100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Wadau; Nawakumbusha Tena. Ikifika tu Saa Sita Usiku Leo Blog Hii Haitapatikana kwa Mwezi Mzima. Mark Your Calenders...

38 comments:

  1. prosper20:37

    Tutamiss sana aise daaaaahhhhhh

    ReplyDelete
  2. Anonymous21:16

    Kazi kweli maisha bila Rahatupu ni shidaaaaaaa

    ReplyDelete
  3. Naskia kuimisi hii blog....

    ReplyDelete
  4. Kibamia21:35

    Darling ntakumic sanaaa km itawezekana nakuomba tuwe tunawasiliana mpenz VP upo uwezekano uwo???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe niandikie tu. Hata ukitaka yale mambo mi pia ni bingwa...

      Be good !!!

      Delete
    2. Kibamia03:34

      Bc Fanya tuonane tupige show moja nzuri sanaa mpenz

      Delete
  5. tamu21:58

    Enter your comment...how can we get it

    ReplyDelete
  6. Nimekuripuka tu nimejikuta nipo humu

    ReplyDelete
  7. Anonymous02:12

    Ni almost saa nane usiku na bado narahatupika tu. Haitopatikana kwa mwezi mzima my arse!

    ReplyDelete
    Replies
    1. It is an ass not arse. Faggot !!!

      Delete
    2. Anonymous06:47

      Kuna extension nini???

      Delete
    3. Anonymous03:19

      This rahatupu nikiingia tu mboo ishadisa

      Delete
  8. Anonymous10:04

    Nancy raha tupu group la whatsaapp bado ndugu

    ReplyDelete
  9. Anonymous10:33

    nilikua naomba mungu kila siku hii blogu ya laana lini itafungwa mungu kasikia kilio changu rahatupu haitokuwepo tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. Endelea kusali. Xvideos.com inaangaliwa na Watanzania karibu milioni mbili KWA SIKU...

      Bado mzee wa kazi Pornhub.com.....

      Hata Kirahatupu hiki kikifungwa unafikiri utakuwa umetatua tatizo?

      Unajua kinachofanyika kwenye magroup ya Whatsapp? Nipe namba yako nikuunge kwenye group moja la mashoga wa kwetu hapa hapa Bongo uone dunia hii ilikofikia.Rahatupu angalau tunajadili mambo, kuonyana na kupeana maujuzi pamoja na kutukanana...

      Usiache kusali though ila hakikisha tu kuwa u safi kwa sababu hakuna kitu kinachomkasirisha Mungu kama sala za mtu mnafiki kama wewe. Siku ya kiyama usipoangalia utakuwa kiwashio !!!

      Delete
    2. nancy ni add kwny group la watsap ila co la mashoga ! nataka la yale mambo yetu nitumie email yako nkutumie namba yangu kongamkolomboka@gmail.com

      Delete
    3. G - Aisee yaani we ni fala kweli dah!

      Delete
    4. Anonymous14:32

      Nancy umesahau na tubesafari, uko ndo balaa!

      Delete
  10. Anonymous13:57

    kuma la mamaako nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. We mamako likuma hana? Au ulizaliwa kupitia mkunduni ukatoka umetapakaa uharo?

      Delete
    2. Anonymous13:26

      Ha ha ha

      Delete
  11. Dah!
    Kwa hiyo tunaingia kwenye mfungo wa rahatupu rasmi?? Natumai sito-relapse kabla ya siku ya kufungua hahahaha

    ReplyDelete
  12. Rahatupu Is still alive?

    ReplyDelete
  13. shabik wa nansi20:05

    Tuongezee mdaa nancy hata wik tutaimc sanaaa

    ReplyDelete
  14. Nancy,si ungeanzisha Telegram group kisha utupe link tujoin..si itakuwa rahisi kushinda hapa,mambo ya video kutocheza out blog kufungwa haitakuwa sasa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kenya usilinganishe na Tanzania. Sisi huku tuna sheria kali sana. Ni nini kinakufanya uamini kuwa Telegram na hata Whatsapp ni salama kuliko Blogger au site? Huko si unatumia namba ya simu kabisa au unadanganywa na hiyo encryption ambayo hata mtoto wa upili anayejua kompyuta anaweza kuidukua?

      Delete
  15. Heavy metal05:18

    Dah hii blog inanifanyaga nisiangalie maporn ya xvideos huko...anyway lazima nancy atakuwa na sababu za msingi tu!!pakiwa na mipango mingine tujulishe hata kuipata kwa kulipia..all the best!!

    ReplyDelete
  16. Anonymous00:23

    we still here

    ReplyDelete
  17. Am happy bado iko kwa hewa

    ReplyDelete
  18. Anonymous21:34

    nancy nicheki kwnye hii email tuongee kiutuuzima : kongamkolomboka@gmail.com

    ReplyDelete
  19. Blog ipo hewani....ila Mitisa ndio hayupo hewani

    ReplyDelete
  20. Anonymous00:06

    Jaman kama ilo group lipo wadau tupo tunalisubir

    ReplyDelete
  21. Ni majonzi... nitakumiss Nancy.... huu mfungo ni kama umepewa adhabu ya kutotomba mwaka mzima..... kila week nitakuwa naku email ili ni feel your presence.....

    ReplyDelete
  22. Namm niunge bana nancy??????.

    ReplyDelete
  23. Anonymous14:17

    #wadau mi member wenu kitambo nakuaga na video na picha bt nashindwa jins ya kuziwasilisha kwenu msaada plzz

    ReplyDelete
  24. sam mkush16:00

    Sanchiworld

    ReplyDelete
  25. Nancy ni add kwenye ilo group 0787136704

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!