100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Ni Mke wa Mtu Jamani. Mniombee kwa Sababu Kitu Ambacho Nataka Kumfanyia Leo, Itabidi tu Nisamehewe....

29 comments:

  1. Anonymous20:10

    mmh..... Nancy hizi mbona ni kama pigo zile za kwako na mr.Husb.....?
    hawa wake za watu watamu sana maana wanahudumiwa vyema miili inanona alafu huduma ya pahala inakuwa hafifu wacha tu jamaa afaudu

    ReplyDelete
  2. Anonymous20:30

    unataka kumla tigo .....kula tu mdau kanona haswa

    ReplyDelete
  3. Anonymous20:35

    JAMANI MKE WA MTU SUMU,,,,,,,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:55

      Yote maisha tu. Mumewe yuko safarini kikazi Dubai kwenye conference hii wiki ya pili. Nina majukumu ya kumsaidia kwa kila hali wakati mumewe hayupo na hapa natimiza wajibu wangu. Mumewe ni my best friend. Sema tu ana fantasy ya kujaribu kufirwa na kaamua kunifanya mimi ndiyo test tube yake. ...and we are here trying....Mkundu tight balaa uboo haupiti dah. Maombi yenu wadau....ha ha haaaa !!!

      Delete
  4. Anonymous21:18

    Angalia mke wa mtu ni sumu! Utachomfanyia usije ukadhania ni mageni kwake Hataaaaa umebugii yeye ndio anapenda ndio sababu ameamua kutoa nje apate hayo yoootee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:53

      Hapana. Mkundu wake umegoma kabisa. Uboo haupiti japo nimeweka KY Jelly ya kutosha. Bado tunahangaika hapa. Maombi yako mdau plizi. Nataka uingie breki pumbu. Anasema marafiki zake huko kwenye saloon wamemwambia kufirwa ni utamu balaa na leo ameamua kufanya experiment kwangu nami sitaki kum-disappoint. Nimeulamba mkundu umeachama lakini nikijaribu kuingiza kichwa unajifunga dah. Sitaki nimuumize hasa ukizingatia kuwa mumewe ni mshkaji wangu sana tena ndiye alinisomesha....

      Delete
  5. Anonymous22:42

    Kunguni ww,tukuombee kwa nani na ushetn wako! Au kwa shetan mwenzio

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:50

      Niombee kwa mamako shenzi shwaini. Kama we mtakatifu unafanya nini kwenye site ya ngono kama hii...

      Linafiki kundu kubwa ka behewa. Lete tulifumue kumanina !!!

      Delete
  6. Anonymous23:25

    mfanyie tu huenda kwake si kigeni
    SNIPER

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:49

      I am sure ni kigeni. Mkundu wake uko tight balaa. Hapa KY Jelly kibao lakini bado kupita ni shida....

      Delete
  7. Anonymous00:22

    Utamfanya nn na hicho kibamia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:47

      Kibamia eeeh. Subiri kisimame. Kinaweza kuchana mkundu wa mamako shenzi type... ha ha aaaaa

      Delete
  8. Mke wa MTU sumu Mme Wa MTU ni maziwa

    ReplyDelete
  9. Anonymous06:41

    Anza kuulegeza na kidole then vidole af taratibu utakaa sawa

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:34

    Ubinadamu kazi unajua ata maana ya ubest friend wewe?then unathubutu kumwita mumewe best yako tena alikusomesha leo ndiyo unamlipa hivyo?! Na rafiki yako kaoa shetani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:25

      Kwenye kuma hakuna cha ubest friend wewe. Fala tu na wewe!

      Delete
  11. hahahhaha mdau una mbwembwe tupe ripoti tu mechi ilikuaje , mkundu ninavyoujua ukiulamba muda mrefu ukaja na kidole kidogo au upige katerero ya uboo pale kitunduni hua inapita slowly lkn unafunguka kitu inapita,ila kwakua umesema ni mke wa mtu duh kua makini tu hawa wake za watu sio ishu sana hasa ikija julikana maisha yako yanakua hatarini, lkn kingine penzi kama kikohozi ipo siku jamaa atajua tu piga ua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kirungu huyu jamaa ni fiksi tu, ukimsoma vizuri utamjua na mwanafunzi wa hali ya juusana kwenye game ya kufira

      Delete
  12. Sema man Kibamia org

    ReplyDelete
  13. Anonymous23:44

    Mdau vip game iliishaje, kifiro kilifanikiwa? Thn nikushauri kitu, usiwe full information kuhusu mtu au mume wake, inaweezakana mme wake akatembelea hii site na kukuta info km hizo ulizoweka anaweza kugundua kuwa ni mke wake.

    ReplyDelete
  14. Anonymous16:15

    Mdau mbwembwe nyingiiiiii......sasa na hicho kibamia utamfanya nini jamani huyo mke wa mtu? sana sana utajidhalilisha tu siku nyingine akuone si lolote si chochote

    ReplyDelete
  15. Duh, kakusomesha leo unamlipa kwa kutembea na mke wake!!! Kwel kuna watu na viatu.

    ReplyDelete
  16. Anonymous01:11

    Huyu kibamia kilichokosa mbolea ni muongo coz maneno meeengi then hakuna kitu wanaume uwa vitendo maneno baadae kibamia huyu ni shida.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:31

      We jifarague tu eti kibamia kilichokosa mbolea. Huu ni uboo wa wastani kabisa na kamwe haujawahi kuniangusha. Kama unabisha sema hapo ulipo nikuletee moto tuje tuone kama hutaishia kuniharishia. Ukiona mwanaume mzima na mapundu yake anashadadia mboo ya mwanaume mwenzie eti kibamia basi jua moja kwa moja huyo ni punga...

      Nilishawahi kufira mwanaume mara moja tu in my life. Sikufurahia na niliapa kutorudia tena lakini kwako nitafanya exceptions. May be una ujuzi zaidi na mkundu wako ni laini mno hivyo nitafaudu na hatimaye kuwa na experience bora zaidi kuliko ya mwanzo. Nyoa mavuzi na jisafishe vizuri. Kunuka mdomo na kikwapa no no nooooo. Na nikiwa nakufira basi angalau jifanye kutoa sauti ya kike. Kugumia kwa lisauti zito la kiume kunakata stimu balaaaa....Shwaini !!!

      Delete
    2. mnaanza kutamaniana Wanaume sasaaa

      Delete
  17. Anonymous14:29

    Mbwembwe nyingi mdau, ky inavyolainisha mboo inapita hata sikioni sembuse mkundu. Tushabikiri mikundu kwa mate sembuse ky, be serious mdau

    ReplyDelete
  18. kwa mkao huo, kitako kitatobolewa hicho, tena na hako kabamia ndo kabisaaa. mate tu ka,epita.

    ReplyDelete
  19. Ila wanaume wa mjini hawaogopi kufilwa hadharani,maana mnashabikia sana wake za watu.kunasiku utachukua mikundu yote uliyofira,utajumlisha na wakwako.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!