100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Tangazo Muhimu: Blog Hii Haitakuwa Hewani kwa Mwezi Mzima Kuanzia Tarehe 23 Juni Mpaka Tarehe 23 Julai 2017.

Yes...
Hatutakuwa hewani kuanzia Juni 23 Mpaka Julai 23 2017.
Msighafirike.
Tutarudi tu - tena pengine vizuri zaidi...



Kama kuna mtu ambaye atakuwa na shida na mimi email yangu ni ile ile:

Nancymitikisiko@gmail.com.


Mwenye mapicha, mavideo ya kikwetu na mambo mengine (isipokuwa kutafutiwa wanawake) please wasiliana nami hapo. Na ukiniandikia kuniuliza eti mbona blog haipatikani wakati tangazo lipo hapa basi nitakutukana tu kwa sababu hakuna namna.

Thanks for Everything na tutaonana tena....


  

9 comments:

  1. Anonymous05:22

    Upwekee wake sasa.....bila RT jamaniiii we are going to miss.....RT big time...

    ReplyDelete
  2. Sawa ila nikitaka tukurane dar si sawa nancy

    ReplyDelete
  3. Hiyo kuma ya mwisho nimeielewa sana... Ukiwa na demu mwenye k kama hiyo huchoki kuitomba....

    ReplyDelete
  4. doooh sawa nancy..naamini itarudi kwa mizuka yote blog yetu pendwaaaaaaa.......ntakuchek kwa email

    ReplyDelete
  5. Anonymous19:45

    Bye

    ReplyDelete
  6. Daaah mwezi palefuuuuuuu

    ReplyDelete
  7. Nancy,,nahitaji kuonana nawewe live kwa macho,,,so how can i get you..??

    ReplyDelete
  8. Nancy .....namiss kitu humu jmn nazid kupamiss RT

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!