100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Wapenda Tigo Hapa Mnasemaje? Nawachokoza Ili Nione Maoni Yenu. Wanafiki Wakubwa Nyie. Mikundu ya Wanawake Mnalilia, Hii ya Majike Dume si Ajabu Mkaruka....

35 comments:

  1. Anonymous08:16

    Watanzania kwa unafiki tupo juu mashoga kibao. Hao wanaliwa mbona.

    ReplyDelete
  2. Almost a week now the blog was not available what's happened Nancy?,

    Hawa watu nilishawai kumpata mmoja hapa hapa bongoland mbona nilizaririka bola uwe unamsema tu hivi mitandaoni usiombe ukutane nae

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anapatikana Wap mkuu? Nipe email yako nikuandikie

      Delete
    2. Pilato huyo dumejike alikusulubisha au ulimsulubisha, nataman sana hal madume jike niwafire

      Delete
    3. Dumejike LA bongo nitafute nikupe kifiro ..... alihramadhan@gmail.com

      Delete
    4. Ulidhalilika vip mkuu,, lilitaka na lenyewe lipashe???

      Delete
    5. Mkuu ebu tupe maelezo kidogo ilikuaje iyo siku na kipi kilikukuta?

      Delete
    6. Majike dume wengi nadhani ni maelewano. Kama mmeelewana ulifire tu basi hakuna tatizo lakini kama nawe ni bisexual na unataka pia likufire napo siyo tatizo. Majike dume mengine hata hivyo yanakuwa yamekula homoni za kike nyingi kiasi kwamba vimboo vyao vimesinyaa kiasi kwamba haviwezi kusimama tena. Hawa mara nyingi wao ni kufirwa tu na hawafiri tena.

      Delete
    7. Kibongo bongo sina uhakika sana ila nachojua hawa ni wanaume ila wanafanya plastic surgery kuweka hayo matiti na matako mara nyingi wapo nchi zilizoendelea ambapo kuna madaktari wa kufanya hayo sijui Nancy we unaelewa vipi juu ya hawa na kama bongo wapo ni wa surgery au vipi?

      Delete
    8. Show za Kibabe Mkufunzi - Kusema kweli kwa Bongo hata mimi sijakutana naye hata mmoja japo watu wanaosema kuwa wapo kama huyo mdau hapo juu. Watu wanaowapenda hawa huwa wanawaagiza kutoka Ulaya mathalan Uholanzi. Na kama unavyosema ni kweli wengi wao plastic surgery zinahusika pamoja na kula homoni za kike kwa wingi ili kulainisha ngozi na kuwa na sexual characteristics za kike. Tena ukimkuta aliyeanza akiwa mdogo kabla hajabalehe sawasawa na akawa na umbo zuri aisee unaweza kudhani mwanamke kabisa. Matibabu yote haya ni ghali na kwa hapa Bongo kama wapo ni labda walikaa nje au wanatoka familia zenye uwezo.

      Delete
  3. Haya nayo yanashawishi kinoma,, hapo ndo naamin mwanamke ni lile umbo tundu haijalishi lipo sehem gan tunakulaga tu

    ReplyDelete
  4. Kusema kweli me huu mkundu ukitokea naufira.

    ReplyDelete
  5. Anonymous16:19

    Mmh! Lazima mtu ukwepe coz akichenji idea si anaweza gonga mtu goli huyo. Kweli watu wa namna hii wapo@Nancy, hebu tujuze

    ReplyDelete
  6. Anonymous17:22

    Hawa ni wanawake tu Nancy. Mimi nakandamiza tu kama kawa.

    ReplyDelete
  7. Anonymous19:13

    Yaani Nancymi hapo wala sitishiki yaani:

    Hao transexual sio kama wasenge wakina kaoge, yaani huyo ni dem tenda mzuri kabisa, maziwa yapo shep kushinda Wema.

    Wallahi mi nafira hapo bila ya shida kabisa maana mkundu ni mkundu bwana, tena nikuambie kitu amini usiamini sijawahi mfira msenge

    hata siku moja, ila mademu nimefira sana tu tena bila ya condom inawa tulienda kupima. Ila nikikutana na huyo tena nikiwa nimepiga

    booster yangu konyagi na redbull na KY tena naenda kumpimisha virusi kabisa ili isiwe shobo, intamfira tena huku nikivuta hisia kali

    niko na wewe Nancy hahahahah wanawake mna upinzani mkali sasa mashoga wanakuwa wazuri kushinda nyingi.

    ReplyDelete
  8. @ Nancy, wapo kweli hawa? Mi najua ni photo shop hizi au

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nenda katika site yo yote ya ngono halafu search for shemales utawapata wengine wakifira na wengine wakitomba na kufira. Kuna moja jimama moto kule Los Angeles yaani ukiliona mzinga wa jimama umbo mkatiko balaa lakini kumbe jikedume. Lenyewe limespecialize kufira wanaume na limejaliwa muhogo wa uhakika. Basi nasikia wanauwe wa kila aina wakiwemo waume za watu huwa wanamiminika huko kwenda kupakuliwa (Bisexuals). Dunia hii ina mambo mengi sana !!!

      Delete
    2. Jina la huyo jimama tafadhali nika mtafute huko google.

      Delete
  9. nikwel kabis raha ya kufira nitaam zaid unpofira bila kondom,na yyte anaekula tigo kwa kondon bac sio mfiraj na ankosa uhondo but its better kuchk afya alph mkachzean VIMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kucheck afya ni muhimu sana kwa sababu tigo siyo kama kuma ambayo naturally imeandaliwa kwa ajili ya kutombwa. Mkundu hauna vilainishi natural na hata kama mtatumia KY Jelly bado uwezekano wa michubuko ni mkubwa. Kuokota tu mwanamke hamjuani halafu unakwenda kula tigo ni hatari sana. Hata ukitumia kondomu ni lazima uwe mwangalifu sana kwa sababu kulingana na joto la kule na ule mbanano si ajabu kondomu kupasuka kirahisi....

      Delete
    2. Anonymous15:56

      Sister nancy nina shida ninayo nakutumia wapi material uweze kunisaidia?

      Delete
  10. Anonymous15:58

    Nancy material tunatuma kupitia njia ipi? Nina shida binafsi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. NancyMitikisiko@gmail.com.....

      Thanks in advance !!!

      Delete
  11. Ni kweli Nancy kufira bila kondom nimajanga, ambae haipend afya yake aendelee kufira kavu, Sikh ukipima ukaambiwa taa inawaka ndio utajua utam wakufira

    ReplyDelete
  12. Anonymous02:36

    I regret the day nilipomfira mwanaume, was a bad day ever oops.

    Nilikuwa Mwanza Safarini Kikazi Nimefikia Hotel flan for some days nilikuwa pale, Kulikuwa kuna Muhudumu mmojawapo miongoni mwa wahudumu wakiume siku moja usiku flan nimetoka zangu kunywa kunywa pombe nimerudi hotel pale nilikuwa nimeacha nguo zangu zifuliwe na zinyooshwe so huwa nilikuwa natoka kwa kudamka nikademand nguo zangu usiku ule bas nikaenda room.

    Mara yule muhudumu wa kiume akawa ndio ananiletea nguo zangu, kagonga nikamwambia ingia akaingiza nguo bt sijui ilikuwaje nilikuwa namuona dizain kama ana element za hormones za kike kike though hakuwa akionyesha sana.

    Mara nikajikuta nafsi inanisukuma nimshike hivi, nikasema let see ngoja nitest nione what will happen heeeh nimemvuta hivi kiuno wakati ameinama kuweka zile nguo I was behind him, nikamshika kiuno akatulia maraaa mboo hiyo imesimama ikawa inamgusa matakoni sasa, then he was OK mmmh!

    dunia hii kilichofuata staki kukumbuka but that was a day nilifira mwanaume. was real a coincidence.

    dunia ina mengi sanaaa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ha haaaaa mdau. Mbona umeikatisha story?

      Sasa baadaye ilikuwaje? Kesho yake ulipoamka na kumuona jamaa hapo counter ilikuwaje? Ulitumia hata kondomu kweli?

      Please rudi bana utumalizie story yote...

      Halafu eti unalaumu pombe...mh...Pengine ulikuwa ulishawahi kufira mwanaume wewe huko Boarding school. Siamini kama kweli unaweza kunywa pombe halafu umwone mwanaume ameina uende kumshika kiuno. Unless kama huyo mfanyakazi alikuwa ameshakuonyesha dalili za ushoga shoga hivi. Ungeparamia njemba rijali aisee kipigo ambacho ungepata ungeeda kusimulia...Kweli dunia ina mikasa!!!

      Delete
    2. Anonymous14:05

      Nancy hizi mambo ni shida.

      Mi nilimfira mwanaume bila kutarajia na ndio ilikuwa Mara ya kwanza mboo yangu kuingia mkunduni.

      Siku hizo nafira mademu tu mwanaume siwezi rudia

      Ilianza hivi
      Nikiwa chuo nilianza kuingia kwenye web za porn na za marafiki.

      Nikaingia marafiki.com huko nikapata madem sana.

      Sasa nikawa naona na mashoga wanapost. Siku 1 nikamuona Kijana mmoja white mzuri anataka basha wa kumfira kwa siri.

      Basi tukaanza kuchati tukapeana na namba za simu. Akawa ananisumbua anacall hadi usiku.

      Siku moja nikaamua kumuita geto (that is two yrs later nishamaliza na chuo)

      Akaja. Tukapiga bia na nyama then akaniomba tutoke subulwni twende chumbani. Tukiwa chumbani akavua nguo kisha akanivua nguo na mimi, akaniomba nilale Chali, Nilikuwa na wasi wasi hadi mboo haikusimama, akaingiza kichwa chake kati ya miguu yangu na kuanza kuninyonya mboo utamu niliupata mboo ilisimama kama mti.

      Alininyonya hadi nikakojoa mdomoni.
      Tuliendelea kucheza kitandani hadi mboo iliposimama tena


      Akalala chali na kuweka miguu mtindo wa V kama demu anavyolala kifo cha mende

      Nikaja juu nakuingiza mboo mkunduni, mkundu ilikuwa tight na joto sana. Nikamfira akawa analia kama demu.

      Baada ya kifiro mboo ilibaki inahisi ule utight wa mkundu.

      Nilijuta sana kufika shoga.

      Huwa nikiwaza kufira shoga najihiai hatia lkn kufira demu naona sawa tu

      mbootamu1982@gmail.com

      Delete
  13. Anonymous03:16

    mmmhh nancy leo umetuamulia mpaka ukapost SHEMALES humu. duuuhhh.........ilimradi tu usipost scat porn humuasee

    Bhantu Man

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bhantu man - Relax. Huoni wanaume wanavyotiririka.

      Huoni hata logic kwenye swali langu? Kama kutufira sisi wanawake ni sawa, kufira hawa kuna tatizo gani? Mikundu si mikundu tu ama? Uchokozi wangu uko hapo na nimefurahi kuona kwamba njemba hapo juu ziko tayari kuburuza. Wewe jikedume likikusanukia hivi utakimbia?

      Delete
    2. Anonymous03:52

      loohh...we nancy kweli wa ainayake, mi cjui ntafanyaje coz cjawah ona shemalein real life, nakusema kweli shemales wananifanyaga niwe sexualy confused, coz unawezakuta shemale mzuriii kupita maelezo, sasa hapo nabaki nawaza chakufanya. nancy we mwenyewe unaelewa hzi mambo. im straight but kunawakati tamaa za mwili zinakuzidi kama mwanaume especialy ikija kwenye hii ishu ya shemale (in my view of prospective) na kujibu swali lako, i think wanaume straight wanavutiwa zaidi na kufanya anal sex na wanawake coz its kind of a natural way of being attracted to it, sasa ukichanganya shemale hapo mama, mambo yanakuwa shughuli pevu kiaina flan, lakinukisha ona hiyo mboo ikiwa imeninginia basi wengine stimu zinakata.

      SWALI LAKIZUSHI KWAKO NANCY: we ukiona shemale akiwa anafirwa na shemale mwenzie au na mwanaume, unajiskiaje, does it turn you on?


      bhantu man

      Delete
  14. Anonymous13:48

    Hayo mashemale yapo vizuri mfano bianka petrovick na pamella falcao ni noma tena hili li pamella lakutoka brazil shidaaa, haya ukikuta yamevaa mini skirt moja na high vyao vya juu juu vile ahaa unaweza tonga na ukalia sana hadi ukifika chumbani ndo unafaham.

    dsr.lingerie

    ReplyDelete
  15. Anonymous11:42

    Mimi hilo la jike dume ntafila tu...hio mboo ntafanya km haipo vile

    ReplyDelete
  16. Anonymous03:10

    Nancy hilo chudhi la kwanza chocolate color hlf tundu m'mumunyo kumamae likipakwa siagi ni shida kitu kinateleza mpaka mboo yake inadisa

    Gyan

    ReplyDelete
  17. Gigolo22:20

    Shemale anafirika tu vizuri

    Mitandao ya kijamii imesababisha nijue radha ya mikundu ya kiume

    ReplyDelete
  18. Anonymous05:53

    nNAKUMBUKA MMOJA ALIKAMATWA KWA WIZI WA KIOO CHA GARI 2002 NA TUKASHINDWA KUAMUA AWEKWE GEREZA GANI HAPA DAR INGAWA ALIKIRI KUWA KAWAHI KUTOMBA NA KUTOMBWA ILIKUWA KASHESHE SANA! LAKINI BAHATI NJEMA ALIPATA DHAMANA ALIPOKWENDA ENA KUIBA WATU WALIMUUA BILA KUJUA KAMA ANA JINSIA MBILI HUKO VINGUNGUTI

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!