100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Mdada Msomi Kutoka kwa Majirani Zetu

12 comments:

  1. Anonymous08:44

    Ana kakuma kazuri na kanaonekana katamu sana

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  2. Kuma yake nimeipa respect.. Kitu kinaonekana kina nasa yaani mnato....

    ReplyDelete
  3. Anonymous00:57

    hatarii sana... ningependa nikutane nae huyo

    ReplyDelete
  4. Anonymous01:27

    Anatakaje?

    ReplyDelete
  5. Anonymous21:30

    Aiseee niko kasaran hebu
    Fany mpango nikutane na huyu
    Mtt Nancy

    ReplyDelete
  6. Anonymous15:13

    Kwa Dada wa ARUSHA mwenye nyege tukatombane

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:13

    Kwa Dada wa ARUSHA mwenye nyege tukatombane

    ReplyDelete
  8. Anonymous01:15

    Hatr CHOMBEZO....UTAMU WA SHANGA
    Sehemu2
    Age18
    Mt.Hassan the best

    Aliongea zena huku kanishika mkono na macho yake kayaregeza hutazani amekula kungu manga.nikajifanya kukata huku mkuu Wa kaya akiwa amevimba mpaka nikahisi anataka kupasua nguo yangu. akanivutia kwake nikafikia kwenye kifua chake kilichokuwa kimeja vizuri utafikili embe dodo nilipokifikia sikulaza damu nikapeleka mdomo kwenye ziwa la kushoto nikalipeleka mdomoni nakuanza kulinyonya wakati huo Zena alikuwa analalamika kwa raha nilinyonya maziwa yake kwa utaalamu niliokuwa naupata kwa kuangalia kwenye video za x nikashuka mpaka shingoni nikitali kwa ulimi wangu lakini nahisi zena nae alikuwa anasoma Mchezo wangu Alinivua suruali akabaki na boxa akaingiza mkono ndani ya boxa akatoka na mashine yangu ikiwa imedinda mpaka inataka kupasuka.akaipeleka mdomoni akaanza kuinyonya kama ananyonya koni yani ilikuwa raha sana aliendelea kunionesha ufundi wake wa kunyonya koni mpaka nikamwagia wazungu mdomoni kwake mpaka nikajistukia lakini nilishanga alimeza zile shahawa zangu daaah ilikuwa ni bonge la noma lakiini zena alikuwa fundi jamani sijui alinishika wapi Mara mashine yangu ikasimama tena nikampeleka kitandani wakati huo alikuwa amebakiwa na nguo moja tu yani kachupi tu nikamalizia kumvua chupi nikakuta tayari kwenye pango kuna unyevunyevu nikapeleka limashine langu tena likaingia mpaka mwisho "ashhhh oooh mmmh baby tamu"alilalamika zena huku akikata mauno tena kwa ufundi mkubwa huku nikiendelea kupampu nikamgeuza akawa anaangalia ukutani huku mguu wake mmoja upo juu huku Mimi nikiwa nipo nyuma yake mashine yangu ikiwa ndani ya k**ma yake tuliendelea kupeana raha wakati huo Zena alishamwaga Mara mbili huku Mimi nikitafuta ushindi kwa nguvu zote sikukawia sana na Mimi nikatangaza ushindi wangu wa kwanza huku nikiwa nimechoka nimelala pembeni zena akaniulza
    "Hivi umejifunzia wapi mapenzi??"
    "Kanifundisha babu"
    "Mmmh inamana babu yako fundi sana wamapenzi eeeh"
    "Ndiyo...ila hata wewe unajua sana nani kakufundisha"
    "Mimi nimefundwa unyagoni "
    "Mmmh kweli huyo kungwi wako noma"
    "Mmmh baby hata babu yako noma"basi tuliendelea kupiga stori pale kitandani tukiwa tumejisahau kabisa huku tukiwa uchi tuliendelea kucheza michezo ya mapenzi tukaanza kulana denda huku nikimpapasa zena maeneo ya kiunoni huku na yeye akishika mashine yangu akifanya kama anaichua wakati huo nikamuweka vizuri ili tupige game ya mwisho nilimpanua mapaja yake nikakaa katikati ya mapaja yake huku macho yangu yalikutana na kitumbua kikiwa kinamafuta yani daaah mpaka kilikuwa kinatamanisha nikapeleka mkono mpaka kwenye k**simi nikaanza kusugua"mmmmh shiiiiii oooooyiiiii aaahhha" alikuwa analalamika zena nikaingiza mashine yangu na kuanza kupampup nikiwa naendelea kusex gafla mlango ukafunguliwa................itaendelea.........

    ReplyDelete
  9. Anonymous01:15

    Ohhhh

    ReplyDelete
  10. Anonymous01:15

    Ohhhh

    ReplyDelete
  11. Hawa wasomi ndo wakuwapiga deki mpk wapagawe

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!