100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

100% Bongo Certified: Huyu ni Baba wa Familia. Ana Mke Mrembo Ajabu na Watoto Watatu Lakini Amejitokeza Laivu Anatafuta Mwanamke Mtundu wa Kuwa Anamtandika Mdori na Kumpigisha Punyeto Lakini kwa Siri Sana. Mwanamke ni Lazima Awe Hana Mume, Msafi, Msomi, Mwenye Usafiri Wake Mwenyewe na Mtunza Siri Sana. Anasema Kuwa Pesa Kwake Siyo Tatizo na Atagharamia Kila Kitu Zikiwemo Safari za Nje. Ha Ha Haaaa...

Kwenye ndoa huko jamani kuna mambo ya ajabu sana.
Mbona tu asifunguke siri hii kwa mkewe na mkewe ndiye awe anamtia madole, kumpigisha punyeto na kumfira kwa mdori kama anavyotaka? Kwa nini kuna siri nyingi hivi huko kwenye ndoa? Ni yale yale unakuta mwanamke anafirwa nje na kwa mumewe ni mtakatifu balaa hata uboo tu ukikosea huyoo anaruka. Baba naye hivyo hivyo unakuta anakwenda nje kutafuta mashosti wa kufira. Kumbe wangeambiana tu na kuanza kufirana humo humo ndani wangeimarisha ndoa, kuepuka magonjwa na kuendelea kujiimarisha kiuchumi.

Huyu baba nimemwambia mimi sitamtafutia mtu wa kumfira pamoja na pesa zake nyingi alizoniahidi kama nitamtafutia mwanamke au kuwa namtwanga midori mwenyewe. 
Hizi picha kapiga kwenye gheto la mama aliyekuwa anampiga hiyo midori. Huyu alikuwa ni mama wa Kusini na sasa kaolewa. Ndiyo maana anasaka mbadala.

Wanandoa mnasemaje?
Mbona siri sana huko ndani jamani?
Mnamsaidiaje huyu mwenzenu?

************************

35 comments:

  1. Anonymous07:15

    Duh kwenye ndoa kweliiii Kuna Mambo mengi sister

    ReplyDelete
  2. Nancy huu ndio mchezo wa sasa, na hata huku niliko mie yanafanywa haya, hapahapa tanzania, shida inakuja hivi kama mlioana kwa ile misingi ya kizamani ya kutombana kizamani unaanzaje sasa kumwambia mke au mmeo kuwa unataka kuchezewa mkundu?
    Kwa dunia ya lekuchezeana mikundu kuna manufaa makubwa mno kwenye ndoa kuliko kutofanya hivyo.hu yo baba anawakilisha wanaume wengi sana wanaofanya huo mchezo

    ReplyDelete
  3. Noma sana.. Jamaa mkundu wake nimeuelewa...

    Tatizo lipo nani wa kuanza kumwambia mwanzake hapo ndiyo kuna utata... Anaona bora atafuta mchepuko nje kulinda heshima kwenye ndoa...

    ReplyDelete
  4. Anonymous09:50

    hahahahaa kwa siri...sasa huyo mama aliyekuwa akipiga midori..si atasema kwa shost zake. Yeye ajiweke wazi asaidiwe kwa hali zote kiakili na kimahitaji yake.

    ReplyDelete
  5. Kibamia10:56

    Hayo mambo yana wenyewe huwezi ukamwambia mwanamke yoyote tu hata km mke wako inatagemea na jinsi mnavoishi!! Unaweza siku ukajitosa ukamwambia make wangu ninyonye mkundu au nipapase matako!! Yeye akakuchukulia vengine kabisa na wakaty ivo vitu vya kawaida tu just nikupeana raha na utamu!! Au pia unaweza ukamwambia na akakufanyia but siku mumekwaruzana kawaida kiji ugomvi kidogo BC ananza kuyatoa ya ndani! Hayo mambo yapo ndo maana mwanaume hutafuta mwanamke muwelewa na kumwambia haja zake na akatimiziwa!! Hata Nancy kale katoto katoto kangu ka Tanga aliwahi kwenda Denmark kutembea BC kuna siku nikatamani kitu roho inapenda na nikashindwa kumwambia demu wangu mwengine coz naona tusingeelewana nikaamuwa kutafuta mmama moja safi nikaongea nae fresh alinipa kifiro na vidole vyake hadi nilipotosheka nikasepa zangu Dah Nancy Ki ukwely mm napenda Sanaa icho kitu kufanyiwa yani demu akianza na kuninyonya mkundu wangu huwa naona Rasha isiyo na kifani...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdoli wa kichaga20:17

      Ndio inbox we kama. Yani napenda sana kumnyonya mwanaume mkundu ila sasa mie mpenzi wangu hataki hata kusikia

      Delete
  6. Nancy eeeeh mtafutie mtu jamaa yetu afirwe ila muendee inbox umpe mtu, al muradi mrejesho usiulete huku

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nikusukumizie mzigo kamanda wangu? Hujawahi kuniangusha hata siku moja!

      Delete
    2. Kama anapendwa kufirwa ok, nakuja inbox

      Delete
  7. Anonymous12:38

    ukitaka kujua mioyo migumu ya wanandoa ni kwenye sekeseke kama hizi.... kamwe hakuna wa kujitokeza kumuambia mwenzie
    SNIPER

    ReplyDelete
  8. Anonymous17:44

    Kwenye kuna hidden issues nyingi sana, namsiambiana ndio zinaleta michepuko maana raha za awali hupewi tena. Mie nafira ndani na nje thanks wangu alinielewa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama unafira hata ndani huko nje unafuata nini sasa? Unaweza kufunguka kidogo mdau watu wakajifunza? Au huko nje unafuata staili zingine za kufirana ambazo mkeo hawezi au unakwenda kufira madume wenzio? Tushirikishe please !

      Delete
  9. Anonymous19:08

    Uwo niushoga yaan ukitaka nikuchome visu mpaka ugeuke kama gunia niguse makalio yng

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous02:09

      hahaha jamaaa umetishaa

      Delete
  10. Aisha00:31

    Nancy naomba niunganishe na huyu Kibamia Nina Itaji mechi nae nataka tufanye vitu km alivoeleza mwenyewe nko taari kumpa mkundu wangu anifire hadi atosheke na yeye awe taari kunipa uwo mkundu wake niusuguwe dah huyu jamaa kanitia nyege Sana'a maana wanaume wachache wanofunguka km huyu jamaa Kibamia nakuitaji..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:09

      Bora jamaa kakupata muelewa,Nancy afanye mambo tu hapo.

      Delete
    2. Anonymous04:52

      Aisha nichek kupitia armonold1776@gmail.com tukapate mautamu sie..������

      Delete
  11. Anonymous17:27

    Jamani uyo mzeee tunaishi nae mtaa mmoja mbna anajionyesha akitembea mtahani kuna dada alikiwa anamfanyia hivyo yule dada alimuibia 4milioni akaenda kuolewa na mwanaume anaejua mambo haaaa anamke mzu kweli na watu wanamgeheda mke wake kishenziii

    ReplyDelete
    Replies
    1. YaKutosha08:35

      Ila mdau utakuwa ushamfanya hiyo michezo huyu mzee.. sasa umemtambuaje kwa kumuangalia mkundu na tako lake. wewe mkali..majilani zako wote unawajua mikundu yao?

      Delete
    2. Yeah! Atakuwa alishamtafuna mzee wa watu. Dunia hii kweli ni shida jamani...

      Delete
  12. Tako tamu sana. I wish ningentandika midori

    ReplyDelete
  13. Anonymous15:06

    Mi mwanamke napenda sana kuchezea mikundu ya men hata kuinyonya..kuitia vdole na kuwatandika midoli anayetaka aniandikie email yake hapa nimtafute ila awe moshi au arusha au tanga au awe tyr kunifata moshi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous04:55

      armonold1776@gmail.com

      Delete
    2. Anonymous10:35

      domynatrixy@gmail.com

      Delete
    3. Mboootamuuu@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous13:50

      Mboootamuuu@ yahoo.com

      Delete
    5. Anonymous14:01

      Mboootamuuu@yahoo.com

      Delete
  14. Mdada mpenda kufira23:17

    Jamani mi namtaka huyu baba. Napenda sNa kuchezea mkundu wa mwanaume. Hata dildo nnazo. Sihitaji hela anipe mkundu tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:55

      Mmmmh huo mchezo una raha yake

      Delete
    2. Anonymous10:36

      domynatrixy@gmail.com

      Delete
    3. Anonymous13:50

      Mboootamuuu@yahoo.com

      Delete
    4. Mboootamuuu@ yahoo.com

      Delete
  15. Anonymous19:52

    Mmmh utamu

    ReplyDelete
  16. npeni namba za uyo baba nkamfile mm

    ReplyDelete
  17. ila limenona kwa kweli... mtako mzuuuri

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!