100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Wanawake Tutaacha Huu Ujinga Lini? Wewe Unajua Kuwa Umeolewa Halafu Kweli Unafanya Hivi? Hata Kama Hujaolewa This is a Big No. Na Ukiamua Basi Angalau Ficha Uso Wako. This is Stupid na Mtalaumu Mitandao Bure tu. Anyway; ni Huko kwa Jirani Zetu !!!

7 comments:

  1. Huu ni ujinga sana lakini kwa mtu kama mimi ambae nimetomba sana wake za watu, kanuni moja kubwa sana ni kuwalinda na kutowaumbua kabisa

    ReplyDelete
  2. Ila ana kuma nzuri daaaah nimependa hapo ilivyo na rojo uwiiiiiii

    ReplyDelete
  3. Anonymous18:16

    Many women do dat now days,hua tunawadanganya kdg tu wanakubali,sema hatuwaaniki km huyo jamaa

    ReplyDelete
  4. Anonymous00:07

    Uyo jamaa pia mshamba sana,,ila kuma nzuri anayo, kuma kama izo ndo zinafanya nisione haja kuingia kwenye janga la kufira

    ReplyDelete
  5. Anonymous04:40

    hayaaaaaaaaaaaaaaaa mwingine huyo kaingia mkenge, sijui dada wa watu alkuwa anashida gan mpaka akadanganyika hivi

    aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    Bhantu Man

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:41

    Kah kwel kingi tena sio ya kitoto

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:21

    Jamaa fala sana kwann afanye upuu uwo amemwamin yy kashindwa kumlinda

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!