100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Nancy; Asante kwa Kuniunganisha na Hili Jimama Hapa Seattle. Linapenda Tanzania Balaa na Kusema Kweli Sikuamini. Kuna Wazungu Wamepinda Aisee. Mume Wake Anaumwa. Tumuombee !!!

42 comments:

  1. Anonymous23:49

    Duh safi sana, mda kizuri kula na nduguyo na mimi nipo Seattle ni introduce kwa Jim ama tupige futuring..Mndundu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakuunganisha mkuu...

      Ushindwe mwenyewe tu. Akina mama hawa na mabinti walishakaa Tanzania na wanapenda sana ukarimu wa Waswahili. Wengine waliwahi tombwa na akina kaka wa Kiswahili na wengine waliondoka na fantasy zao kwa sababu ya kuogopa UKIMWI. Mkikutana huko huko kwao aisee wanakuwa open minded sana....

      Delete
    2. Ivi Nancy sisi wadau wako wa kufa na kupona mbona hautupagi shavu kama hizi?

      Delete
    3. Sijatoa shavu lolote bali nakuwa tu sarcastic. Nitamuunganishaje mtu anayejiita anonymous?

      Tuburudike na blog Mkufunzi mengine tuyaache !!!

      Delete
    4. Nimekuelewa Naodha wangu we ndio jembe lililobakia mjini hapa (jokes)

      Delete
  2. Anonymous08:03

    Duh! Nami naomba niunganishwe na jimama kama hilo aisee.....limekaa kiutamu

    ReplyDelete
  3. Anonymous13:07

    na me niunganishe basi dada nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakuunganisha tayari ndugu Anonymous 13:07......

      Delete
  4. Anonymous22:04

    Duh lipo vzr kweli hilo jimama

    ReplyDelete
  5. Vip nacy nfanyie mpango wa hilo jmama

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:29

    Mitisa...mie wa hapa kusini kidogo mwa Seattle nakukumbushia...

    ReplyDelete
  7. Anonymous03:28

    na me niunganishe mitisa

    ReplyDelete
  8. Na mm naomba niunganishe please

    ReplyDelete
  9. Replies
    1. Sema nakusikiliza kijana wa Mzee Matiku.

      Kwema?

      Delete
  10. Anonymous09:13

    Nancy niunganishe kijana wako.. Nirahatupike seriously

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakuunganisha mdau. Tena wa kwako niliyekuunganisha ni mkali balaa halafu mtoto wa milionea. Ushindwe mwenyewe tu.

      Kazi ipo haki ya nani. Afadhali tu viwanda vije haraka vijana wetu wa-settle....

      Delete
  11. Nancy kama wakija tena hapa Tz niunganishe nao. Me n presiderkaz@gmail.com

    ReplyDelete
  12. duuh ilo tako liko safi Sanaa....Hongera Nancy kwa mambo mazuri

    ReplyDelete
  13. Anonymous16:57

    Niunganishe mama yangu nami

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakuunganisha kijana wangu. Usiiangushe !!!

      Delete
  14. Anonymous19:25

    Niunganishe plz na mimi Nancy..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kimombo kinapanda lakini?

      Hawajui Kindengereko hawa. Usije ukashindwa la kusema na ni lazima uwe na muhogo !!!

      Delete
  15. Yaani wadau mnanichekesha sana. Hawa wazungu mnafikiri ndiyo dili sana ama? Kwa taarifa ni kwamba haya majimama ya kizungu huko kwao hayana soko sana na yanatombwa kirahisi tu na akina Nyani Ngabu. Nashangaa watu mko Seattle na Oregon mmeshindwa kweli kwenda Walmart hapo na ku-approach jimama kama hili. Ni marahisi mno. Sasa kila mtu analia kuunganishwa halafu mtu mwenyewe anajiita Anonymous. Yaani mnachekesha kweli kweli.

    Jimama kama hili unaanza tu kulisifia "Hi. Baby you are beautiful. Can I ask you something?" Likikukubalia basi unashusha mistari kwa kifupi na unaomba namba ya simu. Nakwambia hutakawia kulikanyaga.

    Mdau mmoja anasema alikutana nalo kwenye park akalisifia wakaongea kidogo na kuvuta sigara, kesho yake jioni akakanyaga. Msiwe madogozege bana !!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Udomo zege limekua janga la kitaifa vijana waoga kutongoza wanakimbilia mitandaoni kuomba kheri hahaha nimecheka sana ulivyokua unawaunga kirahisi rahisi.
      Duh nyani ngabu mpaka huku nako yupo Nancy bhana wengine hawamjui.

      Delete
    2. Nyani Ngabu unamfahamu?

      USA BABY anayatomba sana haya majimama ya kizungu huko Atlanta. Ndiyo maana hataki kabisa kurudi kwao Ikungulyabashashi Simiyu...

      Ni utani tu bana. Simfahamu kaka wa watu ila huwa napenda sana stori zake za kuipenda USA kuliko hata Tanzania. Utafikiri mjukuu wa Kamuzu Hastings Banda...ha ha haaaa...

      Delete
    3. Muache bhana ale maisha huko aliko

      Delete
    4. Anonymous23:23

      hahaaa nimecheka sana Nancy unavyowauganisha washikaji....mpaka sasa nacheka......pia ikungulyabashashi imekaa vizuri sana hahahahhaaa...

      Nancy nitakutafta,,,,

      Delete
    5. Wadau wanalilia kuunganishwa halafu unakuta mtu ameweka jina kama anonymous na anataka aunganishwe. Sasa mimi nifanyeje jamani?

      Zama za madomozege hizi....

      Delete
    6. Anonymous23:57

      Hahaha... ndio dawa yao

      Delete
  16. Yaan Nancy nikiona dem mwenye matako huwa nahisi ni wew cjui kwann
    You re my fantasy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Fulfill your fantasy then...

      Nini kinakuzuia?

      Delete
    2. Dada Nancy naomba na mm niunganishe

      Delete
  17. Anonymous14:28

    Shenzi kumanina kabisa. Yaani unazini na mke wake halafu unasema mume tumuombee. Tumuombee kwa nani. Wewe uliacha kulamba mkundu wa mkewe na badala yake ukamuombea? Watu mnacheza sana na Molla wakati huwa hachezewi. Mi naomba mume apate nafuu akufumanie ule shaba ya kichwa liwe fundishe kwa wapenda vya mteremko kama wewe. Shwaini mbilikimo mwenye kibamia ww. Wewe ni aibu kwa taifa la Tanzania na ukoo wenu wa kimasikini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwel kuku mgen hakosi kamba mguuni.Kama Ww unajua Dini unatafuta nn hapa.....? I'm thinking about that....!!!!!

      Delete
  18. Mdau KAZ upo vizuri na majibu yako kama no chemistry tunasema combination iko vizuriiiii eti am thinking about that........nimechekaa sanaaaa

    ReplyDelete
  19. Ha ha ha! Nancy waambie hao. Alafu sijaona wanawake wepesi kutomba ka wazungu. Dawa Yao mitungi, unaweza ukajipigia siku hiyo hiyo. Mie nikiwa Sweden nimejitombea Sana. Sema sikuwa nayarekodi. Arusha pia nimetomba wazungu Sana. Wadau wa Arusha muwe mnatembelea Ile club ipo nyuma ya Shoprite nimesahau jina saiv nipo Dom muda sasa.

    Malafyale hapa a.k.a mboo tamu Kama ndizi kisukari.

    ReplyDelete
  20. Nancy niunge na Mimi sijui nitayapata wapi hapa bongo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!