100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Watombaji; Haka Vipi? Kako Powa Eeeh?!

14 comments:

  1. Anonymous06:43

    Mchagua jembe si mkulima. Yuko sawa tu.

    ReplyDelete
  2. Anonymous06:48

    Thin line between K and Tigo!! Daaaa sawa sawa acha watombwe hamna namna

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenichekesha. Eti thin line...

      Ni kweli kuma na mkundu ni majirani wa karibu sana. Ndiyo maana usafi unahitajika japo sasa watu wamefyatuka wanalamba hata mavi kwenye tigo. Akina Pangalashaba watakwambia kwamba kama unapenda tigo basi mavi hayaepukiki. Raha za watu.....

      Delete
    2. Anonymous19:48

      Ni kweli ni very thin line!!! Naomba nikuone tu Mitisa mwaka w5 sasa sijakuonA naishi sinza hiiii hiii wajua niambie nije wapi! Email zangu kibao unazoooo

      Delete
  3. Ni mzuri sana hasa lile tundu la nyuma ni zuri mno

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nilijua tu utataja mkundu. Yaani ni kama umelogelezewa.

      Kuna zali mahali nimeinyaka couples kama nne hizi zinajichimbia hotelini kutombana kwa siku tatu mfululizo wikiendi chache zijazo. Masharti ni lazima uwe salama kiafya na uthibitishe hivyo, uende na mpenzi wako na bila kujali jinsia kila mshiriki awe tayari kwa lolote ikiwemo kufirwa. Hili ni kundi la watu ambao wako free ku-explore miili yao bila aibu. Nikuunganishe uende na ule mchepuko wako moto? Mchepuko utasagwa vizuri wakati we mwenyewe ukishughulikiwa na straps. Are you in? Mimi mwenyewe nadhani nitamiss kwa sababu nitakuwa safarini. Maisha eti yamekuwa magumu watu wanakutana kupunguza stress....

      Delete
    2. Anonymous17:48

      Teh teh hii offer sio mchezo ukienda huko ukirudi sijuii kama utakuwa the same.
      Dr.lingerie

      Delete
    3. It is not for the faint of heart.

      Umeogopa eeeh!

      Kuna kutolewa marinda huko Dr.

      Watu wana experiment na miili yao. Sema kama unataka kwenda kutest zali....

      Delete
  4. I min Katya De Lys, nimechapia kidogo kwenye hiyo ya mwanzo.

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:03

    Duh, imekaa vizuri ila hiyo kuliwa kibogaboga sitaiweza aisee

    ReplyDelete
  6. Anonymous08:14

    Me natamani kuwajoin hao nipo tayar kwa kila kitu sema demu sio open minded kihivyo wa kukubali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:24

      Uko tayari hata kubikiriwa 071....?

      Delete
  7. Yani hiko kipapa nikizuri aisee yani Ningekila kama ninavyokula papa samaki, siachi hata mkiaaa

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!