100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Imooooooooooooooooooooooooooo !!!

9 comments:

  1. Kufir ni raha ,tena ni raha haswa ukifir bil ndom

    ReplyDelete
  2. Siku moja nakushauri ujaribu na kufirwa. Usisahau kutuletea mrejesho !!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous00:08

    Wanawake wenyewe wanataka kufirwa kwa lazima,,na wengine wanakiri ni raha kuliko kutombwa,,ili janga lilipo fikia cyo rahic kulitokomeza,,

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:26

    Siku moja nanyie mfirwe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wao wakifirwa ni shida. Dunia yote itasimama. Matatizo ya mfumo dume mpenzi...

      Ukiwauliza kwa nini wanachukia mashoga wakati mkundu ni mkundu tu hawana jibu sana sana utaishia kuoga povu tu....

      Hypocrites !!!

      Delete
    2. Anonymous08:46

      Ni kawaida yetu wabongo Kua wanafiki ko usishangae mpenzi

      Delete
  5. Huyu dada anaitwa nani?

    ReplyDelete
  6. Huyu mwanamke anaitwa nani?

    ReplyDelete
  7. Huyu dada anaitwa nani?

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!