100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Update: Kimenuka. Huyu Mama Kumbe ni Nesi na Ana Mume na Mtoto. Alikuwa Anatombesha kwa Siri Sasa Video Kadhaa Zimevuja Mume Anadai Talaka. Tayari Wapo Kwenye Divorce Court. Ungekuwa Wewe Ungefanyeje Ukiona Video Mkeo Akitombwa Namna Hii Mpaka Jamaa Wanapiga Mabao na Kujamba Namna Hii?

 

*************
Original Post:
 Bao Tamuuuu Mpaka Jamaa Kajamba. 
Nasikia Kuna Wanaume Wengine Bao Likinoga Huwa Wanakunya Kabisa. 
Shikamoo Kutombana !!!

 

18 comments:

  1. Do you think you can hook me up with some other blog, SEXY as this of yours were i will find more of what i see in your blog...#out of the record though Your Blog keeps me and my baby girl horny whenever we pass through your posts

    ReplyDelete
    Replies
    1. I am not in the business of hooking people. It's a dangerous business. I am just a simple blogger and I do this for fun!

      You may wanna try dating sites like match.com, eharmony etc. They are more reliable and can deal with the legal complications that can arise. Good luck !!!

      Delete
    2. Anonymous19:35

      dada nancy he meant umpe link za blog nyingine zinazopost mambo kama yako, hataki umtafutie mtu kam ulivyomjibu

      Delete
    3. Mdau wa 19:35. Asante kwa ufafanuzi. Lugha hiyo imekuja na meli.

      It is still kind of weird because he and his hot mama can just google and instantly have access to thousands of similar blogs and sites. That's why I just assumed that he was asking about a sexual hookups - a common demand here....

      Delete
    4. Anonymous17:32

      aah dada nancy si bora wewe mi nilitoka mbio kabisa kithungu bhana

      Delete
  2. Anonymous21:01

    Doh. Ila watu sijui wakoje. Mke wa mtu unachepuka af unakubali kuchukuliwa video uso unaonekana hivyo. Doh!

    ReplyDelete
  3. Kunya kwenye sex nancy sio kwa wanaume tu mie nishanyewa na wanawake zaidi ya watano na wote waluoninyea ni was ke za watu wanaenjoy sana kuwanyea wanaume ila hawawezi kuwanyea waume zao kwakuwa wanawaigopa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulikuwa unawafira? Au walikunya tu baada ya kupata orgasm kali?

      Na wakinya hawaoni aibu au ndiyo mapenzi yanakolea? Na hayo mavi mnayafanyeje sasa?

      Kweli kutombana ni uwanja mpana sana. Tupe darasa basi.....

      Delete
  4. Nancy kama kuna tofauti ya hzi pic, ! ana tayoo ziwa la kushoto na hyo yupo na mwanae ana tatoo ziwa la kulia,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Raymond Charles. Unajua kamera na mwanga vinavyofanya kazi? Refraction? Reflection? Lenses? Kuna kipindi form two walikuwa wanafundisha haya mambo tena kwa lazima kabla watu wa Arts hawajakimbia Physics form 111. Kama ulipitia shule katafute madaftari yako ya Fizikia form two utaona jinsi mwanga na matumizi ya kamera yanavyoweza kuathiri image.

      Huyo mama ni yeye na nina piha zake zingine hapa. Naweza kuziweka ukitaka !!!

      Delete
    2. Raymond - nimekuongezea picha zingine hapo ujiridhishe. Tattoo inasema DJ na ipo upande wa kushoto wa kifua chake juu ya ziwa. Hizo picha mbili za mwanzo unazosema ni kwa nini tattoo ipo upande wa kulia nadhani ni ishu rahisi tu ya mirror image. Tattoo ni ile ile....

      Delete
  5. Anonymous04:39

    pussy soo tight and sweet that nigga had to fart, dang!

    mke apigwe pumbu hivi aafu kuwe na video hiyo haina mjadala, yaan ni aibu kubwa sana, hivi sura utaficha wapi
    hii ina affect familia nzima, we just imagine mtoto yuko shule siku haafu mwanafunzmwenzie anamwambia ameona video ya mamake
    akiwa anatombwa, thts soo fckd up

    Bhantu Man

    ReplyDelete
  6. Anonymous05:44

    Mtamu sanaaa nesi jamanii piaa anaitaa lalalaaaa amekunywa ikavutika tombwa hasaa shenziii inabidi akiachika waliendeleze maana jaamaaa limemkoleza vilivyo ukute ndani ndio waleeee wa niko busy sina muda wenzako wanasema afadhali endelea kuw busy tunakusaidiaa kutomba

    ReplyDelete
  7. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:22

      Hii USA sio Tz baba Punguza jazba

      Delete
  8. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hi Mukazi wange. Umekurupuka.

      Huyu mama ni Mmarekani na video na picha zake zimeenea huko kwao mitandaoni. Sisi Uswahilini huku kwa Mtogole hata tukimficha sura itasaidia nini? Kuna anayemfahamu?

      Lalamika ukiona Mtanzania mwenzetu ameanikwa hapa bila kufichwa sura lakini siyo hizi ishu za huko nje. We are very careful na tangu mwanzo tunafanya hivyo - unless kama wewe ni mgeni hapa!

      ...Na wewe utakayemuoa atakuwa na raha sana. Hata akitombwa huko nje ni sawa tu ali mradi picha zake hazivuji. Myopic and illogical conclusion!

      Wakora !!!

      Delete
  9. Duuh! mimi ntamsamehe tu japo ni bonge la sooo kutombwa na video juuu

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!