100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Kamodo Kutoka kwa Majirani. Sniper Mpenda Vimodo Sijakusahau Mpenzi !!!

8 comments:

  1. Anonymous22:41

    Ghafla Umepotea Mitisa kulikoni? Au una settle down bado?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mambo yamebadilika sana. Na vizingiti vimekuwa vingi.

      Ni mapambano hasa siyo mchezo....

      I love this country to death and I will fight for it to make it better kwa kuanza na kuinua maisha ya akina mama hasa wakulima wadogo wadogo huko vijijini. Ufisadi umekomeshwa na changamoto zingine mpya zimechomoza. Ndiyo maisha hayo - always a struggle mpaka mtu unaingia kaburini !!!

      Delete
    2. Anonymous05:26

      Nimekusoma sanaaaa nanimekuelewaa sanaa! Uzalendo kwanza kwa nchi yetu!!!! Ubarikiwe kwa kuja idea hiyo kwa wakulima hasa wamama.....na vijana vijijini!!! Anzia nyanya na matunda yote

      Delete
  2. Anonymous13:55

    Nilihuzunika ulivyopotea cz this has been my class baada ya shule for real Nancy I have learnt lots cku nikikuona nitakupa gift

    ReplyDelete
  3. Anonymous22:07

    Nancy hivyo vimodo ni ugonjwa wangu. Navipenda sanaaaaaa.

    ReplyDelete
  4. mboo inch nane21:28

    Usiwe unansahau na mie hivi.ndo najickiaga mboo yang inakojoa nkivitomba

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:39

    Hataree

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!