100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Nina Video 100% Bongo Certified za Kutosha Hata Wiki. Ngoja Nikipata Muda Nizishughulikie Siku Nzima. Pengine Jumatano Ndiyo Nitakuwa na Kanafasi. Tuvumiliane !!!

Mdau Englibertm Njoo Uibe Picha Hapa Nimekuwekea...
Upeleke JF Jukwaa la Wakubwa na Kuanza Kudanganya Watu...
Oooh Huyu Nimekula Wikendi Hii...
Tigo ya Huyu Binti Tamu Balaa....
Kumbe Picha Zenyewe za Mtandaoni...
Nimekukusanyia Picha Hizi Zaidi ya 4,000 na Zipo Kwenye Link Moja...
Nitakuwekea Link Yake Hapa Jumatano...

19 comments:

  1. Nancy ngulumbili huwawezi kabisa ila dawa yao ni kuwaumbua hivi hivi, ila hujambo lakini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwema kamanda. Mbona umepotea sana? Muda wote huu kweli hujafira mtu? Uchoyo tu siku hizi hutaki kunirushia mambo...

      Umekuwa hovyo kabisa siku hizi....

      Delete
    2. Nitapita ofisini kwako hivi karibuni. Nina zawadi yako kutoka Doha...

      Hata kama nisipokukuta nitaiacha kwa secretary wako.....

      Utanishukuru...

      Delete
    3. Oh nancy nilikuwa na hamu ya kuongea nawe personally, sijafanya muda mrefu sana sana ila nasubiri mwezi wa toba upite nianze na ibox nina maombi ya wake za watu. 15,ambao wote wanataka huduma,kwa sasa tumehama

      Delete
    4. Pangalashaba duh!

      Wake za watu 15 wote wanataka kufirwa? Kweli kazi ipo! Ukimaliza mwezi wa toba basi usinisahau kati ya hao 15 angalau kwa tupicha tuchache.

      Kwa sasa mmehamia wapi? Nitakutafuta inbox unielekeze vizuri. Tutaonana ila hakuna kutombana na yale mambo yako ndiyo kabisaa hata usifikirie. Mwanaume balaa wewe dah!!!

      Delete
    5. Nishakubali nancy kuwa sitakupata, ila mwezi ukiisha utapata vitu balaass just keep cool

      Delete
    6. Pangalashaba bwana. We kumbe hunijui.

      Sipati picha siku ikitokea. Sijui nani atamkimbia mwenzake... ha ha haaaaaa...

      Nitakufanya ulale ndani wiki nzima. Hawa wake za watu hawa wanaokuhangaisha uwafire wako so starved sexually ndo maana wanakuona kama mfalme na mkombozi wao. I wonder siku ukikutana na mtu mkorofi kitandani kama mimi...Isije ikawa yale yale ya "Njemba yakutwa imezimika katika nyumba ya kulala wageni.....

      Delete
    7. Ha ha nancy,mimi naaporoach sex on a case to case basiskwako ina case nikikupata, approach yangu kwako haitakuwa kuprove that am tough, kwani hiyo sitaweza, bali ni approac ya pasdionate engaging and involving love making, tukimalizana kila mtu atakuwa anampenda mwenzie sana tena sana

      Delete
    8. Nimekuandikia nilipohamia karibu sana

      Delete
  2. Ndo wabongo tulivyo tunapenda sifa pasipo sifa

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:36

    Englibertm kapatikana 😂😂😂

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:24

    hahaha anajizolea sifa ili afatwe pm
    Nahisi atakua team nanihiii huyo
    SNIPER

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:36

      Englibertm namfahamu. Anapelekewa moto na jamaa mmoja shombe shombe hivi mwenye Prado mpya ya kijani. Huko JF makeke kibao kumbe jamaa anapumuliwa. Achaneni naye huyo. Ni kawaida ya vijana wa Bongo kujidai huyu nshamfira, nshamtomba ....na mara nyingi watu wa hivi wana vibamia au hawajui lolote kitandani.

      Delete
  5. Leta mambo nancy

    ReplyDelete
  6. Nakosa uhondo Kwel umu ndan kila niki play video inaload had 21 inafel tatizo nn wadau nisaidien

    ReplyDelete
  7. Kumbe jamaa anachomoa picha huku na kuzipeleka Jamiiforum pumbaff kabisa...

    ReplyDelete
  8. pombe machine16:47

    Enter your comment...ss tunatoa pole kwa majukum yako be blessed tunasubir huwa tuna Jifunza

    ReplyDelete
  9. msumarimtamu16:47

    tupi hiyo link nancy

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!