100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Hiyoooo kwa Wapenda Kuma. Morogoro Mpo?

20 comments:

  1. Anonymous04:45

    Hiyooo ya. Mitisa sasa long time duuuuu

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:42

    Mmmh hii kumaaa ipo vizuri

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:29

    Hii kuma imepigwa wax yani hapo ni kuzama chumvini masaa ukimwachia kalowa hadi mkunduu.

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:30

    aiseeee ni soft hatariiiii chumvini naenda bila kupima oil hapo
    SNIPER

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:15

    Kuma safi kbs hiyo,I wish ningekua moro

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:28

    Ntaipataje hyo dada nancy

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:10

    kuma inaonekana tamu sana

    ReplyDelete
  8. Kuma safi na tamu

    ReplyDelete
  9. mpiga pumbu14:10

    Tupo sana full mnyegezo. Upo wapi nije

    ReplyDelete
  10. Anonymous15:47

    Safi sana hiyo inafaa sana kunyonya

    ReplyDelete
  11. Anonymous16:09

    Kuma safi kabisa!
    Naweza kupata maeneo gani Moro!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ipo pale soko kuu mdau. Ushindwe mwenyewe tu...

      Delete
  12. Anonymous17:11

    Tupe contactszake nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous unaulizia contacts zitakusaidia nini? Haya basi hizi hapa: BintianonymousMoro@gmail.com...ndukiiiii...

      Delete
  13. Hapo naweza kudata.. naipiga mate ya kueleweka

    ReplyDelete
  14. Anonymous03:12

    Lile demu la Tabora limeishia wapi??? Alikuja kwa kasi sasa kimya!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu wanaona vitu vizuri hapa wanabeba jumla au wanapiga marufuku tena mademu wao kutuma picha hapa ili kupunguza mashindano. We bakia anonymous hivyo hivyo tu....

      Betty wa Tabora jamaa waliona mtako wakabeba jumla ha ha haaaaaa

      Delete
  15. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous04:32

      Dar kuna kila kitu nawe punga domozege lifira nguruwe !!!

      Delete
    2. Hahaha tulia anonymous wewe km Nancy alivyosema nyie ni loser tu.... Umewah sikia zali kama hilo dar? loser!!!!!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!