100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Kudadadeki! Hawa Couple Wao ni Kutandikana Tigo Mtindo Mmoja. Kuna Couple Wengine wa Aina Hii Hapa Rahatupu?

18 comments:

  1. Anonymous06:32

    Duh kweli dunia sio mby ila walimwengu ndo wabaya

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:29

    Duh huo mkundu ushakua pango,naona anavaa nepi huyo.

    ReplyDelete
  3. Hivii..mwanamke kama huyu anaweza akavumilia hata Lisaa limoja bila kujipiga mdolii.??

    ReplyDelete
  4. Anonymous19:07

    Duuuh! kuma nene kama hio jamaa kang'ang'ania tope mwanzo mwaisho ni hatari sana

    ReplyDelete
  5. m4ukison22:34

    Mmmh hoa watu sio wa kubishanA nao aisee

    ReplyDelete
  6. Anonymous03:41

    dah kmamae this shit is nastty, yaan mwanamke ana mkundu mpana anamna hiyo, yaanhapo unaweza tumbukiza kiganja chako
    bila shida yoyote, mike adriano anapenda sana mavitu kama haya
    yaan kama una kibama bac hapo mboo inaelea tu mwanzo mwisho.lol

    Bhantu Man

    ReplyDelete
  7. Mamae huo mkundu si mguu wa toddler unaingia wote mpaka kiunoni!

    ReplyDelete
  8. Kuma kama hio nihangaike na mkundu wa nini sasa labda kama hakojoi mpk apigwe ya mkundu, huyu dada ni sugu kabsa naona kapata uboo unaenda na mkundu wake

    ReplyDelete
  9. Anonymous00:30

    Dada Nancy ulishajaribu kutoa tigo??? hivi uliskia raha ama karaha tu ???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:47

      Mhh! Unadhani atakujibu?

      Delete
    2. Kwa nini nisimjibu? Kwani kufirwa ni jambo la ajabu hasa siku hizi? Wanapelekewa moto wanaume wazima na mapumbu yao sembuse mimi...

      Kwangu mimi nadhani hili ni swali la kijinga tu lisilo na mantiki. Anony muuliza swali, kwa vile nawe mkundu unao, mbona usijaribu kufirwa halafu ukatupa mrejesho kama ni raha au karaha? Unataka kuniambia kuwa wahenga hawakuwa sahihi walipokataza watu kuandikia mate wakati wino ungalipo?

      Firwa kwanza upate mrejesho ndipo uombe mrejesho kutoka kwa wengine....Logic 101 !!!!

      Delete
    3. Anonymous16:34

      achana nae huyo muuliza swali bn, lkn exprience yako ikoje ukiliwa Tigo

      Delete
  10. Anonymous07:50

    Nyie mnasahau mapema sana! Alishasema hapa experience yake mbona mnasahau mapema;juzi ile movie ya supermarket mlisahau pia kuwa iliwekwa, leo mnasahau Mitisa aliposema akifirwa anaharisha chumba hakifai kabisa.....pia aliwahi firwa kwa ulimi pigwa sana deki na ulimi mkunduni alipagawaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umenichekesha sana. You made my day....

      Ushauri wangu ni ule ule. Kwa vile kila mtu ana mkundu, nadhani ni vizuri kama kila mmoja akijaribu kufirwa halafu alete experience yake. Sioni sababu ya kung'ang'ania mkundu wa mtu mwingine wakati na wewe una mkundu kabisa....

      Nimekunywa kidogo na comment yako hii imenichekesha sana sijui kwa nini!

      Delete
    2. Anonymous04:17

      Always ninakukuna unapopataka.....enjoy your day

      Delete
  11. Anonymous13:56

    Hahhaahha balaa sana

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!