100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Dogo Yaani Haamini Kabisa Kama Leo Ndiyo Ile Siku Aliyoisubiri kwa Hamu. Ishu Kamili Next Week.

14 comments:

  1. Paka wa bibi11:51

    Dogo kazi anayo hapo....binti kanona na yupo tayari kwa mtanange

    ReplyDelete
  2. Replies
    1. Anonymous00:28

      Nawe fala hii ndiyo comment gani mwanaume mzima...

      Ushoga unaanzaga hivi hivi - kuguna mitandaoni bila sababu ya msingi....

      Delete
  3. Anonymous03:15

    huyo Anonyms wa 00:28 utakuwa na matatzo ww msenge ulitaka a comment vp yan? au nyie ndo wale wa kusoma comments za watu na kupiga nyeto kwa maneno tu? inaonekana we ndo shoga fala wewe hajalazimishwa mtu kucomment kaa kimya kama huna jipya mbona we usicomment kwwnye pic iliyowekwa unaanza kutukana tu watu. Kajitie kidole mbwa ww jiheshimu uheshimiwe na ww. Me cjaona alichokosea hapo huyo francis, watu wengine kichefu chefu kwel au unaonaje sista Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Francis Kimaro - Relax brother. Kutukanwa hapa ni kawaida and you need to have a thick skin vinginevyo hutaweza. Guess what? Huyo jamaa hakujui na naamini watu wa aina hii wanakuwa na frustrations zao tu huko maisha yamekuwa magumu basi wanakurupuka na kuja kupunguza stress zao huku. Wakati naanzisha blog nilikuwa nakereka sana lakini baadaye nikazoea nikaanza kupambana nao na baadaye nikaweza hata kupotezea. Ila kuna watu wana kipaji cha matusi yaani ni funga kazi aisee...

      Pole...and welcome to my world !!!

      Delete
    2. Anonymous16:47

      Da nancy umeongea point mi mafuatilia hii blog tangu 2012 mwanzon enz za kina stacy..kibamia.na wengneo..
      Nakumbuka Majitu yalkuwa yanamwaga mitusi lkn bdae ukaamua kupotezea na mpaka leo upo nganganga.

      Delete
  4. Anonymous08:08

    Tunasubiri huo mchongo kamili

    ReplyDelete
  5. Toto limenona hilo ila huyo mkuu hapo tena sijui vipi..

    ReplyDelete
  6. Show show ulimi fagio haaaaaa

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:07

    Mtoto kajiweka mzungu wa 4

    ReplyDelete
  8. Ngoswe king18:17

    Hiyo hatari

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!