100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Dogi Style From Below.......

15 comments:

  1. Dog style ni nzuri mno ama kama unatomba kawaida au unafira, na hii hata wasagaji pia inawafaa wanapotomba kwa kutumia strapon na magays pia inawafaa sana wanapofirana

    ReplyDelete
  2. Mbona kwenye cm yangu video hazifunguk

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawe umetuchosha na malalamiko yako. Sasa kama video hazifunguki sisi tufanyeje? Wiki ya tatu hii unalalamika. Tena hutaji hata kifaa unachotumia wala browser. Wewe unalalamika tu. Kwa mtindo huu hakuna atakayekusaidia. Hii ni sawa na kwenda kwa mganga na kusema daktari naumwa halafu hutoi maelezo yo yote. Hata kama ni daktari bingwa namna gani hatakusaidia.

      Ama jieleze vizuri ama just shut up. Nobody cares!!!

      Delete
    2. Natumia smart phone tena 4g lakin zinagoma

      Delete
    3. Usinichoke Nancy coz mwanzo zilikuwa zinaplay now zinagoma

      Delete
    4. we dont care.... tumia opera browser au UC browser.... huwezi, tumia computer..... kama mwanzo zilikuwa zina play, ingia kwenye settings, manage apps, then ingia kwenye hiyo browser clear cache na clear data.... ikigoma clear cache na thumb nails zote (download All-In-One Tool box bonyeza kitufe kimeandikwa clean.... then inatoa cache zote.... kama ni thumbnails then download ES File explorer, fungua, bonyeza Analyze All, nenda all files bonyeza neno details kama una memory card, chagua memory ya simu kwanza ingia folder limeandikwa DCIM utakuta folder limeandikwa .thumbnails, delete hilo folder, rudi, kuna folder limeandikwa Android, lidelete huwa linasave data za apps unazozitumia..... ukimaliza rudi back mpaka kwenye results za analyze All, kushoto juu kuna vimistari, vibonyeze, shuka hadi ukute Recycle Bin, kiselect utayakuta yale mafolder uliyoyadelete, bonyeza clear all... ukimaliza funga application fungua browser yako ufungue hizo video, zikigoma, una matatizo kwenye flashplayer..... unatakiwa uelezee tatzo lako kwa kina na kama huwezi kuelezea tatzo lako kwa kina usiwe unapost hiyo text.... maana unaboa....

      Delete
    5. Unatumia Smartphone tena 4G? That's it?

      Anyway, fuata maelekezo ya Secret Admirer hapo juu lakini safari nyingine toa maelezo kamili unapoomba msaada. Vinginevyo utaendelea kuudhi na kubughudhi watu kwa kuuliza maswali ambayo hayana majibu.

      Asante Secret Admirer kwa kujitolea kumsaidia mdau....

      Delete
    6. Thanx secreti kwa msaada now zinaplay

      Delete
    7. Msijali wadau....

      Delete
  3. Iko poa sana inatia hamasa

    ReplyDelete
  4. Jamani nataka nitume video so me ni new member

    ReplyDelete
  5. Lete vitu... admn yupo atakujuza

    ReplyDelete
  6. Herman makoi poa man msijali Nina mambunyenye kibao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa uzoefu wangu watu wenye materials huwa wanatuma. Ukiona maneno mengi hivi basi hakuna kitu. Sana sana ukiambulia kitu ni video chovu low quality kutoka xvideo.

      Kama una materials kweli yalete kupitia nancymitikisiko@gmail.com. Kwa nini uandikie wino na mate yapo?....

      Delete
  7. Anonymous08:40

    Raha tupu ni raha sana jamani

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!