100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Wanafirana Kazini Kwenye Stoo....



Mdau mmoja mwenye kumbukumbu nzuri kanitonya kuwa video hii kumbe nilishawahi kuiweka.
Nimechimbua kidogo na nimegundua kuwa ni kweli. 
Asante mdau kwa umakinifu wa hali ya juu.
People know their Rahatupu aisee si mchezo.

Version ya kwanza iko HAPA

11 comments:

  1. Anonymous05:40

    Imerudiwaa hii mwanzonii ilikuwa supermarket sijui nini leo store labda ya supermarket.....jamaa amemkamua vilivyo dada nae mzoefu kabisaa hana marinda aseeeee bolo lote bila lubri aseeee watu wana mahandani mkunduni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau una kumbukumbu nzuri kuliko hata mimi ninayeendesha hii blog. Ni kweli kumbe hii muvi ilishawahi wekwa hapa zamani kidogo ikiwa na orientation tofauti. Link yake hii hapa:

      http://rahatupu.blogspot.com/2016/09/wafanyakazi-wa-supermarket-wameacha_39.html

      Wewe inaonekana ni mdau wa kweli wa blog yetu hii pendwa. Unastahili zawadi haki ya nani. Sema tu hujaweka contacts....

      Keep up the good work !!!

      Delete
    2. Anonymous06:41

      Mimi mdau wako number 1 nilishinda shindano lako moja la wa nini wadada wanakatika sana wakikaa juu wakiikalia? Tuka chat kidogo kwa email ukiwa SA ukasema ungenipa zawadi ya movie kali isiyo na label.....check your emails utaona.....always naku invite sinza mitaa kwa remmy nakuwaga sana pande hizo weekends!!! Nakaaa mitaa ya Palestine hospital...tuwasiliane Mitisa nina memory kali sana...

      Delete
  2. Anonymous08:36

    atar asee na huo mkundu mtam

    ReplyDelete
  3. dah!! kambi popote paleee, ila wadau wanependa mavi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. Anonymous18:27

    Natafuta Malaya anaefirana,,yani anae liwa tigo,,natoa ela nzuri tu. Nina UKIMWI lakini ninakunywa dawa na sina dalili zo zote. nichek 0625246096 tutatumia kondomu nzuri ambazo hazipasuki!

    ReplyDelete
  5. Anonymous23:48

    ,,nancy uliisifia sana mboo ya uyo jamaa kwenye comments,,kwenye post ya mwanzo,,naijua hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaijua nini? Hiyo mboo?

      Aaa wapi...Wamarekani hawa acha kufunga kamba watu hapa....

      Delete
  6. Anonymous23:31

    Nancy, kuna video moja uliwahi kuitupia humu miaka nyuma kidogo kama sikosei ni 2013/14 nakumbuka heading yake ilikuwa "KAICHEZEA WEE MWISHOWE KAIKALIA MWENYEWE" nilikuwa napenda sana kuitazama mara kwa mara maana demu ni fundi si kitoto, lakini sasa siioni tena humu sijui unaweza kuifufua kama hautajali maana ww kwa majibu yako unaweza kunishushua mpaka nihisi kuihama dunia niende sayari ya Mars

    ReplyDelete
    Replies
    1. Rahatupu ya wakati ule ilishakufa na video na posts za wakati ule huwezi kuziona.

      Ungei-download. Japo naamini ninayo somewhere, siyo rahisi kuifukunyua bila kujua title yake kamili...

      Pole !!!

      Delete
  7. Anonymous00:42

    Naitajija mama au demu wa kutombana na kufirana nae anichek samsonkibanzi@gmail.com au kama kuna mtu anamjua ani saidie

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!