100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Binti Wetu. Yuko Lonely Jamani....

24 comments:

  1. Anonymous05:30

    Mitisa huyuuuuu........aaaahhh mtoto ameumbika dondosha khanga basiiiii mie waniacha hoii sanaaa

    ReplyDelete
  2. unajua kuna vitu unaweza kutananavyo usiamini kama ni viumbeeee hatari sanaaaa hiiiiii

    ReplyDelete
  3. Toto LA kibantu hilo

    ReplyDelete
  4. Daah...!!!!'''Mtamu ilembaya km tunda LA tikitimaji ..

    ReplyDelete
  5. Mtoto mzuri sana huyu

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:49

    wa kawaida tu huyo mbona
    SNIPER

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:04

    mwanafunzi huyo mwacheni!!

    ReplyDelete
  8. Anonymous17:19

    hiyo Walpaper nancy itoe tumeichoka

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niletee nyingine. Yaani nitaiweka sasa hivi bila kukawia...

      Kama huna basi funga domo lako....

      Eti tumeichoka. Wabongo bwana kwa entitlements duh. Kuhangaika nihangaike mimi halafu wewe eti "tumeichoka"

      Nchi ya vi-wonder hii kazi kweli kweli !!!

      Delete
    2. Anonymous00:54

      Msamehe bure kwa kwel. Ukitaka kumuelewesha itabd uanzie mbali sana. Huyu kakurupuka af ni mgeni humu.
      N-way, msambwanda umetulia kwa kwel.

      Delete
  9. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  10. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  11. Mashauzi22:23

    Natoa mkundu. Tako laini kutoka Kusini miaka 32 mwajiriwa. Kwa siri sana. Dau laki moja bao moja mkunduni ila usisugue sana. Maelewano yapo. Hit me up @ 0625246096. Ukiwa na kibamia ni poa zaidi nitakupunguzia bei. Kondomu lazima na strictly kwenye gheto langu....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:10

      Kwa usawa wa mjomba Magu tena... Mbona mtakoma wateja Amna ww

      Delete
    2. Anonymous01:35

      mashauzi umepima
      SNIPER

      Delete
    3. Anonymous09:50

      Futa iyo comment we kuma mako,,unapost Namba za watu kisengesenge,, ,,Kama unataka kufilwa weka yako we kuma,,,,wadau uyo ni choko kaandika Namba sio yake kumamake

      Delete
    4. Anonymous09:50

      Futa iyo comment we kuma mako,,unapost Namba za watu kisengesenge,, ,,Kama unataka kufilwa weka yako we kuma,,,,wadau uyo ni choko kaandika Namba sio yake kumamake

      Delete
    5. WATU WENGINE MARKETING ZERO, WEWE KAMA ULITAKA KUTANGAZA BIASHARA UNGEWEKA TAKO HILO WANAOTUMIA WATAJUA CHA KUFANYA, KUHUSU BEI MATAKO SIKU HZ SIO DILI KBSA HATA UKIWA NA 20 MTU UNAZIBUA TU KITU TBS HAKINA HATA MAVUZI MKUNDUNI KITU LAINI KAMA CHA MTOTO, SASA WEWE ENDELEA KUSEMA LAKI KWAHIO WANAOTOAGA LAKI 2 VIPI WANATOA NYINGI MNO AU? MATAKO YANAJIPANGAGA BEI YENYEWE, KUNA MENGINE UNATOA DOLLA 300 WALA BILA KUULIZWA NA MTU, NIONE NIKUFUNDISHE MARKETING YA HIO 4G YAKO, JE HAINA MAVI MBONA HUJASEMA? PIA VP HIO NAMBA WAKATI NAMBA HAZIRUHUSIWI HUMU AU NDIO KUCHAFUA WATU WENGINE? JUST BE CAREFUL KAMA NAMBA SIO YAKO WATU WA CYBER SIKU HIZI WAPO WATAKUDAKA DAKIKA SIFURI TU KAMA ULIKUA HUJUI MAMBO YA KUCHAFUANA KAMA ZEUTAMU HAYAFAI @ MASHAUZI

      Delete
  12. Anonymous09:50

    Dah nancy cku nyingi ujaweka kums na tako lako maana mtoto nawe umejaliwa balaa na nahisi ningepata chance kukutomba ningekojoa na kujamba kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ebhana mi mwenyewe nautaman xana mkundu wa nacy kma vpi afanye ivyo kwa cc member

      Delete
    2. Please leave nancy alone

      Delete
    3. Pangalashaba - Asante sana kwa kunitetea. Watu wanaona tu vinaelea wanafikiri vimeshushwa kutoka hewani sijui. Vimeundwa hivyo na vina wenyewe ati! Kwema bingwa wangu wa kufira?

      Delete
  13. Nancy mtikisiko nakumaind

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata mimi nakumaind balaaa.....ndukiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!