100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Kuna Kale Kanadharia Kwamba Eti Mdomo wa Mwanamke Unafanana na Kipochi Manyoya Chake. Ni Kweli? Sniper na Wapenda Mifupa Wengine; Mnakaonaje Haka Kamodo? Timu Vibonge Kama Miss Natafuta na Shunie Zamu Yenu Inakuja !!!

44 comments:

  1. Ingawa mue sio mpenzi wa vimodo ila haka kanafanana na yule msichana nancy uliyenipa dar

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msichana yule sijui ulimtombaje. Mpaka leo huwa anakuulizia. Anasema alimwaga kiajabu na karibu siku tatu nzima alikuwa hoi. Na hapo wala hukumfira. Ungemfira sijui ingekuwaje. Anasema alikuwa tayari hata kufirwa kwa sababu eti mkundu uliulainisha na ulimi huku ukichanganya na chokleti na maparachichi. Mwanaume we una zali si mchezo...

      Bado mnawasiliana? Kazi alishapata? Binti mdogo mdogo ukimwona huwezi amini kuwa mambo anayajulia vile halafu msomi kabisa na madigrii kadhaa. Maisha haya bwana kweli ni safari...

      Delete
    2. Anonymous02:39

      duuuh mnapeana wenyew tu mamaeee kweli dunia haina usawa.....
      SNIPER😬😬😬😬

      Delete
    3. We unajifanya ngangari hutaki wanawake wa kutafutiwa...

      Ngoja nawe nije nikupe kimodo kimoja hapo Temeke mwisho. Ila inabidi upige show za kueleweka kama Pangalashaba ili usije ukaniaibisha bana....Kwema lakini Sniper?

      Delete
    4. Anonymous11:27

      kumbe shunie ni mnofu walah ngoja nikamchokoze jukwaa la wakubwa😘😘😘
      SNIPER
      ila huyu kazid umodo hata kitako cha kuamshia stimu hana bana...

      Delete
    5. Sasa na sisi wachimba chumvi tukitaka tufikie level za kupewa watoto tunafanya nini,?? Au hiiyo ni VIP service

      Delete
  2. Kibamia00:37

    Yko sawa sanaa nancy unajuwa km mboo haichagui pakupenya mboo nijasiri sanaa inaweza kuingia mkunduni or kumani bila kujuwa ndani kuna nini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:51

      na mm nataka wa tandika

      Delete
  3. Kanaonekana katama ingawa m spend vmodol

    ReplyDelete
  4. Kibamia00:38

    Dah nancy wee asaa nakutamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata mimi nakutamani ile mbaya Mr. Kibamia....ndukiiiiii !!!

      Delete
  5. Nipatie na mm nance nipo mbey nmekua mdau kwa mud mlefu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Njoo huko Dar mitaa ya Sinza. Nina wanawake wamejaa zizi zima njoo tu uchague unayemtaka.

      Madomozege mna kazi kudadadeki !!!

      Delete
  6. Yaani Nancy umenisisimua hatarii.... huu ni ugonjwa wanguuu..... kama unae mwingine nishtuee.... halafu nimekutumia email hujanijibu wangu.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eti kama nina mwingine utafikiri mi nafaya biashara ya kuuza watu.

      Email umetuma ina materials? Au ni hizi za kusumbua kutafutiwa wanawake utafikiri mnanilipa?

      Mbona kuna magroup kibao na instagram imejaa makuwadi na wanawake wanaojiuza. Mbona msiende huko mkauze utu wenu na kununua magonjwa ya kila aina na hatari zinginezo?

      Delete
    2. Wee jamaa nakuona kule J.Forums nilidhani mjanja kumbe wee ni Bongeee la domo zenge kumamae.... Kwa style hii vijana mtafirwa sana kwa kupenda vya bure...

      Delete
  7. Wish to meet you Nancy!am your so very much fun...since 2009 if not10.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mitisa m utanipa lini

      Delete
    2. Anonymous08:34

      Kwan huku moro huna watoto wazur nancy

      Delete
    3. Morogoro sijawahi kukaa huwa napita tu lakini nadhani nina zizi huko pia limejaa mabinti wanasubiri niwatafutie mabwana. Sema unayemtaka nikuletee hapo hapo ulipo!

      Delete
    4. Wapo ni hatari mie nilikuwa huku toka juzi ila pesa hakuna kwa sasa

      Delete
  8. Anonymous03:46

    Du. Noma

    ReplyDelete
  9. Yule aliogopa sana kufirwa maana ni kembamba sana alihofia ningeujeruhi mkundu, tunawasiliana as a friend, ila nancy yule mtoto anajua sana massage alinifanyia massage ya hatari, kwa sasa namsaidia kupata kazi na nimeunganisha kwa tajiri mmoja ili ampe job

    ReplyDelete
  10. Nacy nikikupta chupa ya don nyati inajaaa shahawa zako

    ReplyDelete
  11. Nacy pesa karatasi... nipe kitu roho inapendaaa

    ReplyDelete
  12. Anonymous08:34

    Nacy vitu vya kibongo siku hiz hadim sana asee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unavyo vilete. Hakuna mtu ambaye kazi yake ni kusaKA 100% Bongo Certified mdau. Tukishirikiana ndo inakuwa powa !!!

      Delete
  13. Anonymous10:20

    Write more, thats all I have to say. Literally, it seems
    as though you relied on the video to make your point. You obviously know what
    youre talking about, why throw away your intelligence on just posting
    videos to your weblog when you could be giving us
    something informative to read?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sweetheart; this is my blog and I do what I want and like. You can start your own blog and "give us something informative to read". Starting a blog is completely free. Start one and I will advertise here for you. Goodluck !!!

      Delete
  14. Anonymous10:55

    Enter your comment...fantancy yangu nije nitombwe na kirungu tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. KIRUNGU, upo? Kuna mbuzi hapa anataka kujileta mwenyewe kwenye bucha...

      Mdau kama uko siriazi, niandikie kupitia nancymitikisiko@gmail.com na Kirungu utampata mara moja upate ile kitu inapenda...

      Ila tu uje ukumbuke kuleta mrejesho....

      Delete
  15. Kibamia11:45

    Nancy Nataka kukutumia kitu naomba email yko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Email yangu hiyo hapo juu: NancyMitikisiko@Gmail.com...

      Kama kweli una materials yalete....

      Delete
  16. Nancy mbona video za kibongo hatuoni Sikh hizi ama zimekwisha?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unazo zilete na nitaziweka mara moja. Huko Chuga bila shaka zipo kibao !!!

      Delete
  17. Anonymous06:59

    Teh teh teh rahatupu burudani sana teh teh,ukiingia humu comments tuu za member ukitoka una smile teh teh, eti nahisi hapo Moro nna zizi la mabinti teh teh teh

    Dr.lingerie

    ReplyDelete
  18. Anonymous11:39

    Huyo anayetaka kutombwa Mwanamke au mwanaume, hebu nipen mwongozo wadau....ila me mtomabiji Mzuri tu jmn Nancy ntaftie basi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtombaji mzuri halafu unataka kutafutiwa kuma?

      Delete
  19. Anonymous20:42

    Kuma imenona

    ReplyDelete
  20. Anonymous08:52

    na mm nataka wa tandika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:15

      Midemu imejaa kwenye mtandao madomo zege bana...nendeni badoo malaya wamejaaa hawana hata bei....wewe tu n pesa ya guest....pia kama una cash nzuri ingine imekuja live inaitwa exotictanzania.....hapo faster tu.....anzia laki ndio Dau lao faster anakuja unapiga game.....ma domo zege kazi kwenu!!!!

      Delete
  21. Anonymous11:38

    Midemu imejaa kwenye mtandao madomo zege bana...nendeni Badoo malaya wamejaaa hawana hata bei....wewe tu n pesa ya guest....pia kama una cash nzuri ingine imekuja live inaitwa tanzania.....hapo faster tu.....anzia laki ndio Dau lao faster anakuja unapiga game.....ma domo zege kazi kwenu!!!!

    ReplyDelete
  22. Anonymous17:21

    Kweli demu mwenye lipsi nyembemba na mdomo mpana ana kuma bwawa halafu refu mnoo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!