100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Mama wa Makamo Anakula Kichapo cha Uhakika. Shikamoo Wanaume Mnaojua Kutomba. Yaani Mtu Unatombwa Siku Nzima Unacheka tu kwa Furaha...

 

16 comments:

  1. Anonymous06:22

    Daaa mdada ametandikwa haswa haswa sasa hilo lepelepe linaitwaje?? Au ndio linaficha kisimi? Limerefuka raha kulinyonya hilooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inaonekana huna uzoefu na kuma eeeh? Zipo za aina nyingi mdau. We endelea kutomba tu na utakutana nazo za kila aina. Cha muhimu tu uchunge afya yako usije uka-RIP kabla ya wakati wako. Na hiyo tabia yako ya kutamani kunyonya kila kuma unayokutana nayo itakuletea matatizo ya kansa ya koo na kinywa huko mbele ya safari. Tomba salama kaka !!!

      Delete
    2. Anonymous06:42

      Ushauri umemfikia yeye na sisi wengine. Ni maneno yanayojenga zaidi. Thx Mitisa

      Delete
    3. Tuko pamoja mdau wa 06:42. Kunyonya kuma kwa sasa ndiyo chanzo kikuu cha kansa ya koo na kinywa. Google oral sex and throat cancer utaona tafiti mbalimbali tena kwenye peer reviewed journals kabisa zikionyesha suala hili. Kufakamia kila kuma unayokutana nayo siyo jambo la busara may be mara moja moja. Mcheza filamu Michael Douglas alipopata kansa ya koo alijitokeza waziwazi kabisa na kukiri kuwa tabia yake ya kunyonya kuma ndiyo ilikuwa kisababishi cha kansa yake. Google Michael Douglas throat cancer caused by oral sex ujisomee zaidi. Yaani magonjwa mengi yamelenga kwenye viungo vya uzazi tu. Sijui ndiyo adhabu ya dhambi. Kazi kweli kweli...

      Delete
    4. Anonymous08:43

      thanks for the good work captain, check your inbox have sent you a great clip

      dr.lingerie

      Delete
    5. Thanks MD wangu. I will check it even though most of your stuff are for my eyes only!

      Zamu yangu ya kutibiwa nawe lini?

      Delete
    6. tutafutane nacy @hermanmakoi@gmail.com

      Delete
  2. Kitombo cha uhakika demu kakipata, na hivi ndivyo inatakiwa tuwafanye wake zetu ama mademu zetu, vinginevyo watatoka nje.
    Kuhusu kunyonya kuma hovyohovyo ni hatari, tatizo ni pale unapotaka kunyonya kwakuwa wenzio wanakwambia wananyonya au unaona kwenye video.
    Shida pia ni kipimo kipi unakitumia kwa kuamua huyu nimnyonye au huyu simnyonyi

    ReplyDelete
  3. Anonymous09:32

    Hamna haja ya kipimo, usinyonye tu basi, kisa cha kuja kufa kisa raha ya mwenzio ya dakika 10 ni ujinga tu

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:17

    Such a wet pussy,iko vzr kwa kweli

    ReplyDelete
  5. Anonymous21:24

    Duh katombwa vizuri hadi nmemwonea wivu

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama umemuonea wivu nitafute nikupe kichapo kuliko hako tuwasiliane kwa kostimed2atgmail.com

      Delete
  6. ... cancer ya kooo inategemea na makoo yko... koo kma ili la kwangu ngumu sana

    ReplyDelete
  7. Nilivyozoea kumkojolesha mwanamke na ulimi yan

    ReplyDelete
  8. Anonymous23:24

    Zamu yako itafika nancy,,,najua unahitaji mtombo wa uhakika so you will get what you deserve

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!