100% Bongo Certified (154) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (27) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (28) KUMA NENE (15) KUNYONYA (9) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (49) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (27) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (20) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (12) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

A Real Heavyweight. Kuna Njia za Kupambana Nao Hawa. Anayetaka Aseme Hapa Nishushe Darasa (General But Very Useful Info)

12 comments:

  1. Anonymous06:04

    Daaaaa hatari munoo uwe umeshiba hasa tupe darasa hilo nilitafute moja niseme nalo

    ReplyDelete
  2. Hayo Heavyweights ndio ugonjwa wangu sana. Ww tupe Darasa 2. Au kama VP send to presiderkaz@gmail.com

    ReplyDelete
  3. Gigolo07:58

    Shusha darasa wengine ndio flavor zetu ila hatuna uhakika kama tunawatendeaga haki japo huwa wanaonesha kuridhika na kufurahia game

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:15

    Tunaomba darasa dada Nancy

    ReplyDelete
  5. huyu anatombwa vzuri tu na anakojoa kbsa...kwa sie wapenda vibonge hapo unaaanza na masaji full body then masaji ya kuma na matako mpk nianze mtomba ashakojoa japo moja kuma ishakua rojo, then kulingana na hali yake nitaamuua nimnyonye au nianze na katerero, hafu wana kuma moto juicy yaani huyo unatomba huku unakula mnyonyo huo daaah

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kirungu nisaidie kushusha darasa basi. Naona wadau wamenikomalia wakati kuna mdau ndiye aliyeleta hii picha na title yake. Naye namtafuta haonekani. Sijui kimempata nini huko Mbeya.

      Kuna comment niliweka hapa nikiwa nakutafuta but you never responded. Kwema?

      Delete
    2. Aisee sorry sana sikuona hio comment, nadhani ni kwasababu ya mishemishe na nipo safari kidogo sikua up todate sana kwenye mtandao,Nadhani nikirudi Dar nitakua na muda so tutakua pamoja sana...Next time better unitafute kwa e-mail maana huko napita kila siku japo hata maramoja kwa siku...lkn pia nilikua nachungulia blog kuna siku kadhaa haikua hewani niki search inasema ''Blog Imeondolewa" lkn naona sasa iko hewani tupo pamoja..

      Delete
  6. Anonymous15:51

    Naomba unipe hilo darasa nancy...

    ReplyDelete
  7. Anonymous18:11

    Shusha darasa kwa faida mbeleni

    ReplyDelete
  8. Majimama kama haya hayataki papara, kama umelipata mnaenda kwa Lodge au hoteli au guest house, nunueni chakula na vinywaji. Mkifika Guest mpeleke kuoga kwanza umchezee kule bafuni wakati wa kuoga... ila hakikisha unamuosha pichichi yake vizurii.... mfute maji... mkalishe mezani, anza kumlisha kimahaba huku unamgusa hapa na pale, mpige madenda ya kutosha, wewe mwanaume unakula kwa step sio unafukia kama nguruwe.... mkishiba rudini kitandani anza kumchezea chuchu, unampapasa sehemu mbalimbali huku mkisubiri msosi ushuke.... dhumuni la chakula ni kwamba, mtu ukiwa na njaa bao huwa linachelewa na mara nyingi mboo huwa inalala au demu anakosa stimu za kutombana.... dhumuni la kupapasana ni wewe mwanaume kujua sehemu dhaifu za jimama.... mtekenye kidogo... ukiona kaanza kulegea, kwa wale wataalam wa massage, chukua mafuta ya massage mlaze kitandani au juu ya meza kifudifudi... anza kumfanyia massage... ila ukishamkandakanda sana, fanya kama unampapasa mgongoni na kwenye nundu za matako, kama una unyoya wa kuku ule mkubwa na msafi, anza kupitisha mgongoni taratiiibu.... ukiona anaruka ruka mgeuze mbele alale chali.... mfanyie massage, sasa safari hii unakwenda hadi kwenye kuma, weka mafuta mengi anza kuchezea mashavu huku unapapasa kinembe taratibu, kama anapenda umtie vidole... ingiza halafu vipinde kwa juu... fanya kama unavipeleka juu chini huku mkono unafanya kama unaenda mbele na kurudi nyuma... kumbuka mkono mwingine kugusa zile sehem ambazo ulikuwa unazitafuta wakati wa kupumzika baada ya kula, kama zipo nyuma ya mgongo fanya kuzichezea chuchu huku unazibinya, ukiona haitoshi jaribu kuchezea kinembe kama ni mtaalam utaweza... kumbuka hili zoezi la kumuingiza vidole halihitaji makucha marefu na halihitaji manguvu ya kutisha.... akishakojoa vya kutosha, atakuwa anadai mboo, usimpe, mchukue muweke kitandani au kwenye kiti kama alikuwa juu ya meza, mchanue miguu....chukua pipi ya kijiti, chukua chezea kuma na hiyo pipi... fanya kama unaipapasa kwenye kinembe na mashavu ya kuma yaan panapotoka pipi unaweka ulimi na unanyonya ule utamu.... baada ya hapo, muombe akuvalishe condom kama hamuaminiani.... akiwa amechanua, jipake mafuta mbele kifuani hadi kwenye mapaja halafu ingiza mboo iingie yote ndani kama una uboo mkubwa basi fanya kama unajivuta juu zaidi... ikishaingia fanya kama unakatika bila kuichomoa... kitakachotokea ni siri yako.... mengine nione inbobo instagram. kipwinto2025....

    ReplyDelete
    Replies
    1. @Kipwinto2025 nimekubali. I want to return the favor lakini akaunti yako instagram haifunguki. What is going on? Hili ni somo tosha kwa wapenda majimama....

      Pangalashaba na Kirungu - ongezeeni madesa basi tufunge hii topiki. Love you guys !!!

      Delete
    2. Niliiweka private... nipe jina unalotumia niku follow au nitafute 0623959629 whatsapp

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!