100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Wadau. Kuna Fan wa Rahatupu Anayejua Kutoa Nyege za Mwanamke Mtundu Sawasawa? Sniper? Kirungu? Pangalashaba? Dr. Lingerie? Mume wa MITISA. Nina Nyege Leo. Nataka Kutombwa Usiku Huu. Kuna Mdau wa Blog Hii Aliye Karibu Hapa Sinza kwa Remi Tukutane? Nataka Nitombwe na Mdau wa Blog Kabla Hatujawa Off kwa Huu Mwezi Mzima. Kondomu Ninazo !!!

52 comments:

  1. Anonymous00:17

    nipo mumy.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ma-anonymous nyie ni losers tu msio na confidence wala nini.

      Kama mtu unaogopa kujitokeza waziwazi hata kwa kutumia jina bandia we una thamani gani?

      POTEZEA !!!

      Delete
    2. Mmmmhh...Nancy basii mama.. I have never comment its my first time...sorry though! Ila confidence zipo nipe ramani tu niibuke mamaa

      Delete
  2. Anonymous00:42

    Nimekutumia email fungua basi

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:30

    Haya aseme sasa yupo wapii maana naona ga wengi waongo waongo

    ReplyDelete
  4. Replies
    1. Anonymous01:47

      Fungua email nimekujibu kwa email achana na wasioelewa tangazo...please

      Delete
    2. Anonymous02:26

      Bado uko awake??? Niko too close na kwa Remmy

      Delete
  5. Mi naishi sinza kijiweni any chances i can make it

    ReplyDelete
  6. Ngoja nikae kimya ukawiiii kutolewa pumbu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mubaraka Shabani hujafunga ndugu yangu? Mbona upo kwenye blog za ngono ukihangaika?

      Huyo kwenye picha ni mkeo au demu wako?

      Kazi kweli kweli....

      Delete
  7. Anonymous12:32

    sitoi nyege za mwanamke mtundu mie maana siwezi pata sifa nikishindwa kumtoa izo nyege... huwa natomba wanawake wasiojua kutombana na huwa najibebea sifa kedekede....
    hata kama nitaoa sitakubali kuoa mwanamke anaejua kutombana maana siku hujamridhisha jiandae kutombewa tu nikioa asiejua kutombana nikapiga nae mechi ya kibabe hata ya masaa matatu kwa wiki mara moja kamwe hawezi kuwaza mboo za nje....
    Hii ni siri yangu kwa hawa mabinti leo nimeamua kuivujisha kazi kwenu wanaume wenzangu....
    SNIPER

    ReplyDelete
  8. hansbrown@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Anonymous13:55

    Nambie sinza sehemu gani nije

    ReplyDelete
  10. deaah ngoja nidandie gari apa kinondon nijee kwa reeeeemyy...

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:30

    Ilete nipoo

    ReplyDelete
  12. Haaaa haaa noma sanaaa , watu wamekosa fursa

    ReplyDelete
  13. Anonymous16:31

    Aaaa haaa noma sanaaa , watu wamekosa fursa.......

    ReplyDelete
  14. watu mnapenda sana vya bure bure!

    ReplyDelete
  15. prosper17:21

    Nacy ushapata au

    ReplyDelete
  16. Aiyaaa nimechelewa !!!!!!!

    ReplyDelete
  17. Naona siku ishapita ilaaaaa ningekuja hata na ungo

    ReplyDelete
  18. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  19. Anonymous11:07

    Alitaka watu wawe active ndio maana akaliamsha dude!!!

    ReplyDelete
  20. Anonymous11:17

    Shughuli imenipita, sikuingia humu.

    Hongera zake kwa mdau aliyekubabua.

    #DaktariWaMapenzi#

    ReplyDelete
  21. Hahhahahah the Labels : Just for Fun, don't be twisted guys this mwanamke ni very tricky, hv seriously anaweza kosa wa kumtoa nyege? how yani? why? well I reserve my kinyero hahahha maana ukute fursa kweli lol...mimi nipo Sinza Madukani karibu kbsa na NAMNAN HOTEL ...All the best madame!

    ReplyDelete
  22. Kama ikiwa kweli naisubiria hii chance japo ya kumuona tu kama sio kumlala kabisa

    ReplyDelete
  23. Anonymous18:57

    Nilimaliza wadau. Nancy ana Kuma tamu hadi nahisi nimepata kisukari.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahhaha Anon buana naona umeamua kuturusha roho ahhahhaha

      Delete
    2. Anonymous18:54

      Sio utani Kirungu. Ile Kuma ya nancy kila nikiikumbuka naweweseka. Nimemuuliza anataka nini ili nimpekee nipate tena sababu ya kula mzigo. Nikifika nalia hadi atanionea huruma.

      Delete
  24. Nipoo alone kabisa mwezi mzima☝️☝️☝️

    ReplyDelete
  25. Anonymous20:33

    Hii ofa imenipita aisee, leo acha niwe anon kwasababu natumia public PC
    ila huwezi jua siku nyingine issue itakuaje - Mume wa MITISA

    ReplyDelete
  26. 0653965376. Nicheki

    ReplyDelete
  27. Anonymous00:25

    Haya tujitaidi

    ReplyDelete
  28. Anonymous00:26

    Wapi Meiji mama

    ReplyDelete
  29. tonny00:55

    Enter your comment...mm n mgeni lakini nimependa nataka demu

    ReplyDelete
  30. Mpenda Uchi.00:39

    Nlitaman sana hii bahati ingenikuta mm usingejuta kabxa Nancy.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!