100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Mke wa Mtu Anafirwa na Mchepuko. Ndo Shida ya Ndoa Zetu Hizi. Badala ya Kumwambia Mumeo Akufire Unakwenda Kufirwa na Mchepuko. Si Ajabu Mume Naye Anafira Nje. Mvurugano Tupuuu Kisa Hakuna Mawasiliano Katika Ndoa !!!

27 comments:

  1. Anonymous08:04

    Huyu driver aliesema huyu ni mke wa boss wake....ilikuwa X Mass hapa mama akajichanganya akamla kisawa sawa akapiga firo la hajaa....hakuja Kumalizia story yake.....arudi banaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:43

      Natamani pia kujua muendelezo wa dereva. Nimekuwa nikipitia blog hii kwa muda sasa nimefurahi kukuta post mpya leo.

      Delete
    2. Anonymous06:10

      isije ikawa ni dereva wako anakula mkeo

      Delete
  2. Anonymous09:30

    Rahaaaa

    ReplyDelete
  3. Junior12:11

    jamaa alifaidi

    ReplyDelete
  4. Anonymous13:14

    mhhh..... Natamani ningekuwa mm huyo mama

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:50

      Joo njooo

      Delete
    2. Anonymous23:39

      Njoo insta @kapusi1 tutayajenga dm

      Delete
    3. Anonymous07:10

      duuuh njoo insta @mtombajimwenye_degree we can talk..

      Delete
  5. Si kwa shimo hilo raha upate alijachanuliwa kama hvyoooo

    ReplyDelete
  6. Anonymous22:16

    Atar

    ReplyDelete
  7. jamaa amekitusua kweli kweli...

    ReplyDelete
  8. mtu mwenye hekima zake alinena,"marriages are way to fucked up these days!"

    lakini dah that is 1 fine ass she got!

    ReplyDelete
  9. Haya haya mkundu huoooo

    ReplyDelete
  10. Anonymous23:03

    kamchezo katamu

    ReplyDelete
  11. ana mkundu mtamuu

    ReplyDelete
  12. BODY NZURI ILA MKUNDU WAKE HAUVUTIII #AKILI ZA KUOKOKA!

    ReplyDelete
  13. Anonymous02:22

    Jamani wadau mimi nipo Mwanza na nyege ndio looh zipo kiunoni walah ADMIN Fanya mambo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:48

      Jinsia gan?

      Delete
    2. Anonymous14:48

      Jinsia gan ww?

      Delete
    3. Watu hawaulizi jinsia siku hizi mdau. Wewe tongoza tu hata mkikutana hotelini midume tupu aliye goi goi anainama anatatuliwa malinda kazi mwisha....

      Delete
    4. Anonymous05:04

      Hahaha nancy usintanie mambo ya ushoga hapana

      Delete
  14. Anonymous13:44

    Jamaa limefaidi aisee!!!Arusha hakuna Mademu wanaopendaga kuliwa mkundu???!!Kama yupo nicheki 0627286638

    ReplyDelete
  15. Anonymous09:45

    Natafuta jimama wa kutombana nae...anicheki Vanxleen@gmail.com

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!