100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Kuna Jitu Lenye Bahati Limeweka Kiganja Paleeeee....

23 comments:

  1. Kitwanga00:19

    Ulituahidi Video Kibao Za bongo..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa vile hujui kinachoendelea ni haki yako kulalamika....

      Delete
    2. We nancy ana haki gani ya kulalamika mjinga huyu

      Delete
  2. Anonymous03:52

    Ngoma ilikuwa mikononi mwa wenyewe......ilitekwa!! Mitako itatufilisi mjini hapa daaaa

    ReplyDelete
  3. Huyu Dada mzur jamany, uko insta page yakeyake ni hamasa pekee, kama nyama basi hii maini

    ReplyDelete
    Replies
    1. page yake ya insta inaitwaje tukasafishe macho

      Delete
    2. Anonymous20:02

      Mdau mdada anatumia jina gani insta au jina lake nani

      Delete
  4. Anonymous09:50

    Afadhari mmerud hewani

    ReplyDelete
  5. Anonymous13:06

    Tunasubiri izo bongo certified kwa hamu @admin

    ReplyDelete
  6. Siku tatu site haikuwa hewani nini tatizo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unaishi hapa Bongo na sheria unazijua na bado unauliza......

      Delete
  7. Anonymous16:30

    Sasa si uifunge...Mara utoe Mara urudishe ndo nini??kama kuna sheria unafikiri hivyo unavyo fanta Haiti kufikia....mi nilifikiri we umesoma kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nitaifunga nitakapotaka. Wewe kinakuuma nini? Kuna mtu amekushikia bunduki na kukulazimisha kuja hapa? Hata sheria ikinifikia we kinakuwasha nini? Mijitu mingine bwana !!!

      Delete
  8. pombe machine16:45

    Enter your comment...mm pia niliskitika haikuwa hewani

    ReplyDelete
  9. Anonymous21:07

    inasemekana bikini inazeesha au kuharibu umbo la kuma

    ReplyDelete
  10. Anonymous06:27

    l like any good writes

    My blog بناء

    ReplyDelete
  11. Anonymous16:02

    Sasa si uifunge

    ReplyDelete
  12. Anonymous22:26

    Jamani bibie anaitwa nani insta

    ReplyDelete
  13. Anonymous04:02

    Ni Li zuri haswa na linajua kujiweka na pose nzuri pia linajua kuvaa nguo z kuvutia! Kazi kwetu wanaume! Hope liko bongo hili, ni balaaa hata mzazi wako akikuona nae au asikie unapumzika hapo atajiuliza maswali mengi sana mwisho atasema wewe kidume hasa......ukute limekuganda kw game mnayopeana......il ushindani hapo ni shida

    ReplyDelete
  14. Jamani kila mtu kaingia kwa hiari yake wala hajalazimishwa ukiona haikufai chapa lapa tuache wenyewe

    ReplyDelete
  15. Anonymous15:06

    Madodo hayo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!