100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Wengine Mkishikiwa Tako Zuri Namna Hii Mnalia Kabisa na Kujiapiza. Kaka Steve Upo? Kirungu Unasemaje? Kulia Kuma Inapokuzidia Utamu Kunaongeza Mzuka Balaa...Dah !!!

20 comments:

  1. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  2. Anonymous21:20

    Daaaa wawezaaa sahau jumbani yakoo etiii mnajuaa sio kazi ndogoo hiyooo ni hataree sanaa unasahau familiaa aahh naogopaaa sana wadada wa mujinii

    ReplyDelete
  3. Tako zuri kweli hili duuuu

    ReplyDelete
  4. Mimi hivo huyo dada lazima ataninyea tu

    ReplyDelete
  5. Anonymous08:58

    mrembo kakusaidia kushika tako we mtoto wa kimakonde wakata mauno tuu nje ndani alafu anakwambia baby hapo hapo baby naaam, nakupenda baby wangu wakaza kiuno na kuongeza speed gafla anageuka kukuangalia unakuta mtoto jicho jekunduu kilio cha dunia nyingine ahaa lazima ujipe vyeo kibao na kesho atarudi au atamkimbia mumewe kabisa

    Dr.lingerie

    ReplyDelete
  6. Hatari sana hiyo mikundu

    ReplyDelete
  7. Hatari sana dah

    ReplyDelete
  8. Anonymous04:36

    Kufira kunaraha yaake jamany, Nancy naipenda rahatupuuuuuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante sana mdau. Hali ni ngumu lakini tunajikongoja.

      Ukiwa na materials yalete...

      Delete
    2. Nitumie gmail yako nikutupie material mpenz nancy

      Delete
    3. Email yangu ipo hapo chini ya blog. Lete hayo materials tuone....

      Delete
  9. Aisee hakuna raha kushikiwa tako unaweza tubu dhambi zako hapo, kiukweli nimewah pata mtoto mmoja hv wa kusini anajua mambo yule mtu sijawahi ona yaani yeye akikushika uboo sekunde tu ushainuka, tako analishika in a way unaona uboo ukiingia kumani na kutoka yaani tena kuna zile style za kusimama yaani mpk mtu unatetemeka miguu hahhaha sitaki kukumbuka yule mtu maana ni shida,ni mnene lkn mwepesi style zote anakaa na alivyo na kuma tamu na rojo japo alini ahidi mkundu lkn nilisahau kwa utamu w akuma na sijawah kumla $g coz ana kuma kiwango haswa ina mafuta ya kutosha kama ina ky hv daaah... Yani Nancy haya mambo ya kushikiwa haya ni balaaa analalia kifua kabisa hafu anabinua tako huku anausogezea gently daaaah mpk nimedisa hapa hahahha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:01

      hujaacha umalaya tu mi nimeacha natafuta mtoto sasa...
      SNIPER

      Delete
    2. Ha haaaaa....

      Kirungu siyo malaya wewe...

      Yeye huwa anatoa huduma na kuimarisha ndoa za watu kwa kuwatomba wake za watu vizuri ili waridhike na hivyo waweze kutulia katika ndoa zao. Hii ni huduma muhimu kweli!

      Eti umeacha. Sema sasa hivi nikusukumia kitoto mwaka wa pili college hapo Dar kije kikuburuze free kabisa we hutoi cho chote. Utakataa kisa tu eti umeacha? I am serious aisee....Hebu sema nilianzishe zali sasa hivi. Umeacha my foot. Hakuna mwanaume anayeacha kutomba nje wewe sema tu kama yuko bize na kuma zinampiga chenga lakini kuma ikijilengesha anapiga tu...ha ha haaaaaa

      Delete
    3. Anonymous01:41

      hahahaha ushaanza mambo yako ya kunitega ila jamani haya mambo kuacha ni ngumu hebu ona vishawishi unavyotaka kunipa hapa....
      SNIPER

      Delete
    4. Anonymous01:41

      kilete icho kitoto nikitie mimba kabisaaaaaaa
      SNIPER

      Delete
    5. hahahahhaha Sniper hv hujaona wazee wanafia kwenye vifua vya mabinti? usifanye mchezo na kuma,,,,,mwenzio hayo mambo nasemea tu coz yalikuta nikiwa sijaoa ila nakaribia, siunajua kuoa ni kama kuchagua parachichi unabonyeza tisa unanunua moja hahahahhaha kwahio toka nimeoa sija bahatika kupata mtoto mkali nicheouke maana wife mzuri sana aisee sionagi sababu ya kuchepuka, labda kama kuna mkundu laini laini na binti awe kiwango naweza mfikiria... Nancy nikuambie kitu humu rahatupu kuna wadada wazuri kama malaika yaani wengine wasomi ma Dr kabsa, wengine ndio sitaki kusema sana, ila kwakweli humu kuna watu poa sana enzi za ile chat nilipata Dr mmoja walahi nilidhani utani, very nice person, we are friends na tuna shauriana mambo mengi sana yaani.Kuna watu wazuri sana humu Nancy na nime amini rafiki mzuri haijalishi mnaweza kutana hata club akawa mtu wa maana tu katika maisha yako...na nafurahi sana kubadirishana mawazo na watu wote tu, waliowahi nicheki inbox wanaweza kua mashahidi....na pamoja na mambo yote ya kutiririka mambo ya mitombo naheshimu sana wake za watu, mimi ni mshauri wao tu ili kujenga ndoa zao ziimarike, sifurahii kuoan ndoa inavunjika na pia sifurahii kuona mtu anatombewa to me its such a disgrace, japo wahenga wanasemaga ukitomba mke wa mwenzio be assured kutombewa pia kwahio kama nitahukumiwa kwa hilo as wengine nilikua sijui kama ni wake za watu mpk umkaze vzuri arooke manina we msenge unatomba kama umelipia mahari ndio unajua ni mke wa mtu, na kupitia hilo nimejifunza mengi sana..na ningependa kutoa wito kwa wanaume kuacha gubu, kuwatukana wanawake, kuwakosea heshima mbele za watu,kuwachunguza ovyo ovyo, kuwachukulia kama chombo cha starehe tu, kuwapiga, kujifanya wewe king na kumdharu mkeo, hz ni sababu chache za kukufanya utombewe, wanawake wanapenda kupendwa, wanapenda mume wa kujivunia, mwanaume mwenye heshima na adabu, mwanaume anaejua majukumu yake ya kutunza na kutomba vzuri sio kua wabinafsi tu unakojoa nwewe mke unamuacha na minyege, kwa kifupi mwanamke hata umhonge bank kama humtoi nyege zake utatombewa tena gharama zako, atasema tu bby naomba nika salimie, then mara gari iliharibika tunalala njiani kumbe yuko na kidumu kinamkaza usiku kucha kesho anaenda kusalimia anarudi, tena utaona yupo kama kawaida na akishatombwa nje vzuri utashangaa unaanza kunyimwa kuma taaratibu na ukumbyuke nauli ulitoa mwenyewe tena kwa mbwembwe ili mke asipate kishawashi unampa na kamilioni ka dharura akisafiri hako ndiko atatombewa na chenji itabaki akuletee na magimbi hahahahhahahaha, jamani sio wote lkn wengine wako poa kbsa kuma ni ya mume tu sema hua nachoka na zile 49% za mkemia yaani hapo inadhirihisha hakuna mwanaume ambae hajawahi tombewa, is matter of time tu....na wanaotaka ushauri zaidi ktk mahusiano wanicheki mie sio mchoyo kabsa nimeokoa ndoa nyingi mno mpk napata mizawadi ya kutosha.... kirungu6.7@gmail.com Kiongozi Mshauri Wa Mwendokasi.

      Nancy pamoja sana best, I hope una enjoy tu joto mie sipo Dar kwa muda ila soonest...

      Delete
  10. Anonymous11:18

    da nancy naomba nisaidie jina la hii scene niitafute

    ReplyDelete
  11. Mambo yangu hayo.natia kitu chote ndani

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!