100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Good Night Ma Pipoz. Ngoja Tumalize Siku na Hivi Vibinti vya Kikwetu. Vipo Huko Kwenye Magroup ya Whatsapp, Instagram, Facebook, Snapchat, Kik na Badoo Vikijiuza. Vingine Bado Vinasoma Lakini Ndo Hivyo. Elfu 15-30 Unatomba Binti Mbichi Usiku Kucha. Elfu 30-70-Laki Moja Usiku Kucha (Tigo Included). Dunia Imeharibika Sana. Msiniulize Kuhusu Kuunganishwa. Huwa Siunganishi Watu Mimi Kabisa Kabisa Kamwe !!!

21 comments:

  1. Anonymous23:15

    Nancy nifanyie mpango mmoja hap

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakufanyia mdau anonymous....

      Huyu wa mwisho kabisa upande wa kulia. Anaitwa Anjela. Elfu 45 usiku mzima. Ukitaka tigo unaongezea 15 zingine...ndukiiiii !!!

      Delete
  2. Anonymous00:03

    Nancy ukinifanyie mpango nikimpata huyo wa 3 itakuwa poa sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpendwa wangu wa moto Anonymous. Umesoma title ya post?

      Anyway, mpango tayari umeshakamilika. Huyu wa tatu hata jina lake simjui ila kwa kuwa yupo hapa zizini ngoja niulizie. Nitakutonya atakachoniambia....ndukiiiii...!!!

      Delete
  3. Anonymous00:07

    Mmoja Nancy please

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani mademu huko mtaani wameisha hadi mnakuja kumpapatikia nancy.... Ukiambiwa utoe elfu 75 utaanza kusema upunguziwe bei..... Udomo zenge kweli ni ugonjwa

      Delete
  4. Anonymous01:47

    huyo wapili kutoka mwisho nacy fanya mpango basi mtuwangu.

    ReplyDelete
  5. hao wapo weng sana kinondon na sinza,,kama ww n domo zege basi usiwe bahiriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  6. Anonymous00:45

    Ntafutie wa tatu huyo alafu niunganishe nae

    ReplyDelete
  7. ahahahhahaa jamani watoto watamu hao tweke basi hata huko kwenye magroup yao

    ReplyDelete
  8. Nacy na nifanyie mmoja na mm

    ReplyDelete
  9. Anonymous21:41

    Sio ubahili swala ni contacts kwanza

    ReplyDelete
  10. Anonymous23:59

    Nataka mie usiku huu

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:09

    Mdada yoyote was ARUSHA mwenye nyege tutombane Leo nipo ARUSHA kikazi

    ReplyDelete
  12. Anonymous01:03

    Nancy Me nakutaka wewe nkupige pumbu za kutosha ukojoe mara zote

    ReplyDelete
  13. Inaonekana watamu hawa

    ReplyDelete
  14. Nancy nilichelewa kuona hii post tafadhari naomba unifanyie mpango binti mmoja

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!