100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Imenuna Balaa Lakini Kama Walivyowahi Kusema "Ng'ombe Hazeeki Maini". Mwenye Nayo Ndo Amegonga 51 na Anatafuta Viserengeti Boys Vimario. Mi Simooooo....

21 comments:

  1. Hizi namna gani bana sifa zake kubwa ni joto, utelezi na 'mnato' muonekano achia wanaobalehe

    ReplyDelete
  2. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:32

      Machibya mshamba wa Kisukuma utakuja kufirwa hapa ni Dar siyo Ikungulyabashashi zuzu wewe. Huoni aibu kuwa ni wewe peke yako uliyeweka namba ya simu hapo? Unafikiri wengine hawana namba za simu. Wanazo sana tu na simu za bei mbaya kama iPhone na Samsung kuliko hiyo techno yako lakini wanajua kuwa hali ya sasa siyo nzuri na kuacha namba za simu hovyo hovyo mtandaoni ni hatari. Atajitokeza mtu hapo ajifanye mwanamke mpange kukutana uende ukaibiwe na kufirwa juu ndiyo ushamba wa Kisukuma utakutoka. Shwaiiiiiiin !!!

      Delete
  3. Anonymous19:34

    Nyege na kutombwa hakuna umri wala umbile!!! Lazima zitolewe ndio maisha yatakuwa sawa......kama sio hivyo hakitakalikaaaa

    ReplyDelete
  4. Cool20:08

    Contact zake basi dada nancy

    ReplyDelete
  5. Basi kama ni hivyo hakuna shida wadau tupo tutamsaidia tu majukumu.

    ReplyDelete
  6. Nilipataga mmoja nilimpeleka mbio ndefu kuliko uwezo wake hahahahaha siku hiyo nilijiona kama Anthony Joshua vile nimekalisha heavyweight Vladimir Klitschko hahahahaha hahahahaha sometimes kuma inaweza kukufanya chizi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pilato93 - hebu tiririka vizuri basi. Ilikuwaje? Maza mtu mzima gwaride likawa siyo la kiwango chake eeeh? Hukupata mizawadi kibao?

      Kuna mdau hapa alikosea akatoa show ya kibabe kwa maza wa rafiki yake kesho yake rafiki yake anarudi home anaambiwa eti aanze kabisa kumwita jamaa "Baba mdogo" Ndo ukawa mwisho wa ubest friend na mpaka leo hawasalimiani. Haya mambo ni magumu!

      Delete
    2. Anonymous09:15

      😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
      noma mno
      SNIPER

      Delete
    3. Hahahahaha hahahahaha hahahahaha Nancy vizawadi nilivipata sana na nikilianzisha lazima aje nilimpiga chini niliposikia mumewe mtu wa mabaka mabaka anafaya kazi jkt mgambo tanga

      Delete
  7. Uzuri wa mimama kama hii, ni rahisi sana ku migrate kutoka kwenye kuma kwenda mkunduni with a gentle ease

    ReplyDelete
  8. Anonymous15:18

    Kuna maza mmoja hana mme alipewa talaka namtomba kama vile mke wangu yaani kanizidi umri kitanda cha 6*6 kinakuwa kama vile kitanda cha 1*1 ana watoto 2 ila kuma yake ni taiti kinoma

    ReplyDelete
  9. Mwambie anitafute uyo nimpe mi raha

    ReplyDelete
  10. Tunampataje uyo nancy

    ReplyDelete
  11. Dah Nancy bwana mamizigo hyo hapa uboo ndiiiiiiii

    ReplyDelete
  12. Nicheki kwenye kenyandic@gmail.com

    ReplyDelete
  13. Nipo hapa 0625672871

    ReplyDelete
  14. Anonymous07:39

    Samib360@gmail.com mengine njoo inbox.

    ReplyDelete
  15. Anonymous17:31

    Iko wap hii

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!