100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

100% Bongo Certified: Baby Nataka Unitoe Maji. Huyu Baba kwa Kweli Anajitahidi. Hebu Ona Jinsi Anavyogonga Engo Zote za Kuma. Safi Sana !!!

15 comments:

  1. Anonymous22:50

    Video mbona hazifunguki kwenye smartphone yangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Iulize smartphone yako...May be it is not smart enough....ndukiiiii !!!

      Delete
    2. Anonymous18:00

      Hahahahahah

      Delete
    3. Anonymous19:45

      Niko mitaaa ya kwa Remmy wewe uko wapi nielekeze Nikufuate Mitisa!! Napata samaki hapa opposite Kuala Lumpa! Tafadhali madam

      Delete
  2. Anonymous08:21

    Hehehehe nduki

    ReplyDelete
  3. Daaah noma

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:50

    Amemwaga maji pale mwanzoni aseee jamaa ametamba angle zote, wish siku nipate mmwaga maji aaseeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanawake wengi wanaweza kumwaga maji. Wengine wala hawajui na wengine yakija wanafikiri mkojo wanayabana au anakwambia kabisa subiri nikakojoe kwanza. Wewe mwenye unajua haya maji yaliko; na jinsi ya kuyatoa?

      Delete
    2. Ulicho sema Nancy ni kweli wengi wa wanawake wanamwaga maji ila waoga wanaona aibu. Mimi nina demu wangu namtomba mpaka anarusha maji na sio Muhaya nikamuuliza kabla ya mimi aliwahi kumwaga akaniambia alikua anaona aibu kukojoa sababu alikua ajui na hii kitu lazima uwe mtombaji kwelikweli ndio unaweza kuwamwaga maji sio utombaji wa kawaida na demu akimwaga maji mabi raha anayoipata hakuachi kamwe yaani mpaka wewe kidume unajisikia maana anaridhika na kuishiwa nguvu kabisa mpaka huruma na huo ukekele wake sio wa nchi hii.

      Delete
    3. Anonymous11:29

      Aah mie sikulijua hilo Anti duh kweli?

      Delete
  5. Anonymous11:31

    Na jamaa alikuwa anaomba nini mbona hajasema? Itakuwa geti la nyuma haa haaa

    ReplyDelete
  6. nancy email yako wapi nkutumie vitu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Email yangu ipo juu kabisa kwenye blog: NancyMitikisiko@gmail.com

      Lete mambo tuone....100% Bongo au Nairobi Certified....

      Delete
  7. wafiraji utawajua tu eti na Mimi utanipa, mbona mi umeninyima toka jana hahahaha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:11

      Ila kwa jinsi ilivyo huyo atakuja kupewa siku si nyingi atasusiwa kundu lote afiree achoke ipo siku tena soon

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!