utam ulizidi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:47

      Hahahaha

      Delete
    2. Anonymous17:55

      Hahahahhha tunawez kurudia hyo mech honey mana ikikua sio mchezo nmemc sn

      Delete
  17. Anonymous11:02

    Nomaaa

    ReplyDelete
  18. Anonymous08:57

    Uku kwetu kenya wengi wanajifanya madecent nkama hawatombani ela kwa sisi tunaojishughulisha na izi blogs we end up fucking mpaka mabibi za watu for a long time this blog has been my source of sexual magics big up nancy

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!