100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Bingwa Mwingine wa Kuzama Chumvini Huyu Hapa. Binti Yaani Anakojoa Non Stop. Ukimwelewa Mpenzi Wako Anataka Nini Kumridhisha Inakuwa ni Rahisi Sana. Waeleweni Wapenzi Wenu Wanapenda Nini na Mkifanye Hicho Wakipendacho kwa Ustadi Mkubwa. That's All My Wadauz !!!

14 comments:

  1. Kidume12:06

    Mambo yangu hayo,. niliwahi kumnyonya demu kuma mpaka akamtukana mama yake.
    Kuja kumuuliza kama ana ugomvi na mama yake akasema, alikuwa anamkataza asitoke nyumbani siku hiyo.
    Ndo akaniuliza kama angemsikiliza mama, utamu niliompatia angeupataje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahah dah hiyo noma sana

      Delete
    2. Anonymous07:44

      Hahahahaha

      Delete
    3. Huyo demu amefika point of no return, unaweza kumwambia afanye lolote atafanya, hata ukiomba mkundu atatoa tu ingawa huwa hatoi

      Delete
    4. HHAHHAHAHAHAH MDAU DEMU ALIKOLEA MNO, WENGINE HUA WANAONGEA VITU VYA AJABU SANA KWAKWELI NA UKIWAULIZA SOMETIMES HAWAKUMBUKI KBSA HAHAHHAHA....MIE NILIWAAHI AMBIWA MAMAE WE MSENGE UNANYONYA NA KLUTOMBA KAMA UMETOA MAHARI MANINA, UMETUMWA WEWE SIO BURE HAHAHHA ONLY TO FIND OUT ALIKUA MKE WA MTU, FUCK SAKE!!! SIPENDAGI WAKE ZA WATU LKN NDIO IKAWA AJALI KAZINI MMHH,,,NA NILIJARIBU KUDODOSA KWANINI KAAMUA KUNIPA MAJIBU NI KWAMBA MUMEWE HANA ADABU KBSA NA HAMHESHIMU KAMA MKE NA HAMPI MUDA ANA ANAMTOMBA OVYO HAKOJOI NA HAJAWAHI KOJOA, SO MEN PLZ MJITAHDI KUWAPA MUDA WAPENZI/WAKE ZENU, PIA MUWATOMBE VZURI WAKOJOE, NA MUWAHESHIMU SIO KUWAONA KAMA MABOYA TU NA KUWATUKANA MALIPO NDIO HUYO..

      Delete
  2. Anonymous23:21

    LAZIMA ARUDI TENA

    ReplyDelete
  3. ndugu anatimiza wajibu ipasavyo

    ReplyDelete
  4. Anonymous22:42

    Anayehitaji kunyonywa ajitokeze

    ReplyDelete
  5. Anonymous07:29

    Jamani hivi huo huwa ni mkono? Au ni min, Nancy tusaidie.

    ReplyDelete
  6. Anonymous07:30

    Jamani hivi huo huwa ni mkono? Au ni nin, Nancy tusaidie.

    ReplyDelete
    Replies
    1. SIO MKOJO NDIO MAANA UKIMUACHIA AKAKOJOE CHOONI HAUTOKI, HUO HUAMBATANA TU NA UTAMU NA NDIO MAANA UNATOKA CLEAR KAMA MAJI NA HUA HAUNA HARUFU UNAWEZA KUNYWA KBSA,,,UKIONA UMETOKA UNANUKA NA RANGI UJUE DEMU ANAIGIZA KAKOJOA ULE MKOJO KBSA, HUYO MSANII KBSA.......

      Delete
    2. ANAJITAHIDI ILA BADO HAJANIFIKIA

      Delete
  7. Anonymous12:19

    Mwanamke alie tayari kukojozwa namna iyo anicheki kwa #sifuri#sita#mbili#tano#tano#moja#saba#tatu#tano#saba

    ReplyDelete
  8. Anonymous12:19

    Mwanamke alie tayari kukojozwa namna iyo anicheki kwa #sifuri#sita#mbili#tano#tano#moja#saba#tatu#tano#saba

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!