100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Sticky Post: Bye Bye Sauzi; Bongo Here We Come...Home is Home Hata Kama ni Shimoni na Titi la Mama Li Tamu Hata Kama ni la Mbwa...Ha Ha Haaaaa !!!

60 comments:

  1. Damn!!! So beautiful

    ReplyDelete
  2. Anonymous18:56

    pls Nancy ukifika nitafute Nina zawadi yako.

    ReplyDelete
  3. Anonymous19:08

    Uwe makini sana sanaa Mitisa!! Cyber crime wanakesha humu!! Uwe makini sana! Tunakupenda sana! Nitakutafuta kivyetu vyetu waslaam karibu tena mpendwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante kwa ushauri mdau;


      Unaijua site ambayo ina watembeleaji wengi kuliko zote hapa Bongo? Unataka nikwambie?

      Ni xvideos.

      Sasa watu wa Cyber hii wanaionaje? Au wanapambana na site zinazotumia Kiswahili tu? Ukienda kwenye ranking sites utakuta sites zinazoongoza kwa hapa Bongo kwa nafasi za 1-15 nyigi ni za ngono. Sasa hawa nao wanawachukuliaje? Hivi wanajua hata mambo yanayofanyika kule Instagram, kwenye magroup ya Whatsapp (ambako namba za simu ziko waziwazi kabisa?). Hivi na Mange Kimambi wanamfahamu ama?

      Anyway, ni nchi yao bana na sisi tutafuata watakavyosema lakini hakuna walikofanikiwa kupiga marufuku porn na wakafanikiwa. Kwa ranking za sasa (kulinga na utafiti wa pornbub) Pakistan ndiyo inaongoza na nchi nyingi za Kiarabu zipo kwenye top 20. Hawa ndiyo wana sheria kali kabisa ikiwemo kukata watu vichwa lakini porn ipo tu...

      Nimeshatua Bongo na nipo hapa Sinza kwa Remi. Mambo yakikorofisha naifunga tu hii blog for good na hilo halina tatizo kabisa. The good thing is sitakuwa na majuto sana kwa sababu kusema kweli nimejitahidi sana kutodhalilisha watu pamoja na kuwa na materials ya kila aina na mengine ya watu wenye hadhi. I will go with my head high na nitahakikisha kuwa nawaaga rasmi....

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. Mr. Runyamila - my email is on top of the blog (NancyMitikisiko@gmail.com)

      Karibu sana Sinza. Two years nilikuwa away aisee Sinza kumepoa balaa. Things have changed dah !!!

      Delete
    5. Hi nancy, karibu home mie nipo dar nimekutumia email plz let us meet for a glass of wine leo saa 1.30 usiku samakisamaki. Osterbay

      Delete
    6. Dont think about kufunga bana, even if they know kwamba upo bongo, its not like they can trace your true identity... porn blogers kila mahali wanapata challenges ila cyo kama wanazozipata wale wenye websites. Besides this is just entertainment, kupunguza zile stress za maisha, every one needs a place ambapo anaweza pata release. wengine ni disco, wengine ni hizi blog zetu..
      And Nancy, u have been a true team player, hujawahi kutumia blog yako kuleta machafuzi which is gud, so u have nuthing to worry about.
      And as one adult bloger to another, am so dyin for my blog to get the attention like the one ur blog is gettin, unayo audience ya kufa mtu.

      EroSensei - UtamuZone

      Delete
    7. Ero Sensei - usijidanganye! They know everything. I mean everything. Kuna software (hata mimi hapa kuna mtu kanipa) aisee inafukunyua ip adress hata utumie proxy namna gani itakuibua tu. Hata siku moja hata wewe usikae ukajidanganya eti sijui nini na kamwe usidanganyike na hivyo vi-software vyako vya kuokoteza mtandaoni eti sijui vinaficha ip address yako na upuuzi mwingine. Siku wakiibukia huko unalo! Na hawa jamaa wenye magroup ya umalaya huko Instagram na Whatsapp hao wanaweka mpaka namba za simu kabisa. Hao sasa ni kiasi cha kupiga simu Voda/Tigo/Halotel/Airtel basi mchezo kwisha. Nadhani kwa sasa it is safe tu kuachana na haya mambo mpaka hapo baadaye japo inashangaza kwa sababu akina xvideos na porn hub ndiyo wanaongoza kwa kutazamwa hapa Bongo. Sijui hao nao watawafanyeje.

      Kama una ubavu sema kweli nikupasie huu mzigo uhangaike nao...ha ha haaaa !!!

      Delete
    8. tracking softwares zipo, no doubt about that n kama uko serious kuhusu kuficha ip u dnt use the cheap stuf u fin in the net for free.. inabidi uwe na access in the deep web ukutane na watu wakufundishe for a price obviously and its not cheap .. ila ni lazima mtu umpe sababu ya kuku track donw na kuspend all that money ili akutie mikononi, like enzi zile za ZE UTAMU jamaa walizingu so wakafungiwa kazi c ya kitoto, now sisi who r just doin it for fun n no har so far wanatuona tu kama tunapunguza stress..

      about ur blog, its a mater of trust na time if u knw what i min.

      Delete
  4. Watu wamepata nidhamu kuhusu matumizi ya pesa....

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
    3. Anonymous05:52

      Sasa maisha yametunyoosha full adabu.....pesa imepotea mtaani umesikia BoT wanaita banks waende wakope pesa zipo za bure riba wameshusha from 14% hadi 6% still hawaendi banks nazo zimeyumba.....naona banks wameamua nao kusubiri hatma ya nchi hasa uchumi utasikia wanaanza kupunguza watu!! Any way uwe makini sana sanaa sana najua cyber watakusumbua sana hasa hawa watu wanaidai wanataka kukuona achana nao kwa sasa!!!

      Delete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shaltiel Runyamila, vipi tena unatumbua comments zako? Ulikurupuka ukatumia jina lako halisi ama?

      Sema kama unataka nizifute kabisa zisionekane kabisa. No big deal just say so. Ninazo na ninaweza kuzifufua nikitaka....

      Delete
  6. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  7. Anonymous01:58

    Taifa la full unafiki na majungu majungu, hao low maker's ndio vinara was ufurauni wa kila namna miongoni mwao WAPO Wanaofirwa na all kind hizi mambo wanazoziwekea vikwazo.

    Taifa hili, sio la kidini wala kitakatifu hivyo kulikuwa hakuna sababu yakutuwekea vikwazo vyovyote site hizi ni zakikubwa na Wakubwa tutaendelea kutumia mbinu zote ili tuweze kujadili mambo yetu yakikubwa.

    by the way Nancy karibu tena home land Danganyika.

    ReplyDelete
  8. Anonymous06:56

    Dah kuma safi kbs,waweza kesha unatomba tu

    ReplyDelete
  9. Karibu Sanaa Nancy

    ReplyDelete
  10. Anonymous19:11

    Nancyy karibu bongo. nakumbuka nilisemaga nahamu na wewe ukadai nifunguke tu. Nashukuru umerudi sasa naprenda kufahamu naweza kukucontact vipi tuweze kuyajenga.

    ReplyDelete
  11. Anonymous19:36

    Here we come means mko na mgeni uliemuweka hapo?? Naomba pass basii pass ya kifuaa Mitisa!! Ukarimu kwa wagenii!!

    ReplyDelete
  12. mboo inch nane10:05

    Hayo matiti nayapendaga,yaan unamtomba mwanamke halaf ukikarbia kupiz unamwambia ananyonya mboo huku anadondosha ute katkat ya matit akiwa ameyabana kwa mikono vzur kisha unapenyeza boo katkat ya matit unatomba mpaka unayakojolea juu ya chuchu shahawa nzito za njano njano mixer weupe kwa mbal mithil ya utando wa maziwa duu #nancy umenikuna

    ReplyDelete
  13. Anonymous12:07

    duuu papatio la maana!!!!

    ReplyDelete
  14. welcome back mama, ni kweli nidhamu ya pesa iko juu sana,hata mimi Igo Lounge muda sijaenda hahahha...hio kuma ya mwisho umepost imenitoa mate wallah imenona,,kuma kama hii walahi nahc ningetomba kama na act porn akojoe mpk aniite jina la utoto yaani niikiianza na kuinyonya kama lisaa hv huku nikiwa naibadirishia vinjo tu yaani ice cream mara asali mara soda hasa fanya ndio nanyonyea hapo hafu nije niipige katerero ya ulimi then ya uboo then masaji plus katerero ya kidole natambua mashuka yatakua yashaloa na ameshaomba maji ya kunywa mara kadhaa maana hayo mambo nafanya kwa hisia kbsa huku nikigusa sehemu za utamu kama G spot na U spot yaani nitamkamua nyege zote mpk aondoke joint hazina ushirikiano..the best pussy kwakweli..Kirungu

    ReplyDelete
  15. Anonymous01:08

    Kuma tamu hiyo

    ReplyDelete
  16. heavy metal06:43

    Mh tuje kwenye ya maana,nahitaji hiyo elimu ya food processing ukitulia naomba nikutafute unipe abcd hata kwa email maana nyanya zangu zinaoza kila siku.

    ReplyDelete
  17. Anonymous12:11

    safi sana..kisim

    ReplyDelete
  18. Anonymous14:17

    Hello guys....am in dar am badly in need of a big dildo to quench my lusty kindly where can i found

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:03

      ninauza.

      Delete
  19. Anonymous06:50

    Tamu sana

    ReplyDelete
  20. welcome back Nancy.... lookin forward to seeing u.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Back from the sub continent already? Did you graduate? Are you in Bongo now?

      Tuonane nikupe mbinu mbili tatu za kuendesha blog yako ikiwezekana nikuachie hii uhamishie materials yako hapa.

      Ila kama kweli uko hapa mh....haya !!!

      Delete
    2. Nilirudi nikaondoka nikarudi tena now nafanya mishe niende US kufanya masters ikiwezekana na kazi nitafute huko huko.. Thats y Unaona nipo kimya sana kuhusu Blog yangu..

      Delete
    3. Ukienda US nishtue nikuunganishe na mabinti wa kizungu wanaotafuta vijana wa Kibongo wenye mihogo ya Jang'ombe. Hawa walishawahi kufika Bongo na wanapenda sana vijana wa hapa. Yupo Melanie, Kristie na Amanda wote kutoka Oregon. Amanda ana mtako wa haja na alikuwa Bongo hapa Desemba iliyopita. Watakutunza vizuri sana mpaka utakapozoea....

      Na ukienda mitaa ya Massachusetts, Connecticut, North Carolina, South Carolina na Texas pia nishtue ukatunzwe huko kijana....ha ha haaaa !!!

      Delete
    4. Anonymous12:36

      Anaeuza dildo plz acha email yako

      Delete
    5. hahahahaha usiwaze ntakustua tu...

      Delete
  21. that second pic, Nancy.. Mbona nahisi hiyo ni ya kwako... It Looks very familiar na moja ulipost zamani saana..

    ReplyDelete
  22. Anonymous22:57

    Njoo tutombe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nshakaribia baba. Ni wewe tu na muhogo wako au kibamia chako...ha ha haaaaa....

      Delete
    2. Anonymous19:45

      Nancy,now in south ama Dar?dizain nakutafuta

      Delete
  23. Heavy Metal07:39

    inamaana wadau wote wa humu hakuna mtaalamu wa IT ambae anaweza kuprotect blog yetu na hao jamaa wa cybercrime!!!!! Nacy ni kama amekata tamaa but i know there is always a way!!!!nitaku update jinsi ya kucover your traces

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hamna jinsi ya ku-cover hata ufanyeje. Wakitaka wanakupata tu.

      Wana-hackiwa Pentagon na White House sembuse kiblog?

      Solution ni kubwaga manyanga tu kwa kweli !!!

      Delete
    2. Acha uoga wewe Nancy komaaa humu nipo kitambo tangu sijamiliki ata smartphone asa unaanzaje kubwaga manyanga jaman unataka lawama tyu asa hizo site za kizungu hazina maujanja bhaaa

      Delete
  24. Anonymous23:21

    Anayeuza dildos plz leave your contacts...so that i can find u easily

    ReplyDelete
  25. Anonymous23:27

    Nancy plz help ,as a woman i know u feel me most....have not had sex for so looong where

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujui kupiga mapunyeto?

      Have you consulted with your sisters about your ukame? What did they advice you?

      Delete
  26. Anonymous06:49

    Nancy We Mtamu

    ReplyDelete
  27. Anonymous19:22

    Nancy natamani sana nitombe kuma yako,nipo sinza

    ReplyDelete
  28. Anonymous12:37

    Punyeto isnt workin anymo...want a massive penetratiom

    ReplyDelete
  29. Ha ha ha ha! Nancy kweli anapambana na vichwa mbalimbali vingine nati zishalegea.

    Malafyale hapa a.k.a mboo tamu kama ndizi kisukari.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakwambia ni kazi. Sema tu kazi hii nshaizoea. Kwema mpenzi?

      Ndizi yako bado tamu kama sukari?

      Msalimie anayeifaudu !!!

      Delete
  30. Duuu Nancy mimi niko kwa jaluo unajua siku zote hunipi hizo offa za wazungu au mpaka your VIP friends 不不不不

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na wewe ni domozege? I can't believe this...

      Hebu toka uende hapo Walmart bana. Hata nusu saa hutamaliza utakuwa umeibua jimama la kizungu saaafiiii !!!

      USINIANGUSHE PLEASE...Na mrejesho ulete !!!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!