100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Tufunge Mikanda Tunapokuwa Barabarani. Tuzingatie Sheria za Barabarani....

20 comments:

  1. HF-iringa06:35

    .dah kitu saf kbsa ya kupiga ulimi

    ReplyDelete
  2. Anonymous09:19

    Aisee kitu safi sana halafu mnato.

    ReplyDelete
  3. wewe pia naona ume yazingatia kweli

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:02

    Duh kitu kimetumika ila bado kimenona

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unawezaje kutambua kama kuma imetumika ama la kwa kuiangalia tu mwanamke amekaa? Kwa vile ni mweusi au? Hebu shusha materials mdau. Huyu akisema ni bikra utakataa kwa ushahidi gani?

      Delete
    2. Anonymous19:27

      Aaaaha nancy bn bikra inajulikana to na matumiz inajulikana.kwamfno to bikra tunamjua si wazoefuuu

      Delete
    3. Mnajuaje? Kwa kuangalia tu? Toa basi mbinu unazotumia ili tujue.

      Nikikuwekea kuma mbalimbali hapa kwa juu tu utaweza kuzitambua ipi ni bikra na ipi siyo? Na ukifeli?

      Delete
  5. Anonymous19:05

    Nancy katumika hiyo lakini inakaa tamu sana

    ReplyDelete
  6. Anonymous05:37

    Nancy blog inapeta na post mpya tunaziona! Ile likizo ya blog haikuwepo kumbe? Wasalaam Nancy

    ReplyDelete
  7. Anonymous07:44

    kuma uliyotumiwa au haijatumiwa hauwezi kutambua

    ReplyDelete
  8. Anonymous10:29

    um 25yrs wrkng guy, plz call me um in witbank 0792608304

    ReplyDelete
  9. Tuambizane wazoefu hizo njia za kutambua kuma iliyotumika maana naona kama nadharia tu

    ReplyDelete
  10. Anonymous08:00

    Honestly,mie sijui Kuma iliyotumika ikoje mie naona zote tamu tu. Hata ikiwa kubwa au ina maji mie sawa tu tena ndo nahamia kabisa. Mda wowote natamani kuma jamani daaaah. Hadi nkiwa job mda mwingi suruali imetuna tu.

    ReplyDelete
  11. Ruta16:05

    Kuma saf kbisa

    ReplyDelete
  12. Anonymous16:07

    Kuma saf kabisa

    ReplyDelete
  13. Anonymous14:47

    IMETUMIKA MAANA IMESHAACHAMA TAYARI.

    ReplyDelete
  14. Anonymous11:09

    K ya MITISA hiyoooooo!!

    ReplyDelete
  15. Anonymous01:37

    kama ni mbongo si k si kuna watu watamjua ajamani,mkononi tatoo imeonekana

    ReplyDelete
  16. Anonymous15:09

    Kweli wanawake hawavai chupi kabisaaa...nimewahi kumwona dada mmoja kwenye mataa ya mwenge niko kwenye gari naye kwenye gari fupi kidogo kuliko yangu..IST..kafunga vioo lakini nikawa namwona anajitia vidole huku kakunja mguu mmoja...kajisugua kuma mpaka taa ziliporuhusu akashusha mguu lakini mkono kumani..duuuh.!! Nilitamani kumfata..hahaaaa!

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!