100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Kanatombwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!!

35 comments:

  1. Jamaa kafaudu sana. Type zangu hizi.

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:28

    Enter your comment...natafuta rafiki #wakike #awepo #dar #tuwasiliane sifur#saba#sita#nne#thelathini#tisi#nane#hamsini#natano

    ReplyDelete
  3. dooooh kitombo kilinoga full creamy

    ReplyDelete
  4. Dizz01:15

    Kitoto kizur

    ReplyDelete
  5. Anonymous08:47

    Huyu ndio yule demu wa kwenye ile post ya chin dah mdau alifaidi

    ReplyDelete
  6. Anonymous14:54

    Enter your comment...iyo ya pili imenitoa mate uboo mzuri uoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous01:27

      Usijal

      Delete
    2. Anonymous11:50

      Njoo nikupe

      Delete
    3. Anonymous23:50

      Kama yangu yan hehehe

      Delete
    4. Anonymous04:25

      Vp watak na ww

      Delete
    5. Anonymous09:40

      Nikuachie email tuchekiane tupeane raha?

      Delete
  7. Anonymous07:17

    Demu anaonekana anapata raha ya hali ya juu. Hongera kwake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:49

      Na ww unataka raha?

      Delete
  8. Anonymous21:51

    Hatari sana. Kwa muonekano yaelekea tamu mnoo hii kuma.

    ReplyDelete
  9. kanaonekana ni katamua aisee...

    ReplyDelete
  10. Anonymous14:35

    Heheh, hz sura wakija kuoneshwa baadae wanajikataa!..amin kwamba

    ReplyDelete
  11. Anonymous21:03

    namba 2 full mnato

    ReplyDelete
  12. Nancy. Umekuwa Kimya muda. Nimwkutumia vitu bongo certified kwenye Pepe yako



    Angalia turahatupuike

    ReplyDelete
  13. Nancy. Umekuwa Kimya muda. Nimwkutumia vitu bongo certified kwenye Pepe yako



    Angalia turahatupuike

    ReplyDelete
  14. mtoto mzuri michiriz ya kufa mnyama

    ReplyDelete
  15. Enter your comment...saf sanaaa

    ReplyDelete
  16. Anonymous12:27

    Mbona akuna vitu vipya umu

    ReplyDelete
  17. Anonymous23:40

    Kwa raha zake
    SNIPER

    ReplyDelete
  18. Anonymous12:32

    Watu wanafaidi tu kwa raha zao

    ReplyDelete
  19. wadau nagonjeka naomba mnitumie link ya group matata sana la ngono nipate kuburudika na wadau wengine.

    ReplyDelete
  20. Anonymous22:49

    Hey very nice blog!

    ReplyDelete
  21. Nancy mbona kimya sana? Yapi yaliyokusibu tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. Lee Marcus. Nipo mpenzi. Nasafiri safiri sana yaani hata muda wa kuangalia haya mambo hakuna tena.

      Thanks for caring though....

      Delete
    2. pole sana mpendwa...aaand u welcome.

      Delete
  22. Anonymous16:59

    Fursa #dadaz Natafuta mpenxi lkn awe mkubwa sitaki dogo dogo 0762725779 for
    whatsaap only

    ReplyDelete
  23. Anonymous12:08

    nataka kutomba maana zimenitia ashki

    ReplyDelete
  24. Anonymous10:20

    Natafuta suger mummy

    ReplyDelete
  25. Anonymous14:14

    Mhhhhh!!! Mambo mengine we yaangaliye kisha usepe zako, maana huyu mdada ana munekano mzuri ila ukishmla tu umeshanasa, cheki huo mnato wake kwenye ubichi.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!