100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Kwa Akina Kaka. Hujapata Kuma kwa Miezi Mitatu Mfululizo na Huwa Hupigi Punyeto. Basi Siku Moja Jioni Upo Getto Kimvua Kinanyesha na Ubaridi Baridi Fulani Hivi Unasikia Mlango Unagongwa na Sauti Tamu Laini Nyegeshi ya Kike Inasikika "James Fungua Bana. Barabara ya Kwenda Home Imejaa Maji na Leo Naona Nitalala Hapa Kwako" Kwa Papara Unakwenda Kufungua Mlango na Unakutana na Huyu Binti Tena Ana Kigauni Kimelowana Kimegandamana Mwilini Mwake. Utafanyeje Hasa Ukizingatia Kwamba Huko Nyuma Ulishawahi Kumtongoza Lakini Akakutosa?

Kwa sasa mimi nadhani ndiye video vixen/model mzuri kuliko wote hapa Bongo.
Napenda sana  jinsi alivyo natural bila kujichubua na madoido mengine. 
Na ratio ya kiuno chake na mtako is insane...
Halafu miguu ya bia imechoooongwa....
Mipaja ndo usiseme dah !!!

Ndo hivyo una usiku mmoja tu wa kufanya unachotaka katika mwili wake (isipokuwa tigo)
Utamfanyeje?
Usiku utaishaje?

=> => This is strictly for fun and entertainment only jamani...
Hakuna nia mbaya na kama kuna mtu atakereka basi tunaweza kuiondoa hii post immediately....
Love you ma pipoz...!!!

9 comments:

  1. Anonymous03:22

    Namnyonya kuma kisha namtomba,namtomba weee magoli ya ndani

    Gyan

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:37

    Tigo muhimu nancy. Tako la haja kama hilo unadhani wenye hela wataliacha?

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:55

    Nisipomfira ntakuwa mwehu

    ReplyDelete
  4. Anonymous10:10

    Huyu ndo Kiboko ya Wote kwa sasa na trip zake Nigeria Dubai sio Hawa akina Aggy wanishia South Africa

    ReplyDelete
  5. kashoot video gani ya muziki maana mi kama sijampata vile

    ReplyDelete
  6. Nancy huyu MTT wakuchaga nzur jamany, asipoangalia na huo uzur wake lazma aje kufa na ngoma, mana hapo lazma nianaume lukuki itakua inamvizia, na hakika ni huo mkundu alionao ndio unawavuta mwanaume has a wafiraji

    ReplyDelete
  7. Anonymous00:23

    Sanchi world

    ReplyDelete
  8. kwenye tigo hapo mh!!!... ufumilivuutakuwa 'F'

    ReplyDelete
  9. Anonymous14:34

    Anauza huyu.. Ila kwa dollars na other forex.. Sancho professional escort n companion services

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!