100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Wanaume Jamani. Watombeni Wapenzi na Wake Zenu Vizuri. Huyu Binti Kapigwa Romansi Halafu Akatombwa Vizuri Mpaka Akamwaga kwa Mara ya Kwanza. Sasa Anampigia Jamaa Ili Kuomba Dozi Nyingine. Na Anakiri Kabisa Kuwa Jamaa Yake Huwa Anamzingua na Hajawahi Kumfikisha na Kumfanya Amwage. Jifunzeni Jamani Otherwise Kutombewa Mtatombewa tu kwa Sababu Hakuna Namna. Wataalamu Kirungu, Pangalashaba na Wajuzi Wengine Njooni Msaidie Hapa Jamani

24 comments:

  1. Anonymous20:06

    mmm

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:30

      Nawe msenge unaguna nini? Janaume zima na mapumbu kabisa unalogin mtandaoni ili tu useme mmm. Au muhogo ndo ulikuwa unakuingia nini ikabidi tu ugune? Ha ha haaaaaa....

      Delete
  2. Mwanaume kazi miuno feni so unapampu k ya mtu kama unajaza upepo .....huuuuwi nyonga ya mwanake ikiwa ngumu ... Simfaidi maana yangu naijua mwenyewe .....utasiki my kata kiuno bana .....killer

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwann nasy unasema hvyoooo

      Delete
    2. This comment has been removed by the author.

      Delete
  3. Anonymous07:15

    Hili ni tatizo kubwa ingawa lipo ktk usiri flani ivi,wanaume wengi hawazingatii kanuni za kumtomba mwanamke mpk kesho atamani ye kurudia tena na tena. Mapenzi ni ufundi tena wa kuujua kilazima

    ReplyDelete
  4. Mpaka nikashindwa kukula ahaaaaaaa

    ReplyDelete
  5. katerero08:09

    mume ajiandae tu, ila wanawake pia mjitahi usafi unakuta mtu akipiga mswaki asubuh tu imetoka saa ya kulala analala ivy ivyo ilaakienda kwa mchepuko anasafisha kila kitu

    ReplyDelete
  6. Hili ni tatizo kubwa sana miongoni mwetu sisi wanaume, wake zetu tunajifanya ni watakatifu hatufanyi nao manjonjo ya swx kwa kudhani eti wstatuona ni malaya, siku hizi huo ujinga hawautaki, kama kitombo ni kitombo, kifiro ni kifiro na mengine mengi

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:23

    tunajitahidi ila hawarithiki hawa
    SNIPER

    ReplyDelete
  8. Inakuaje mm nikifungua video zinagoma wadau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:58

      Paka K-Y JELLY mkunduni kwako zitafunguka tu

      Delete
  9. jamani tupunguzeni kula kuku wakisasa na tuwewabunifu

    ReplyDelete
  10. Mwanaume unashindia chipsi unategemea nini,chipsi haimuachi mwanaume salama

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haaaaaa umenufumbua macho maana vidume kwa chips haaaa mami yakee waje na elimu mije ivyo ivyo

      Delete
  11. Wabongo sifa nyingi kitandani vumbi

    ReplyDelete
  12. kibamia01:00

    Nancy mambo natamani siku moja ingeweza kutokea mm na ww tukatombana coz natamani kuwonja utamu wko!! Sorry km ntakuwa nimekuudhi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Thanks Kibamia....

      Jisikie huru...Maisha menyewe haya mafupi ati!

      Delete
    2. Ha ha ha angejua wenzie tumetry mwisho tumenyamaza

      Delete
    3. Pangalashaba - utatombwa na wangapi kama kila mtu anataka kukutomba? Wanawake tuna kazi ngumu sana kwa sababu kutongozwa ni 24/7 sasa utakuwa unatombwa na kila mtu? Hata hawa wanaoibuka mtandaoni hata huwajui? Hata hiyo kuma si itaona maajabu eventually...

      Mtu unakuwa na mtu mmoja anayekutomba sawasawa. Hayo ndiyo maisha ya sasa hasa katika kipindi hiki cha magonjwa ya kila aina....

      Delete
  13. Jamani kutomba mwanamke kuna hitaji maandalizi....Moja lazima uwe umekula ukashiba (sio chips yai au makuku ya kisasa), pili lazima ujiandae kisaikolojia yaani akili yako iwe kwenye lile tendo.... utakuta mtu anawaza kwingine kabisa ila anataka utombe, utalipua kazi au utakuta mboo haisimami au inasimama kwa muda mfupi.... tatu, uwe mtu wa kupitia video au majarida ya ngono ili kupata style mbili tatu na namna ya kufanya romansi. Nne, wengi wetu tuna smartphone download kavideo au video mbili tatu mkifika huko, mkishatoana nguo muangalie kwa pamoja kuongeza mihemko ya kutombana.... mkiwa mnaangalia, anza kumpapasa, mshike shike chuchu.... kama amekulalia, chezea nywele, utaona mwenyewe anaachana na video anaanza na yeye kujibu mashambulizi ya romansi..... jamani romansi ndogo huwa inachukua kuanzia dakika kumi na tano na kuendelea.... mchezee hadi adai mboo yeye mwenyewe... sio kufika kuvua na kutombana, hapo atachubuka maana hata kuma inakuwa haina maji na hata furahia lile tendo na wengine hawamwagi.... wanawake ni kama gari wanapata moto taratibu tena usiombe upate kuma ya mzungu, mnaweza mkagombana bila romansi maana wengi wana kuma za baridi na hupata joto baada ya muda mrefu wa romansi.... cha mwisho, wengine huwa wanajifanya walokole na wengine wanaona lugha kama nitombe mahabuba wangu au baby una mboo tamu, yaani wanaona wametukanwa matusi mazito.... siri ya kutomba na kumsisimua mwanamke ni ile lugha chafu ya kitandani (nasty language) ila sio wote..... leo niishie hapa.... sorry kama nitakuwa nimemkwaza mtu....

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!